Hi everyone! Chào mọi người.

• Thread starter anhviet77
  • Ngày gửi
A

anhviet77

Guest

:cool :cool

Chào các anh - chị - em.
Là một sinh viên đã ra trường và đi làm nhưng có lẽ do công việc của V quá đơn giản nên V chưa tích lũy được nhiều kinh nghiệm. V cảm thấy WKT là một website rất lý thú và bổ ích, là nơi để trao đổi kinh nghiệm và học hỏi thêm nhằm nâng cao chuyên môn cho những người làm công tác kế toán.
V rất mong nhận được lời khuyên, đóng góp của mọi người và V cũng sẵn sàng chia sẻ những hiểu biết nhỏ nhoi của mình cùng các bạn - giúp cho mỗi người chúng ta hoàn thành tốt công việc trong tương lai.

Thân ái!
:thank :thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o :f_o
Đồng chí V có vẻ ....... kinh nghiệm nhỉ , CHúc đồng chí vui vẻ , những câu nói của đồng chí cho thấy đồng chí đã khá cứng rắn rồi :il Chúc đồng chí vui vẻ với WKT . như câu nip đã từng nói , vào WKT thì sẽ không khi nào muốn rời xa nó :il :two: :pepsi:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
công việc của V quá đơn giản nên V chưa tích lũy được nhiều kinh nghiệm
một lần khiêm tốn là 4 lần tự kiêu đấy nhé ! :leu:
Xin chào....xin chào....mời bạn đến với chúng tôi :two:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Một câu V cảm thấy WKT là một website rất lý thú và bổ ích, là nơi để trao đổi kinh nghiệm và học hỏi thêm nhằm nâng cao chuyên môn cho những người làm công tác kế toán. của bạn chắc chắn làm những người tạo nên WKT rất vui. Chào mừng bạn tham gia WKT

A

anhviet77

Guest
:bia :bia :bia
Opzz... Mấy bữa nay bận quá nên không online được. V cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã chào đón thành viên mới này.
Now, let's go and study more!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
:bia :bia :bia :bia

Chào bạn, hoan nghênh bạn đến webketoan :dzo làm tý bia rượu làm quen nhé, công việc đơn giản.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA