Doanh thu

• Thread starter TTKH
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nếu bạn đọc kỹ các bài viết thì cũng đã có cách cho bạn rồi đấy. Mọi phương cách đưa ra không thể nào nói quá rõ ràng được trong khi vấn đề nêu ra đã bị coi là không tuân theo quy định của pháp luật.

Những vấn đề tế nhị bạn có thể dùng tin nhắn trao đổi riêng với các thành viên. Thế nhé!
TTKH nói:
Nhưng bây giờ muốn hợp thức hoá lại những vấn đề trước nên mình mới đau đầu và nhờ tới các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TTKH

Guest
31/10/05
55
0
0
Binh Duong
Cty chỉ bán 1 loại hàng cho 1 khách hàng duy nhất thôi nên giá nâng hạ lên xuống cũng là một điều khó.
Nguyen Tu Anh nói:
Giá bán có thể chênh lệch, sẽ không giống nhau trong mỗi lần xuất bán. Điều này cũng bình thường vì chiến lược bán hàng của công ty trong mỗi thời điểm, mỗi khách hàng có thể sẽ khác nhau.

Nếu khó quá thì hãy để đến sang năm giải quyết tiếp. An toàn vẫn là trên hết. Công ty của sếp, sếp có lo không nhỉ?
Mình lo lắm vì có thể đến đây cũng đành phải để sang năm đưa từ từ lên thôi. Còn như sếp muốn trong năm nay thì mình cũng không có cách làm được. Vì tất cả đã thể hiện hết trên chứng từ mua bán và thanh toán rồi.

NAMHAI

NAMHAI

Guest
25/7/05
78
0
0
44
HCM CITY
Nguyen Tu Anh nói:
Có lẽ nên dừng ở đây thôi nhỉ? Kẻo Topic này xuất hiện để rồi "một đi không trở lại" mất.
Mình đồng ý với Tu Anh.
Nãy giờ theo dõ mình thấy việc làm của ông sếp TTKH đã vi phạm pháp luật VN, chúng ta kg thể "vẽ đường cho hươu chạy" được. TTKH thông cảm mình nói thẳng nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA