Xin form thỏa ước LĐ tập thể

• Thread starter TranTien
  • Ngày gửi
TranTien

TranTien

Đang học hỏi
Chào all mọi người!
Cty em làm HĐ với những công nhân ăn lương SP ,nhưng em lại ko có from bản thỏa ước lao động tập thể ,có anh chị nào có ko? có thể gởi cho em với.Cảm ơn mọi người nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Tôi muốn gửi cho bạn file này nhưng gửi file đính kèm mãi lên diễn đàn không được, chẳng biết lỗi từ đâu.

Sửa lần cuối:
A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
nhungpt59 nói:
Tôi muốn gửi cho bạn file này nhưng gửi file đính kèm mãi lên diễn đàn không được, chẳng biết lỗi từ đâu.
Trong file đính kèm bạn thấy có những loại đuôi đằng sau không. Nếu cùng loại thì bạn kèm file lên là đc, còn không bạn cứ dùng winzip nén file đó lại rồi kèm file đã nén lên là ok

TranTien

TranTien

Đang học hỏi
nhungpt59 nói:
Bạn có thể gởi mail cho Tiên đc ko? nếu như bạn kèm file lên DĐ ko đc
Address mail của Tiên:
tientrantt@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhiều

TranTien

TranTien

Đang học hỏi
Bữa trước em có điện thọai hỏi phòng LĐTBXH ,về cách thức ký bảng thỏa ước lao động tập thể ,nhưng người ta nói phải có công đoàn mới ký đc .Vậy trg trường hợp cty em ko có công đòan thì làm sao ký HĐ với những công nhân ăn lương sp?
Anh chị nào biết chỉ dùm em với.

B

Binh Minh Mua

Guest
22/7/05
6
0
0
NamDInh
nhungpt59 nói:
Mình cũng đang tìm file này đây, may quá, bạn có thể gửi giúp mình được không? xin cám ơn nhiều nhiều. CHờ tin của bạn

Email của mình: hoa@vethan.com.vn

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Tôi đã gửi cho các bạn rồi đấy

T

thaiduylam

Guest
10/11/06
3
0
1
47
cần thơ
nhungpt59 nói:
Tôi đã gửi cho các bạn rồi đấy
Mình cũng đang rất cần Chị Nhungpt59 có thể cho mình xin một bản nhé ! Công ty mình chuyển qua cổ phần nên phải xây dựng mới cho mình xin nhé !
Gởi qua email : jicco-cantho@vtic.com.vn nhe ! mình xin cám ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA