Giao luu

• Thread starter TNhung
  • Ngày gửi
T

TNhung

Guest
28/10/05
0
0
0
Kim Mon - Hai Duong
Chào tất cả các bạn! Mình là thành viên mới! Mình quê ở Hp và mình cũng đang làm việc ở HP! Xin gửi lời chúc tốt lành tới toàn thể thành viên WEBKETOAN! :two: :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Chào đồng hương,rất vui vì ngày càng có nhiều các mem ở HP tham gia WKT. Mong bạn tham gia tích cực nha.
Location của bạn là sao nhỉ? Kinh Môn- Hải Dương? Đó cũng là quê mình ^_^

W

wherehappykean

Guest
TNhung nói:
Chào tất cả các bạn! Mình là thành viên mới! Mình quê ở Hp và mình cũng đang làm việc ở HP! Xin gửi lời chúc tốt lành tới toàn thể thành viên WEBKETOAN! :two: :two: :two:
Hi everybody!
Mình cũng là thành viên mới tham gia diễn đàn, xin hân hạnh được làm quen với tất cả các thành viên cũ và mới. Nãy giờ mình lục tung cả diễn đàn lên rồi mới chào mọi người, mong bỏ qua nghen (mới "nhập cuộc" nên tò mò tí chút..). Sắp đến có lẽ sẽ nhờ vả mọi người nhiều đây, mong được giúp đỡ!( toàn là "mong" ở người khác thôi...hi`...hi`). Mình làm kế toán được mấy năm rồi, nhưng bể kiến thức thì vô hạn và xác định mình chỉ là hạt cát giữa sa mạc tri thức nên...Nói thế, nhưng mình cũng sẵn sàng chia sẻ những hiểu biết và kinh nghiệm có được với tất cả các bạn!
"Bắt chước" bạn này, mình cũng gởi đến tất cả các thành viên lời chúc sức khoẻ và thành đạt trong nghề nghiệp đã chọn : NGHIỆP KẾ TOÁN.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA