Mỗi tuần một chuyên đề

Trò chơi: Nói ít hiểu nhiều

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành

em Nhung có đăng ký đi op Sla hok nhể, thía này WKT nhà ta lại sắp có thiên tình sử nữa rùi giống em Ky và ku Lạc
em không đi chị à, không sao mà Ku kenpzo ở Hà Nội mà, rất có nhiều thời gian để gặp nhau hìhì...

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chủ nhật cuối cùng.

@ Kenpzo: em Nhung có đăng ký đi op Sla hok nhể, thía này WKT nhà ta lại sắp có thiên tình sử nữa rùi giống em Ky và ku Lạc
Chị ơi tại lịch thay đổi lên em vướng thi rồi chứ thật lòng là em rất khoái đi Sla.Biết đâu lại kiếm đc người để trao yêu thương .Chị vận động mọi người thay đổi lại lịch để cuối tháng 12 đi thì em cám ơn chị nhiều .Còn ko từ h đến khi mọi người kết thúc chuyến đi em sẽ đập đầu cho tan cái gối mất

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Chị ơi tại lịch thay đổi lên em vướng thi rồi chứ thật lòng là em rất khoái đi Sla.Biết đâu lại kiếm đc người để trao yêu thương .Chị vận động mọi người thay đổi lại lịch để cuối tháng 12 đi thì em cám ơn chị nhiều .Còn ko từ h đến khi mọi người kết thúc chuyến đi em sẽ đập đầu cho tan cái gối mất

đập đầu vào tường đê...khi nào mà tan cái tường khi đó mới đáng khen...khà..khà...:004::004::004:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Vợ bạn lằng nhằng

newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An
Đáp án rất bất ngờ: Ván Bài Lật Ngửa.

ke..ke... Mời các bạn tiếp tục suy nghĩ nát đầu: LOVE

Lỗi Ôm Vợ Em:047:
Tiếp: VETV

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
tiếp đi các bác? sao mờ giờ nì im ắng quá...Ku kenpzo đâu roài?

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
các bác có nhầm ko vậy chữ O chứ có phải chữ Ô đâu là ông hay ôm gì đâu

Là Ông vì Em
tiếp: TRDĐ

tiền rơi dọc đường

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
anh già chạy đâu mất tiêu rồi , cho cái đáp án đi nèo

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
anh già chạy đâu mất tiêu rồi , cho cái đáp án đi nèo
Ken đây lúc ấy gọi tớ đang ngủ.Mà em nói thật vói các bác nhé trò này càng ngày càng lộn xộn mỗi người trả lời xong lại đưa ra 1 đáp án nên chính chúng ta ko thể thấy đc cái hay cái hài hước của câu hỏi do chính chúng ta đưa ra.cứ như thế này chắc em nghỉ chơi chuyển trò khác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA