Giúp em một chỗ thực tập

• Thread starter phamvancuong
  • Ngày gửi
P

phamvancuong

Guest
15/7/05
16
0
1
38
viet nam
Năm nay em chuẩn bị ra trường và đang tìm một chõ thực tập.ANh chị có thể giới thiệu cho em một chỗ đi ah.Em cảm ơn rất nhiều ah.

Em cũng đang chuẩn bị làm đề tài tốt nghiệp mà hiện tại em chẳng biết chọn đề tài nào anh chị có thể góp ý cho em.
Em đang học hệ cao đẳng trường ĐHKT, khoa kế toán kiểm toán.
Hộp thư của em là phamcuong_tg@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Nếu bạn ở Hải phòng mình có thể giúp bạn thực tập tại công ty xuất nhập khẩu Hải phòng. Còn đề tài tốt nghiệp bạn nên lựa chọn từ topic của trường bạn và xem đề tài nào hợp với mình và hợp cả với công ty mình định thực tập nữa.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Bạn cho biết bạn đang ở tỉnh or thành phố nào thì mọi người có thể giúp bạn được.

H

hdhphong

Guest
17/9/05
2
0
0
48
viet nam
chon de tai phai sat vói doanh nghiep e dinh thuc tap. tot nhat den dn và tim hieu. em co the den cty chi thuc tap . Cty chi tai hn

H

hdhphong

Guest
17/9/05
2
0
0
48
viet nam
C dang lam tham luan ke toan. Lau ko di hoc nen quen rat nhieu. em co the giup chi lam tham luan dc ko
muc tieu cuoi cung cua dn là toi da hoa loi nhuan
rat mong som nhan dc bai viet cua e

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
To All:
Mình đang cần tìm một chỗ thực tập (ngành kế toán) tại TP Quy Nhơn, Bình Định. Bạn nào biết Cty nào ở Quy nhơn có thể tiếp nhận sinh viên thực tập giới thiệu giúp mình với. Mình cảm ơn nhiều!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Hic, không có pác nào giúp em được ạ? Trong Web này không có pác nào ở Quy Nhơn sao? Hu hu....

T

thuyhuong

Guest
27/6/05
70
0
6
ViệtNam
hoangloc nói:
Hic, không có pác nào giúp em được ạ? Trong Web này không có pác nào ở Quy Nhơn sao? Hu hu....

Chị là dân QN nhưng ở tận Sài gòn, em muốn vô này thực tập ko? Còn ở QN thì bótay.com luôn. Em chạy lòng vòng tìm xem. Còn ko thì kiếm thằng nào chịu đóng dấu rồi chế biến số liệu mà làm.
"Thâu", ngủ đây!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
thuyhuong nói:
Chị là dân QN nhưng ở tận Sài gòn, em muốn vô này thực tập ko? Còn ở QN thì bótay.com luôn. Em chạy lòng vòng tìm xem. Còn ko thì kiếm thằng nào chịu đóng dấu rồi chế biến số liệu mà làm.
"Thâu", ngủ đây!
Hic hic, em cần chỗ thực tập ở Quy NHơn cơ, các pac giúp em với. 05/12 là đi thực tập rồi.... :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA