WKT Huế, mau quy tụ về đây!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Loa Loa, những ai là thần dân của Huế đang lưu lạc ở khắp mọi miền mau mau tụ tập lại đây và nghe Ngọc Anh đôi lời:chẳng nhẽ HCM,HN và ĐN có các hoạt động offline mà Huế mình lại không nhỉ? hôm trước Ngọc Anh gặp bác Hùng và phu nhân trong chuyến Trăng mật tại Huế , bác Hùng nói" thấy Huế chán quá, sao không có ai tham gia hết, chỉ thấy có mình NA thôi", các bác thấy có ấm ức không?
Ngọc Anh mong các bác hưởng ứng cùng.....hãy để lại nick ở YM để liên lạc thưuưong xuyên
nick của NA là benho291182

Khóa học Quản trị dòng tiền
anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Chào cả nhà Huế WKT chúng ta, mình rất mong WKT HUế mình phát triển hơn nữa và ngày càng có nhiều mém mới tham gia vào để Huế chúng ta cũng sôi nổi như mấy bác ở TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng, hay nhanh lên thôi. Ah NA ới công việc chuẩn bị họp mặc WKT Huế vào dịp tết này sao rồi, đã tụ họp nhiều mems mới chưa, còn những mems ở khắp mọi miền đâu rồi phải lên tiếng nữa chứ để tết này chúng ta phải bàn kế hoạch phát triển WKT HUế thôi.cố lên,cố lên các bác!!!!

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
WKT Huế sắp có thêm 1 - 2 thành viên là sami và sami con (hay gọi là NA con cũng đc).
Huế muôn năm, hihi

N

ngocanh291182

Trung cấp
ui trời, NA đi mô cũng trạm chán với SAmi rứa. Yên tâm đi An ơi, NA đã lên lịc rùi, chỉ cần sự ửng hộ của mọi người nữa thôi. Trước mắt mém có mặt tại Huế hơi ít, nhưng NA sẽ cố gắng lkiên lạc với mợi người, còn NA nhờ An và những người mong sẽ tham gia wkt của Huế như SAmi kêu gọi thêm sự ủng hộ và những đồng hương ở khắp mọi miền để Tết này về gặpu mặt đầu xuân. Chỉ còn có 2 tháng nữa chứ mấy.Ngọc Anh ngày nao cũng online cả, có chi mọi người cứ chát trực tuyến với NA ở nịck YM nhé.Huế thân yêu đang mong chờ các mém đây

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Cúc cu, tui có mặt nì, khi mô thì tổ chức rứa để còn biết đường mà về ?

N

ngocanh291182

Trung cấp
thì Tết ni đó, có chi cứ về rùi hẳn hay. Có lẽ Ngọc Anh chọn ngày 3 Tết này đó. Nếu ai có thay đổi chi thì cứ cho ý kiến

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Chắc phải gặp mặt trước vài lần cho thân mật đã để Tết còn quậy chứ nhỉ?

I

ISKATA

Trung cấp
9/9/06
77
1
0
Cố đô
Chắc phải gặp mặt trước vài lần cho thân mật đã để Tết còn quậy chứ nhỉ?

vụ này lâu quá rồi, Bà hội trưởng cũng bỏ hội chạy theo chồng, nên cần lập lại, để cử cycy làm hội trưởng. Offline lần đầu, làm ngày 01/06 đi nhé.
ISKATA đăng ký một suất.

I

ISKATA

Trung cấp
9/9/06
77
1
0
Cố đô
vụ này lâu quá rồi, Bà hội trưởng cũng bỏ hội chạy theo chồng, nên cần lập lại, để cử cycy làm hội trưởng. Offline lần đầu, làm ngày 01/06 đi nhé.
ISKATA đăng ký một suất.

Cám ơn BQT, BĐH WKT có dành cho các mem Huế 1 mục nhỏ này.

N

nguyenhuong111

Guest
19/12/07
7
0
0
Bên dòng Sông Hàn
ISKATA đăng ký một suất.

Bác về hô hào phong trào đêê... Để bạn Cycy còn biết bắt đầu chứ. Đầu tháng 6 có festival Huế nữa thì phải, off vào ngày 6, 7 gì đấy thì cho em góp vui 1 vé với nhá! :inlove:

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
1/6 là ngày quốc tế thiếu nhi nhằm ngày chủ nhật.Đi ngày đó để kỷ niệm khi ta còn bé thơ luôn nhở hihihi.Lần đầu thì gọi nhau í ới đi uống cafe cho vui thôi chứ bàn bạc hoài thành ra cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả.Ko biết ý các bác thế nào?

Sửa lần cuối:
pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
1/6 là ngày quốc tế thiếu nhi nhằm ngày chủ nhật.Đi ngày đó để kỷ niệm khi ta còn bé thơ luôn nhở hihihi.Lần đầu thì gọi nhau í ới đi uống cafe cho vui thôi chứ bàn bạc hoài thành ra cuối cùng cũng chẳng đến đâu cả.Ko biết ý các bác thế nào?

Gần 8 tháng rồi mà đã ngồi với nhau mần ly cà phê mô chưa?

B

bobo08

Sơ cấp
28/10/08
1
0
1
TP Huế
"Nếu bạn muốn có một cuộc sống chậm rải, hãy đến với TP Huế!" He he!
huế lúc mô cũng trầm! Ko biết khi mô hội mới offline hoành tráng nhỉ!
Nếu có thì cho em tham gia với!

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Gần 8 tháng rồi mà đã ngồi với nhau mần ly cà phê mô chưa?

Hehe bác biết rồi mà còn hỏi thế làm anh em khó trả lời quá trời hihi.

O

ogee

Guest
14/5/09
14
0
0
39
Huế
Xin hỏi không phải con đất Huế, ở nơi khác đến Huế lập nghiệp có được tham gia không? :))
Không biết hỏi ai, nên vào box Huế hỏi các bạn mình muốn học các lớp nghiệp vụ về kế tóan tại Huế thì học ở đâu?
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Mail của mình: nguyenthuydoan@gmail.com

S

setup1985

Sơ cấp
1/7/08
6
0
1
38
thừa thiên huế
Dù không hoạt động trược tiếp trong lĩnh vực kế toán nhưng công việc hiện tại lại tiếp xúc rất nhiều về KT tôi xin được làm Mem.
setup1985@gmail.com

B

be na

Guest
20/4/09
0
0
0
38
308/32b cmt8 p10 q3
mình ở huế nhưng vào sg làm vậy mình có thể tham gia hội ở huế được không?
có gì ra tết ra mắt mọi người được không?
phone của mình
01685688940

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA