Goshi - Webketoan

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
hat nói:
Đội mình bị mấy phát (3 phát) trúng cột dọc và xà ngang rồi còn gì.
Đó là do chân sút của các bác kém quá, goal to thế kia mà không sút vào mà lại đi sút vào cột dọc với xà ngang:lol: . Hehe.... Em đùa chút thôi, sân mà rông hơn chút nữa thì chắc là WFC MB khó mà giữ chân nổi đội của bác. Nói chung là chiến thắng nào cũng phải có đủ: Thiên thời, địa lợi, nhân hoà. Bác không thấy là WFC MB có đủ cả 3 điều kiện đó a?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hat nói:
Còn trận lượt về đấy.
Đội mình bị mấy phát (3 phát) trúng cột dọc và xà ngang rồi còn gì.
Rồi, đợi coi trận về ra sao.
Nếu nói đạp cột, đập xà thì WKT có bao nhiêu cơ hội nhỉ??? Mà nói làm gì nữa, đằng nào cũng thua rồi pác :biggrin: . Kết quả trận đấu nói lên tất cả. WKT đã giành trọn 3 điểm :biggrin:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Trận lượt về yêu cầu đội Goshi không nên "đá phủi" như trận lượt đi.Trận lượt đi trước cầu thủ huemis đã phải bó bột rồi và phải nghỉ dưỡng thương khoảng 2 tuần./.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Va Anh Toi nói:
Trận lượt về yêu cầu đội Goshi không nên "đá phủi" như trận lượt đi.Trận lượt đi trước cầu thủ huemis đã phải bó bột rồi và phải nghỉ dưỡng thương khoảng 2 tuần./.
Pác nói thế này là không đúng rùi. Không nên trách đội bạn khi xảy ra va chạm trên sân chứ, cầu thủ phải biết giữ chân mình :biggrin: . Mà nói một câu công bằng, hôm đó các pác đá cũng "hăng quá". Thôi, hai đội cùng rút kinh nghiệm ở trận lượt về.

Ps: Mà em thấy có cái kỳ nhất là chẳng giao lưu hai đội gì cả. Hùng hục đá xong rùi về, chán các pác lém.

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
trangHVTC nói:
.. cầu thủ phải biết giữ chân mình :biggrin: .
Việc giữ chân hậu vệ bạn TrangHVTC của chúng ta làm rất tốt, bạn có thể trao đổi lại kinh nghiệm cho các cầu thủ khác nhé.
trangHVTC nói:
Mà em thấy có cái kỳ nhất là chẳng giao lưu hai đội gì cả. Hùng hục đá xong rùi về, chán các pác lém
WKT cần phải rút kinh nghiệm!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Phê bình Web nà iem chả đá đc 1 giây nào cả ?
Hic rét lòi mắt :lol:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
Cứ cố gắng luyện tập thể lực đi. Thể nào, cũng có ngày, được ra sân :biggrin:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
trangHVTC nói:
Ps: Mà em thấy có cái kỳ nhất là chẳng giao lưu hai đội gì cả. Hùng hục đá xong rùi về, chán các pác lém.

BB có đề nghị giao lưu, các pác ý nhìn nhau rùi....cười trừ.....pó tay :wall:
Lần sau còn như thế nữa, em cáo chức cổ động viên luôn nhá...

B

Bim Bim

Hoadonbanle nói:
Lẻ à, CN tuần này có Maratong đó. Thử chạy ở đó luyện sức dẻo dai đi rùi vìa WFC MB đá bóng nhá :two:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Bim Bim nói:
BB có đề nghị giao lưu, các pác ý nhìn nhau rùi....cười trừ.....pó tay :wall:
Lần sau còn như thế nữa, em cáo chức cổ động viên luôn nhá...
Đề nghị giao gì thì cũng phải cụ thể lên chứ, cứ nói chung chung như thế thì chỉ nhìn và cười là đúng.

B

Bim Bim

hat nói:
Đề nghị giao gì thì cũng phải cụ thể lên chứ, cứ nói chung chung như thế thì chỉ nhìn và cười là đúng.

Ơ, cụ thể thế còn gì. Em đã nói là cả 2 đội cùng sinh hoạt cơ mà :wall:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Bim Bim nói:
Ơ, cụ thể thế còn gì. Em đã nói là cả 2 đội cùng sinh hoạt cơ mà :wall:
Được biết thế, cái kiểu quan hệ xã hội như thế này thì tôi làm nhiều rồi. :lol:

B

Bim Bim

hat nói:
Được biết thế, cái kiểu quan hệ xã hội như thế này thì tôi làm nhiều rồi. :lol:

Ya, bác quan hệ xã hội nhìu rồi ắt hẳn có kinh nghiệm dìu dắt anh em với nhể. Thìa mà hum đó bác không thể hiện chút nào, hêhê :eek:know:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Các pác ơi đưa hoa quả tới thăm em nào,đau quá các cô ơi có co nào rủ lòng thương cho em cái xe đẩy nào.Trời à, lại còn thế nữa chứ.Bà con ơi thấy cái cô bé trang này đúng là hậu vệ thể công có khác thấy tui bị chấn thương còn............. chắc thế này em phải bảo u mua cho cái áo giáp để mặc khi đá bóng mất thôi.híc má ơi có người ăn hiếp con nè,Các bác cứ nói quá chứ em có pó bôt đâu nhưng mà chủ nhật này có bác nào cho em quá giang ra sân với nha.......

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hat nói:
...cái kiểu quan hệ xã hội như thế ...tôi làm nhiều rồi. :lol:
Bimbim nói:
Ya, bác quan hệ xã hội nhìu rồi ...có kinh nghiệm dìu dắt ... em với nhể. .. hum đó bác không thể hiện chút nào, know:
Chỉ có hai người mới hiểu, chuyện gì đã, đang... và sẽ xảy ra :biggrin:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
trangHVTC nói:
Chỉ có hai người mới hiểu, chuyện gì đã, đang... và sẽ xảy ra :biggrin:
Đó là quan hệ xã hội em ơi, còn nhiều mối quan hệ # nữa đấy!

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
hat nói:
Đó là quan hệ xã hội em ơi, còn nhiều mối quan hệ # nữa đấy!
Còn nhỏ, không nên hiểu. Hiểu rùi, hư người. Lúc đó...Hic, .....:wall:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
cam_to_80 nói:
chẳng biết có đúng chuyên môn hay không nhưng ống bô xe máy thường người ta hay tráng, xúc dầu nhớt để tăng độ bền khi sử dụng ! phải không bác
thôi chúc bác ngủ ngon, em cũng phải phì phò bây giờ đây.
Đụng tới chuyên môn nên mình xin phép các anh em CLB cho mình giải thích thêm một chút: Đối với những ống bô xe máy được sản xuất theo công nghệ của Nhật bản thì bên trong ruột sẽ được sơn một lớp sơn chịu nhiệt để chống rỉ. Việc tráng, xúc dầu nhớt và bên trong ống bô để tăng độ bền khi sử dụng là cách hiểu hoàn toàn sai. Việc này sẽ làm hỏng lớp sơn bên trong và vô hình chung lại góp phần làm rỉ nhanh ống bô đó. Ngoài ra nó còn làm ô nhiễm thêm môi trường.
Hy vọng rằng sau lời giải thích này thì các anh em trong CLB chúng ta sẽ không còn dùng dầu nhớt để xúc hay tráng ống bô xe máy nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA