Kinh nghiem thu viec

• Thread starter Tran Duc Manh
  • Ngày gửi
T

Tran Duc Manh

Guest
3/11/05
3
0
0
42
Sơn La
Minh chuan bi di lam thu viec. Minh chua co kinh nghiem trong viec nay. Minh rat mong nhan duoc cac ban chia se kinh nghiep de minh co the tu tin vuot qua thu thach nay. Xin cam on tat ca cac ban

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lostly

Lostly

Trung cấp
Tran Duc Manh nói:
Minh chuan bi di lam thu viec. Minh chua co kinh nghiem trong viec nay. Minh rat mong nhan duoc cac ban chia se kinh nghiep de minh co the tu tin vuot qua thu thach nay. Xin cam on tat ca cac ban
Nhiệt tình, chịu khó học hỏi ( nhớ đừng giấu những gì mà mình không biết) đặc biệt là thiết lập được mối quan hệ tốt với những người xung quanh và người trực tiếp đánh giá mình thì bạn sẽ thành công. Hãy tin tưởng và chúc may mắn!

T

Tran Duc Manh

Guest
3/11/05
3
0
0
42
Sơn La
Lostly nói:
Nhiệt tình, chịu khó học hỏi ( nhớ đừng giấu những gì mà mình không biết) đặc biệt là thiết lập được mối quan hệ tốt với những người xung quanh và người trực tiếp đánh giá mình thì bạn sẽ thành công. Hãy tin tưởng và chúc may mắn!

T

Tran Duc Manh

Guest
3/11/05
3
0
0
42
Sơn La
:DJ: Xin cam on nhung loi khuyen rat chan thanh cua ban. Minh that su cam thay rat tam dac khi doc nhung dong gop y do, minh tin rang minh se lam tot va nhat dinh se thanh cong. Mong rang moi dieu tot dep se luon den voi ban

V

Vu Thi Thu Hang

Guest
7/11/05
21
0
1
quang ninh
Mình cũng vừa trải qua 1 tháng thử việc. Lúc đầu mọi cái đều bỡ ngỡ, mình chỉ toàn lắng nghe và quan sát thôi. Bây giờ thì mọi việc đều cũng khá thành công với mình. Chúc bạn tự tin và thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA