Safety and security policy and processes

• Thread starter oaohg
  • Ngày gửi
O

oaohg

Guest
24/10/05
19
0
0
Ha Noi
Các bác xem có ai đó làm về cái này giúp em một tý. Em phải phụ trách mảng hồ sơ thầu, đối tác là nước ngoài yêu cầu bọn em hoàn thiện những thông tin chung như:
+ Safety and security policy and processes:
+ Environmental policy:
+ Project management, control and reporting systems:
+ Documentation system in use:
+ Quality plan:
Em thì chẳng biết mấy cái vụ này, có bác nào đã làm về cái này hoặc biết về nó thì chỉ cho em với.
Gợi ý cho em trả lời một cách ngắn gọn nhất nhé.
Cảm ơn các bác đã quan tâm giúp đỡ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Đối tác nước ngoài đang muốn bạn giải trình về :tiến trình và chính sách đảm bảo an toàn? chính sách về môi trường? quản lý dự án ? hệ thống báo cáo và điều khiển quản lý dự án ? hệ thống tài liệu sử dụng ? kế hoạch chất lượng ( khả thi )
Còn nội dung cụ thể của từng mục như thế nào có lẽ chỉ bạn mới rõ ? Bạn tìm tài liệu cho những nội dung sơ lược mình kể trên nhé.

O

oaohg

Guest
24/10/05
19
0
0
Ha Noi
Cảm ơn bác lequanghuy. Đây là những câu hỏi họ đưa ra trong hồ sơ thầu, em nghĩ đối tác yêu cầu trả lời ngắn gọn vì những câu này là nằm trong một bảng câu hỏi có khoảng 30 câu. Em thắc mắc vì hiện nay các công ty Việt nam mình nhiều Cty áp dụng ISO nhưng thực tình thì chưa áp dụng đúng, thậm chí có Cty chỉ là để cho có chứ không thực hiện theo ISO. Cty em chỉ có ISO 9001 nhưng mà cũng gần như không thực hiện đúng.
Giờ em mong các bác chỉ cho em nên làm thế nào ?

S

sanwuvn

Guest
8/1/05
1
0
0
46
HCMC
không thấy ai trả lời nhỉ? Không biết có cần tiếp tục không?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
sanwuvn nói:
không thấy ai trả lời nhỉ? Không biết có cần tiếp tục không?
Nếu bạn có kinh nghiệm về vấn đề này bạn có thể tiếp tục post bài lên.
Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA