Lap bang tinh gia thanh

• Thread starter hongha
  • Ngày gửi
H

hongha

Guest
:two: Khi tinh gia thanh san phamtrong quy trinh san xuat co them san pham phu luc nay khi tinh gia thanh thuc te cua cac loai san pham se tru di gia thanh cua san pham phu vay khi lap bang tinh gia thanh cua cac san pham chinh o cot so 5:tong gia thanh cac san pham .Chung ta co tinh gia thanh cua san pham phu vaao hay khong cac a nh chi nao biet mong chi giup cho em voi .Em xin chan thanhb cam on :bia

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Có lẽ là không ghi phần giá thành đã tính cho sản phẩm phụ vào biểu tính giá thành của sản phẩm chính đâu.

1

111,112

Guest
cam on rat nhieu
nhung cho em hoi nua sao em hay bi truc trac qua ve mat dang nhap u phai bi bao sai mai du da dang nhap rat dung
Em xin loi vi da hoi dieu nay tren trang nay ,nhung em ko biet phai lam sao ca vi em khong the viet mail cho web chinh duoc mong cac anh chi chi giup emlam sao de lien lac duoc voi web
EM XIN CAM ON
(em chinh la nguoi da hoi bai trong bai nay nhung voi tai khoan khac ,nhung tai khoan nay lai ko the lien lac duoc nen danh phai dang ki moi )

1

111,112

Guest
cam on rat nhieu
nhung cho em hoi nua sao em hay bi truc trac qua ve mat dang nhap u phai bi bao sai mai du da dang nhap rat dung
Em xin loi vi da hoi dieu nay tren trang nay ,nhung em ko biet phai lam sao ca vi em khong the viet mail cho web chinh duoc mong cac anh chi chi giup emlam sao de lien lac duoc voi web
EM XIN CAM ON
(em chinh la nguoi da hoi bai trong bai nay nhung voi tai khoan khac ,nhung tai khoan nay lai ko the lien lac duoc nen danh phai dang ki moi )

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA