xin loi cac ban trong doibong

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
mình là huemis hôm trước đi đá bóng bị đội bạn chơi xấu nên về chân bị đau không thể tham dự trận bóng giữa đội mình và đội techcombank mong các bạn thứ lỗi cho mình rất mong toàn đội thông cảm cho mình nha,rất mong được cùng đội bóng tham gia các trận đấu sau này....... :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
ko sao, thiếu cậu tôi... vẫn phải dự bị đây này. Hôm nay WKT MB lại thắng. hehhe: 6-4. Techcombank cũng " chơi" tôi 1 phát. Đau chân quá nên gõ mõ chậm hẳn.

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
VanChau nói:
Bác gõ bàn phím bằng ...chân??
Có một số loại bệnh di căn đấy . hehehe

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
VanChau nói:
Nếu là di căn thì..... em xin chân viết thuê di chúc cho bác!
Cho tớ xin được đọc lời di chúc nhé
thử cái: Kính thưa họ hàng gần xa, bà con phố bên cạnh (các câu lại bộ trong webketoan)......Hết pin./.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Rõ thương bác, đọc một mạch hết 3 trang rồi mới biết cái mích hết pin!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
huemis nói:
mình là huemis hôm trước đi đá bóng bị đội bạn chơi xấu nên về chân bị đau không thể tham dự trận bóng giữa đội mình và đội techcombank mong các bạn thứ lỗi cho mình rất mong toàn đội thông cảm cho mình nha,rất mong được cùng đội bóng tham gia các trận đấu sau này....... :dzo:
Cố giắng dưỡng thuơng cho mau bình phục để Cn này ra sân đá cùng đội bóng nhá đồng chí huemis :eek:know:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
huemis nói:

Chúc Huemis bình phục sớm để ra sân.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
VanChau nói:
Mong bác Huemis mau lanh , sớm trở lại với đội bóng WKT!
Viết không dấu thế này, cứ tưởng chúc thành máu lạnh.Thía thì khỏi nhanh lèm sao đựoc chứ, hichic :lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA