Chiến thắng ròn rã cho WFC MB!

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Đối thủ lần này của WFC MBTechcombank FC - một đội bóng giàu truyền thống với lối đá phối hợp đẹp mắt cùng với những pha dứt điểm như trái phá của đội trưởng H. Sơn. Ngay từ những phút đầu tiên của trận đấu, TCB FC đã liên tục ép sân bằng những pha chồng cánh ngoạn mục nhưng không dễ dàng gì thoát được sự đeo bám của hậu vệ thép Tiến, và trong 1 pha cướp được bóng từ chân tiền đạo của TCB FC hậu vệ Tiến bằng cú má ngoài chân phải chuyền một đường bóng mà đến... Beckham cũng phải mơ ước:biggrin: và bằng một pha đánh đầu đẳng cấp Maco đã đưa bóng nằm gọn trong lưới của TCB FC trước sự sững sờ của đội bạn. 1-0 cho WFC MB. và.... Chết cha Sếp em đến, ai tường thuật tiếp em cái :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Các pác này, thắng liên tục thế này, cổ động viên chúng em phải cười rách hết cả méo rùi đấy.:biggrin:

Nhưng vì tinh thần chung, WKT vẫn phải cố lên, tiếp tục đè bẹp các đội khác nhá :lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tiếp tục tinh thần như mấy trận vừa qua thì Web của chúng ta là bất bại :banana:

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Van_accvn chính thức gia nhập hàng ngũ...cổ vũ cho đội bóng và chăm sóc cho cổ động viên.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
thế thì đôi mình tham gia seagame được đó các bác à,thôi để em gọi cho đỗ mười bảo thay đội mình tham dự seagame đi các bác a`chứ thế này khoảng mấy tháng nữa chúng ta đi đá thế giới mất thôi, nào cùng cố gắng nha các bác....................

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
em thấy hổng được. Đội web mình thắng nhiều thế thì có khi phải điện sang tận châu âu cho thử giao hữu với chelse rùi về tranh cúp liên lục địa ấy chứ!!! hhaha
tinh thần, tinh thần, tinh thần thép
chiến đấu, chiến đấu, ắt thành công(~~)

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
yen85 nói:
em thấy hổng được. Đội web mình thắng nhiều thế thì có khi phải điện sang tận châu âu cho thử giao hữu với chelse rùi về tranh cúp liên lục địa ấy chứ!!!
Hehe, nói thế này, các cầu thủ của chúng ta ngượng chết mất :1luvu:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
huemis nói:
thế thì đôi mình tham gia seagame được đó các bác à,thôi để em gọi cho đỗ mười bảo thay đội mình tham dự seagame đi các bác a`chứ thế này khoảng mấy tháng nữa chúng ta đi đá thế giới mất thôi, nào cùng cố gắng nha các bác....................

Hichic thôi bác ạ, em nghĩ chẳng phải đâu xa xôi gì, WFC MB cứ cố gắng tham gia Seagame lần này là ổn rùi, hê hê:two:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
van_accvn nói:
Van_accvn chính thức gia nhập hàng ngũ...cổ vũ cho đội bóng và chăm sóc cho cổ động viên.
Cho tớ ké vào 1 chân với cậu này . Thôi thì ko đá đứng ngoài chăm sóc cho các em Cổ động viên và tinh thần đội bóng vậy :rocker: :lol:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hoadonbanle nói:
Cho tớ ké vào 1 chân với cậu này . Thôi thì ko đá đứng ngoài chăm sóc cho các em Cổ động viên và tinh thần đội bóng vậy :rocker: :lol:
Kiểu này mà cũng giữ áo của đội. Đội trưởng ơi, tịch thu lại áo đê :biggrin:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Mấy hôm đi vắng nhưng nghe tin vô tuyến nhà em nó nói, đội ta thắng hoành tráng quá đâm mấy anh bên PLP định mời sang tham dự Xi gêm với tư cách đội hạt để làm giống !
Thôi chủ nhật này gặp đội của Hiếu, nghe danh đã lâu hy vọng hôm tới chúng ta sẽ cố gắng hơn nữa. Còn bản thân, do tuổi cao sức yếu, hôm trước lại cố 2 phát liền mà đối thủ toàn chơi xấu vào chân. đâm ra đau quá !
Khéo phát này chỉ làm đội trưởng đội dự bị !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA