Bạn có muốn tăng lương?

• Thread starter adam_tran
  • Ngày gửi
adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Hảy xem ở đây để biết các tăng lương!

Đính kèm

• Increase salary form.zip
    5.5 KB · Lượt xem: 116
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
Anh Adam sưu tầm được cái này ở đâu mà hay thế. Coi chừng có biểu tình đấy anh nhé!!! (^.^)

T

TTKH

Guest
31/10/05
55
0
0
Binh Duong
Anh Adam cũng "lắt léo" ghê. Anh mà làm sếp thì chỉ có chết nhân viên thôi chứ chẳng ai sống nổi.

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
TTKH nói:
Anh Adam cũng "lắt léo" ghê. Anh mà làm sếp thì chỉ có chết nhân viên thôi chứ chẳng ai sống nổi.
NV mà chết thì sếp làm sao sống được!:biggrin:
Anh Adam sưu tầm được cái này ở đâu mà hay thế. Coi chừng có biểu tình đấy anh nhé!!!
Không nhớ nữa, mình đã xem cái này (english version) đâu 6-7 năm trước! Bây giờ nhần đọc bài "...tâm sự về lương.." nên mượn ý làm lại. :biggrin:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Đúng là anh hùng "Núp" trong bụi mận gai, nghe các em tán tỉnh quá cỡ mới chường mặt ra. Adam kỳ này chắc muốn lấy vợ lắm rồi.

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Vivavina nói:
Đúng là anh hùng "Núp" trong bụi mận gai, nghe các em tán tỉnh quá cỡ mới chường mặt ra. Adam kỳ này chắc muốn lấy vợ lắm rồi.
Tưởng đâu anh hùng "Núp" trong "Đất Nước Đứng Lên".
Anh Viva giục em lấy vợ, không sợ mất ngôi quán quân sợ vợ à?
Nhắc anh đừng có mà chiếu tướng em, hình như anh còn thiếu em chầu vitamin go-go! :dzo:

T

TTKH

Guest
31/10/05
55
0
0
Binh Duong
Vivavina nói:
Có ai đăng ký thì lẹ lên nhé, không thì em "làm mai" dùm cho anh Adam một nàng. Lúc đó đừng có mà khóc.
Em không đòi thù lao gì nhiều, chỉ đòi anh Adam kiếm ra 1 kế hoạch đòi lên lương có hiệu quả thôi.
Em mà vận dụng được lên lương thì còn đãi lại anh một chầu nữa là đằng khác.

N

Ngoc Diem

Guest
14/9/05
0
0
0
41
Long An
TTKH nói:
Có ai đăng ký thì lẹ lên nhé, không thì em "làm mai" dùm cho anh Adam một nàng. Lúc đó đừng có mà khóc.
Em không đòi thù lao gì nhiều, chỉ đòi anh Adam kiếm ra 1 kế hoạch đòi lên lương có hiệu quả thôi.
Em mà vận dụng được lên lương thì còn đãi lại anh một chầu nữa là đằng khác.

Nghe các pác quảng cáo về pác Adam e cũng rất muốn đăng ký làm Eva lắm. Nhưng e chỉ sợ .................sợ bác Adam gật đầu đồng ý

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
adam_tran nói:
Hảy xem ở đây để biết các tăng lương!
:banana: Hôm trước em tới nhà một đứa bạn rủ nó đi chơi. Nhưng kẹt nỗi nó muốn đi phải hỏi ý kiến của chị nó. Chị nó bảo "tao cho mày đi nhưng mày không được để đứa nào chở mày" nhưng nhà nó không còn chiếc xe nào ở nhà cả :banana:

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Ngoc Diem nói:
Nghe các pác quảng cáo về pác Adam e cũng rất muốn đăng ký làm Eva lắm. Nhưng e chỉ sợ .................sợ bác Adam gật đầu đồng ý
Adam hồi này HOT nhỉ?
BTC cuộc bình bầu Hotboy/Hotgirl của WKT đâu rồi? Sao tới giờ chưa thấy công bố người trứng giải nhỉ?!?

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Viet Huong nói:
Adam hồi này HOT nhỉ?
BTC cuộc bình bầu Hotboy/Hotgirl của WKT đâu rồi? Sao tới giờ chưa thấy công bố người trứng giải nhỉ?!?
Ặc, HOT đâu mà HOT... có mặc gì đâu mà HOT... :error:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Ngoc Diem nói:
I want to say loving you, but I'm afraid of your ... OK (TRUST, or HAPPY?)

:lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hoangaccounting nói:
:banana: Hôm trước em tới nhà một đứa bạn rủ nó đi chơi. Nhưng kẹt nỗi nó muốn đi phải hỏi ý kiến của chị nó. Chị nó bảo "tao cho mày đi nhưng mày không được để đứa nào chở mày" nhưng nhà nó không còn chiếc xe nào ở nhà cả :banana:
Tình huống này đơn giản quá đi mất.
Dù sao thì bạn cũng có xe phải không? Chị của bạn bạn kêu: "tao cho mày đi nhưng mày không được để đứa nào chở mày" thôi chứ có bảo là bạn của bạn không được dùng xe của bạn để chở bạn đâu.

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
tranchan79 nói:
Tình huống này đơn giản quá đi mất.
Dù sao thì bạn cũng có xe phải không? Chị của bạn bạn kêu: "tao cho mày đi nhưng mày không được để đứa nào chở mày" thôi chứ có bảo là bạn của bạn không được dùng xe của bạn để chở bạn đâu.
:wall: Khổ nỗi là bạn của tớ ko biết chạy xe máy mới chết chứ. Hổng lẽ lại đón taxi đi câu cá từ bên quận 7 mà đi taxi xuống tới Bình Quới thì gay nha. Đây là chuyện có thật 100% đó tớ ko bịa đâu. Ai mà tới nhà bạn tớ chơi gặp chị hai của bạn ấy là toi đấy. Tớ là người uy tín nhất trong đám bạn "bị" chị ấy nể nên mới giám tới nhà bạn ấy nhưng vừa rồi bạn ấy hẹn người iu đi chơi nhưng nói là đi qua chỗ tớ để trao đổi việc học thế là đi tuốt luôn đến 9h tối chưa về. Đến lượt chị hai của bạn ấy gọi điện tới nhà tớ đòi nói chuyện với bạn ấy thế là vỡ lẽ ra. Tớ ôm sô chịu trận. Thế là bây giờ tớ ko còn quyền đặc ân nào cả. huhuhuhuhu:wall:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
hoangaccounting nói:
:wall: hế là bây giờ tớ ko còn quyền đặc ân nào cả. huhuhuhuhu:wall:
Cho đáng đời em, chỉ có chị mới hiểu .... lý do thui, hi hi hi :p

H

HảiĐăng

Guest
17/10/05
99
1
0
118
Biển Khơi
www.gic.com.vn
hoangaccounting nói:
Mình lại tưởng bà chị đó có ý bảo em mình phải chở, và người ngồi sau muốn làm gì thì làm. Đang lái xe làm sao kháng cự nhỉ!!!
Hóa ra ...

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
duyenkaty nói:
Cho đáng đời em, chỉ có chị mới hiểu .... lý do thui, hi hi hi :p
:banana: Chị đừng hiểu lầm thì tội cho em đấy huhuhuhuhuhuh :banana:

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
HảiĐăng nói:
Mình lại tưởng bà chị đó có ý bảo em mình phải chở, và người ngồi sau muốn làm gì thì làm. Đang lái xe làm sao kháng cự nhỉ!!!
Hóa ra ...
:wall: Trời bó tay cho Pác Hải Đăng luôn :wall:
:banana: Như Pác ý thì toi con người ta luôn thì seo:banana:

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
adam_tran nói:
Không nhớ nữa, mình đã xem cái này (english version) đâu 6-7 năm trước! Bây giờ nhần đọc bài "...tâm sự về lương.." nên mượn ý làm lại. :biggrin:
adam_tran ơi có phải file gốc thế này không?
Các bạn có biết cách biên soạn file dạng như thế chưa?

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA