Xin chào các bác

• Thread starter thotrang
  • Ngày gửi
T

thotrang

Guest
12/11/05
15
0
0
46
Hanoi
Alo alo ...
Em là thành viên mới nhất đây, mong các bác chỉ giáo. Em cảm ơn nhiều và sẽ hậu tạ những bác nhiệt tình nhất bằng một chầu "bún ngan dịch" mệt nghỉ

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
thotrang nói:
Alo alo ...
Em là thành viên mới nhất đây, mong các bác chỉ giáo. Em cảm ơn nhiều và sẽ hậu tạ những bác nhiệt tình nhất bằng một chầu "bún ngan dịch" mệt nghỉ
Các bác chào lại em,hêhê. Ăn xịt ngan trời này ngon phải bít.....:banana:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào bạn thotrang! :welcome_2
Tên của bạn nghe dễ thương quá .....! Chúc bạn tìm thấy nhiều niền vui khi tham gia vào gia đình webkt !

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
to : thotrang
Sao bạn khách sáo thế. Chúng ta là người một nhà mà. Tôn chỉ hoạt động của WEB là " Cộng đồng tạo nên sức mạnh".

H

huythaoanh

Guest
8/11/05
11
0
0
46
Hà nội
ôi em có khách sáo gì đâu, "của nhà trồng được" mà.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
OÁI trời thotrang nghe dễ thương,nhưng mà thịt ngan không thích chỉ thích được ăn đặc sản thịt thỏ thôi..............
Hihihihihihihiihiihiihihiihiiiihi chắc là ngon lắm đây.

T

thotrang

Guest
12/11/05
15
0
0
46
Hanoi
Bác huemis ơi, chờ em lớn cái.
Sao huythaoanh biết nhà em 'trồng được' vậy?

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
thotrang nói:
Alo alo ...
:banana: Ối giời ơi Pác ở tận miền Bắc ai mà ra tới ngoài đó ăn "bún ngan dịch" của Pác được.
Pác mà vào trong này thì em sẽ đãi Pác món chè nóng Sư Vạn Hạnh 500đ/chén Pác ăn mệt nghỉ luôn.:banana:

M

mysterious_girl

Guest
hoangaccounting nói:
:banana: Ối giời ơi Pác ở tận miền Bắc ai mà ra tới ngoài đó ăn "bún ngan dịch" của Pác được.
Pác mà vào trong này thì em sẽ đãi Pác món chè nóng Sư Vạn Hạnh 500đ/chén Pác ăn mệt nghỉ luôn.:banana:

hoangaccounting ko sợ cúm gia cầm hả?

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
green_field nói:
hoangaccounting ko sợ cúm gia cầm hả?
:banana: Em mới nói thôi chứ em đâu có ăn đâu. Mấy chị nhà em buồn thối ruột khi nghe tin dịch cúm. Lúc chưa bị cúm mấy chị ấy cứ mua trứng gà về làm mặt nạ. Bây giờ mấy bà ấy bảo tại H5N1 làm nhan sắc tao tàn phai hết :banana:

M

mysterious_girl

Guest
hoangaccounting nói:
:banana: Em mới nói thôi chứ em đâu có ăn đâu. Mấy chị nhà em buồn thối ruột khi nghe tin dịch cúm. Lúc chưa bị cúm mấy chị ấy cứ mua trứng gà về làm mặt nạ. Bây giờ mấy bà ấy bảo tại H5N1 làm nhan sắc tao tàn phai hết :banana:
Hổng có trứng gà thì có cái khác mà, lo gì? Bí kíp làm đẹp có nhiều lắm mà.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA