Em cần lời khuyên !Có ai chỉ em với ???

• Thread starter TTK Hong Phong
  • Ngày gửi
T

TTK Hong Phong

Guest
15/3/05
2
0
0
38
Nhon Trach_Dong Nai
Em đang là sinh viên năm 3 ngành kế toán-kiểm toán .Em đang định học một khóa tin học kế toán nhưng không biết nên học ở đâu thì tốt và em nên học phần mềm kế toán nào ?
Các anh chị giúp em với!Em cám ơn rất nhiều ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
TTK Hong Phong nói:
Em đang là sinh viên năm 3 ngành kế toán-kiểm toán .Em đang định học một khóa tin học kế toán nhưng không biết nên học ở đâu thì tốt và em nên học phần mềm kế toán nào ?
Các anh chị giúp em với!Em cám ơn rất nhiều ạ!
Theo tớ thì bạn nên học ở trung tâm điện toán kế toán khoa kế toán kiểm toán của trường ĐHKT TP.HCM. Bạn tới đó đăng ký học lớp chuyên viên kế toán tin học. Lớp này dạy rất kỹ về kế toán tin học và họ còn dạy rất nhiều phần mềm kế toán nữa. Chúc bạn thành công.
:banana: GOOD MORNING :banana:

I

ijaccounting

Guest
23/11/05
40
0
0
ENTECH
www.entech.com.vn
Quan trọng là kinh nghiệm

Lời khuyên :
- Bạn học phần mềm nào cũng được. Điều này không quan trọng. Cái chính bạn đạt được sau khi sử dụng phần mềm là kinh nghiệm sử dụng phần mềm. Về cơ bản phần mềm nào thì cũng chỉ là công cụ cho chúng ta mà thôi. Khi bạn đi làm thì phần mềm bạn sử dụng bạn không thể chọn được đâu. Tốt nhất là trang bị cho mình kinh nghiệm với 1 phần mềm nào đó và kiến thức về tin học. Khi đó phần mềm nào ta cũng xài được.

N

NTAC

Guest
Ban hãy học tin học văn phòng như EXCELL, WORD; Thư điện tử, sơ qua cài đặt, POWERPOINT trước đã, nắm tốt chúng và có nghiệp vụ kế toán vứng thì bạn hãy quan tâm và học kế toán máy nhé.
Chúc bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA