Xử lý thế nào ????

• Thread starter duyenkaty
  • Ngày gửi
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Tào Tháo, Lưu Bị và Tôn Quyền họp Hội nghị G3.
Vua nhà Hán chủ trì. Vua Hán cho các cung nữ cởi trần, bôi nhọ nồi vào vú, bắt múa đãi tướng. Cuối cùng, chọn 3 cô đẹp nhất cho ngồi cạnh 3 vị Tào, Lưu, Tôn.
Bỗng đèn đuốc tắt hết. Hồi lâu đèn nến mới sáng lên. Thì thấy tay Tôn Quyền nhọ đen nhẻm, mũi Lưu Bị cũng bị đen. Vua Hán nghĩ bụng: Tôn Quyền khua khuắng cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy đất Ngô, Lưu Bị ngửi cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy Ba Thục, chỉ có Tào Tháo là trung thành với ta. Vua Hán bèn khen Tào trung nghĩa. Tào Tháo khoái quá, cười nhe răng. Răng và lưỡi đen thui...

* Có một thành viên hỏi : nếu người í tay đen, mũi đen, mà lưỡi cũng đen thì xử lý sao ?????
Cái này em chịu, không biết tính sao :)D) - Các Bác giúp anh í nha!

Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
thì lúc ấy bảo tào tháo về nhớ mua tã lót để chuân bị có thằng cu,lúc ấy hãy phong Tào Tháo là người dàn ông biết học hỏi
(Cái thằng tào tháo này được)

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
huemis nói:
thì lúc ấy bảo tào tháo về nhớ mua tã lót để chuân bị có thằng cu,lúc ấy hãy phong Tào Tháo là người dàn ông biết học hỏi
(Cái thằng tào tháo này được)
Trùi, Bác ơi, em hỏi dùm Bác mem kia kìa, Bác ấy nói nếu mà là Bác ấy nằm trong trừơng hợp đó thì em có cách nào giúp Bác ấy không. Bác ấy đã "hối lộ" cho em rùi, chậc, quá tò mò hà, nhưng em không biết thật mà.
Chậc chậc, nhưng mà Bác ấy chỉ có cái tay, cái mũi, cái lưỡi, cái răng làm nên tội mà "có thằng cu" thì tội Bác ấy thật đấy, Bác không thấy Bác ấy bị oan hay sao?

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
duyenkaty nói:
Tào Tháo, Lưu Bị và Tôn Quyền họp Hội nghị G3.
Vua nhà Hán chủ trì. Vua Hán cho các cung nữ cởi trần, bôi nhọ nồi vào vú, bắt múa đãi tướng. Cuối cùng, chọn 3 cô đẹp nhất cho ngồi cạnh 3 vị Tào, Lưu, Tôn.
Bỗng đèn đuốc tắt hết. Hồi lâu đèn nến mới sáng lên. Thì thấy tay Tôn Quyền nhọ đen nhẻm, mũi Lưu Bị cũng bị đen. Vua Hán nghĩ bụng: Tôn Quyền khua khuắng cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy đất Ngô, Lưu Bị ngửi cả cung nữ của ta, thế nào nó cũng lấy Ba Thục, chỉ có Tào Tháo là trung thành với ta. Vua Hán bèn khen Tào trung nghĩa. Tào Tháo khoái quá, cười nhe răng. Răng và lưỡi đen thui...

* Có một thành viên hỏi : nếu người í tay đen, mũi đen, mà lưỡi cũng đen thì xử lý sao ?????
Cái này em chịu, không biết tính sao :)D) - Các Bác giúp anh í nha!
Thì người ấy trở thành vua nhà Hán....

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Nếu người ý tay đen, mũi đen, miệng đen--> ngu, là em thì em dùng khăn mùi xoa hoặc áo lau sạch đã. Ăn cái gì thì cũng phải...vệ sinh sạch sẽ chứ

M

mysterious_girl

Guest
Kid nói:
Nếu người ý tay đen, mũi đen, miệng đen--> ngu, là em thì em dùng khăn mùi xoa hoặc áo lau sạch đã. Ăn cái gì thì cũng phải...vệ sinh sạch sẽ chứ
úi, lúc đó thì bác sẽ có thêm vật màu đen nữa là áo đen và khăn mùi xoa đen--> bằng chứng càng nhiều, cơ hội chứng minh mình không trong sạch càng cao.:biggrin:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
green_field nói:
úi, lúc đó thì bác sẽ có thêm vật màu đen nữa là áo đen và khăn mùi xoa đen--> bằng chứng càng nhiều, cơ hội chứng minh mình không trong sạch càng cao.:biggrin:
Ơ hay, ăn vụng phải biết chùi mép chứ. Nếu e dùng khăn mùi xoa thì em sẽ giấu nó vào tay áo. còn dùng áo lau thì dùng áo trong chứ. Bác ko biết thời xưa áo nhiều như...củ hành à, còn tay áo rộng cứ gọi là nhét cái gì vào cũng đc.:biggrin:

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
duyenkaty nói:
Có một thành viên hỏi : nếu người í tay đen, mũi đen, mà lưỡi cũng đen thì xử lý sao ?????
3 cô 3 ông rồi lấy đâu ra nữa... nhưng mà...

Quân bây đâu, lôi thằng đầu bếp ra chém!
Cái này gọi là:
Cái Cò cái Vạc cái Nông
Ba con phạm tội vặt lông con nào
Cái cò chức lớn quyền cao
Cái vạc lắm của đụng vào thiệt thân
Cái Nông thuộc họ hàng gần
Nhức đầu là thế, biết mần.. ai đây?
Nắm lông con Cốc vặt ngay
Bỏ vào nồi xáo hỏi ai... biết nào!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA