Tin vui cho WFC

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hat nói:
Đúng là ác như con ... tê giác.:biggrin:
Vớ vỉn quá, đi chỗ khác chơi đê. Pác vào đây để nhòm trộm lối đá kỹ thuật + ngã nghệ thuật của WFC rùi về tuyên truyền lại cho Goshi học lóm à.:wall:
Hẹn ở trận lượt về nhá :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Nếu đá không có quần áo :biggrin: chỉnh tề thì không đá đâu???
Em cũng lo lắm , bị thu hết Áo rồi lại quần, em chả hiểu là ra sân kiểu... gì :wall: . Nguy hiểm :rocker:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Hoadonbanle nói:
Em cũng lo lắm , bị thu hết Áo rồi lại quần, em chả hiểu là ra sân kiểu... gì :wall: . Nguy hiểm :rocker:
Hay là thế này: Bên anh có 2 bộ quần áo tập, bên em lấy mặc tạm một bộ vậy. Ai lại ra sân như thế, không hay lắm nhỉ????

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Hay là thế này: Bên anh có 2 bộ quần áo tập, bên em lấy mặc tạm một bộ vậy. Ai lại ra sân như thế, không hay lắm nhỉ????
Tinh thần thể thao ! Goshi tinh thần tương trợ quá, cảm động cảm động ( Thế cho mặc tạm thì đá xong có đc mang về ko anh hat :1luvu: )
Cho mượn thế thì Web chắc sắp mở Shop bán quần áo thể thao đây :rocker:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Lên sân cho ai "ngắm" mà lo. Có gì thì mặc nấy. Không có quần áo đội thì ra biên mà nhặt bóng. Vậy thôi. Đơn giản và dễ hiểu, thế cũng phải bàn. Mệt quá.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
trangHVTC nói:
Lên sân cho ai "ngắm" mà lo. Có gì thì mặc nấy. Không có quần áo đội thì ra biên mà nhặt bóng. Vậy thôi. Đơn giản và dễ hiểu, thế cũng phải bàn. Mệt quá.
Ớ phải có để cho CĐV xem chứ, mới lị có mỗi quả bóng thì các cầu thủ sao mà đủ để ...:wall: .Mà trời thì rét mà có mỗi quả bóng thì các cầu thủ Web oánh nhau tranh bóng để ...để :wall: .Hức..

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Cho mang về để bầu sô lại thu mất à? Chẳng dại!
Em cũng nghi lắm , mà cả đội thì có mỗi 1 quả bóng ko đủ...:rocker: . Chắc phải hợp đồng mượn áo, mượn quần của Goshi dài dài đây :two: :banana:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
hix... xa đoạ quá. kiểu này ko đi đá bóng ko đc rồi.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Đề nghị các pác dừng ngay chuyện bàn bạc này ở đây. Mất hình tượng đội bóng WKT quá đi mất.:wall:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
trangHVTC nói:
Đề nghị các pác dừng ngay chuyện bàn bạc này ở đây.
Dừng lại? Được thôi, nhưng hôm này ra sân không có quần áo thì đừng kêu nhé.:banana:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Khiếp, hình như các cầu thủ của WFC thích.....không có gì ra sân lắm hay sao? Mà cứ tự mình vẽ đường cho mình chạy thế này.
Hì, trời nhiều gió như thế này, nếu ( như thế....) thì....mát phải biết!:wall:

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
phuonghoanglua nói:
Khiếp, hình như các cầu thủ của WFC thích.....không có gì ra sân lắm hay sao? Mà cứ tự mình vẽ đường cho mình chạy thế này.
Hì, trời nhiều gió như thế này, nếu ( như thế....) thì....mát phải biết!:wall:
Quan trọng là sự nhiệt tình thôi:dzo:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hat nói:
Định mua chuộc thành viên WFC đấy à? Chơi xấu thế :wall:
@ HĐBL: chưa gì đã bán đội thế rùi, yên tâm đi BB không để cho mọi người...không mặc gì thía đâu :lol:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Kid nói:
Orma ơi, em mệt lắm ko chiều bà 4bờ đc đâu, tuổi trẻ còn để sức làm việc khác chứ. hít, e ko ký hợp đồng đâu nhá, ai ký đi mà thực hiện.
Ông Kid này ở đâu ra thế nhở ??? Chắc gì ông đã đc chiều mà ra điều sợ sệt như con ......Rệp.
Thành viên đội bóng còn đang phải xếp hàng đăng kí dài dài mà còn chưa đc chiều bà bầu nữa là.:lol:

Kid nói:
hix... xa đoạ quá. kiểu này ko đi đá bóng ko đc rồi.
Mà ông tham gia trận bóng nào chưa nhỉ ?
Chỉ có những người đã tham gia thì mới thấy xa đoạ sao mà ...:1luvu:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
to KID: Em cũng tò mò muốn biết pác là ai rùi đấy. Hy vọng sẽ sớm gặp pác tại sân bóng nhá.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
KEM nói:
Bim Bim là bà bầu à? Ai làm em thành bà bầu vậy? Tò mò biết mặt Bim Bim quá ta
Thế thì KEM phải đến sân bóng cùng đội bóng đá web, tớ mách cho KEM một mẹo nhỏ, vào topic ảnh sinh nhật web lần thứ 3 tại miền Bắc ấy, có hình Bim Bim đó.
Chúc sớm toại nguyện

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA