Khách mời của chủ nhật tuần này (20/11/2005)

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ui đá cả bọn Tùng chéc à ! :lol:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
omargiaochu nói:
.. CĐV giữ gìn sức khoẻ mà còn đá nhá.

Địa điểm : Sân Kim Giang
Thời gian : 17h bóng lăn.
Sứớng nhỉ, CĐV cũng được đá à!!!!

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Chiến đi,... WKT vô địch. Mỗi tội cứ ghi đc bàn trc là lọt lưới theo sau. Ko bị thủng lưới hình như ngứa hay sao mà trận nào cũng mang về luới nhà vài bàn làm kỷ niệm. (hix)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Sứớng nhỉ, CĐV cũng được đá à!!!!
Kiểu này chắc là trận tới CĐV đc đội trưởng Omar cho ra sân đá rồi đây :wall: , em xin chân đá thuê cho đội bạn :rocker:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Các cầu thủ iu quý thì đá trên sân, còn các CĐV thì đá ngoài biên. Mỗi trận đấu lại vun đắp thêm tinh thần cộng đồng :1luvu: :1luvu: :1luvu: iu lắm cơ :biggrin:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
trangHVTC nói:
Các cầu thủ iu quý thì đá trên sân, còn các CĐV thì đá ngoài biên. Mỗi trận đấu lại vun đắp thêm tinh thần cộng đồng :1luvu: iu lắm cơ :biggrin:
Ngoài biên thì đá gì nhỉ ? :wall: . Trận tới em thử dự bị ko đá trong sân mà em đá thử ngoài biên xem sao ? :banana:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
hat nói:
Giữ chân ... hậu vệ :banana:
Chết... ngoài biên mà giữ chân hậu vệ thế còn chân mấy thằng tiền vệ và tiền đạo để đâu ạ. Mấy thằng đó còn ghi bàn chứ giữ chân thằng hậu vệ thì đc cái gì cơ chứ.:biggrin:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
To all VĐV + CĐV : CN tuần này là ngày 20/11, có thể hum đó BB không đi cổ vũ được, Sorry mọi người nhé. Hum đó BB ở nhà với mámi để chúc mừng ngày nhà giáo VN.Có gì thay đổi BB sẽ nhắn lại đội trưởng nhá.
Thanks !

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Ai muốn biết cổ động viên đá cái gì, hay giữ "chân" ai thì mời ra sân. Gặp nhau ngoài đó sẽ rõ.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
trangHVTC nói:
Ai muốn biết cổ động viên đá cái gì, hay giữ "chân" ai thì mời ra sân. Gặp nhau ngoài đó sẽ rõ.
Ối nói hùng hồn thế này ai dám ra sân nữa chứ lị :wall: . Nào anh em ai là số 1 ? :biggrin:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
trangHVTC nói:
... giữ "chân" ai thì mời ra sân. Gặp nhau ngoài đó sẽ rõ.
Như thế này thì đúng là chim phải bay, cá phải lặn mất HDBL nhỉ?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Như thế này thì đúng là chim phải bay, cá phải lặn mất HDBL nhỉ?
Vấn đề này để sau, giờ em đang hỏi : Ở đây ai là số 1 ? :lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA