Cách gửi file đính kèm

• Thread starter hoangaccounting
  • Ngày gửi
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chào các anh chị!
Em tham gia WEDKETOAN cũng hơi bị lâu rồi nhưng em không biết cách post file kèm theo.
Để đưa ảnh lên diễn đàn thì mình phải làm sao. Lúc trước anh kia cũng chỉ em cách post ảnh bằng cách tạo một account trên trang wed khác sau đó xử lý bên photoshop rồi đưa ảnh lên trang wed đó sau đó copy link của trang wed này paste lên wedketoan là xong nhưng em thấy cách này rắc rối quá. Có cách nào khác ko anh chị chỉ giúp em với. Nếu như đã có hướng dẫn sẵn rồi thì các anh chị cho em link đến thư viện nhé.Thanks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
hoangaccounting nói:
Chào các anh chị!
Em tham gia WEDKETOAN cũng hơi bị lâu rồi nhưng em không biết cách post file kèm theo.
Để đưa ảnh lên diễn đàn thì mình phải làm sao. Lúc trước anh kia cũng chỉ em cách post ảnh bằng cách tạo một account trên trang wed khác sau đó xử lý bên photoshop rồi đưa ảnh lên trang wed đó sau đó copy link của trang wed này paste lên wedketoan là xong nhưng em thấy cách này rắc rối quá. Có cách nào khác ko anh chị chỉ giúp em với. Nếu như đã có hướng dẫn sẵn rồi thì các anh chị cho em link đến thư viện nhé.Thanks.
Bạn click vào đây để tìm hiểu nhé.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chân thành cảm ơn bác green_field nhiều nhé. Thanks

V

vananhkt

Sơ cấp
13/10/09
5
0
0
35
phu tho
chào các bạn!
Ngoài việc gửi ảnh pdf ra mình muốn gửi file thông dụng là file Excel được không?
nếu được thì gửi ra sao xin các bác chỉ dùm em vơi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA