Chế độ Nâng lương

• Thread starter vvansang
  • Ngày gửi
V

vvansang

Guest
21/4/05
29
0
0
45
Danang
Chào các bạn!
Tôi được biết:"Ngày nâng lương lần sau của CBCNV (đối với DN nhà nước) là được tính ngay ngày bắt đầu ký hợp đồng làm việc tại cơ quan (kể cả HĐ khoán việc, HĐ ngắn hạn, hợp đồng tập sự)", nhưng tôi không nhớ là quy định này nằm trong văn bản nào của NN.
Các bạn có thể giúp tôi biết quy định này nằm ở văn bản nào và chia sẻ cho tôi văn bản này được không ?
Xin cảm ơn các bạn
VVS

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vvansang

Guest
21/4/05
29
0
0
45
Danang
Buồn quá!
Không ngờ có quá nhiều thắc mắc của mình mà không có ai trả lời đợc cả?!!
Không biết có phải là không có ai quan tâm đến các chủ đề này hay là do có quá ít nguời tham gia diễn đàn hay là câu hỏi của mình quá khó....!!!!
VVS

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
vvansang nói:
Buồn quá!
Không ngờ có quá nhiều thắc mắc của mình mà không có ai trả lời đợc cả?!!
Không biết có phải là không có ai quan tâm đến các chủ đề này hay là do có quá ít nguời tham gia diễn đàn hay là câu hỏi của mình quá khó....!!!!
VVS
Tôi chẳng biết nói với bạn sao nữa khi bạn nói câu buồn quá. Tất cả những cái bạn cần đều nằm ở thư viện của web và nó nằm rất nhiều ở các thông tư đã đăng tải diễn đàn.
Tôi chỉ đưa cho ban hai nội dung này để bạn tìm nhé.
Nghị định số 114/2002/NĐ-CP ngày 31 tháng 12 năm 2002
Thông tư số 12 /2003/TT-BLĐTBXH ngày 30/5/2003

V

vvansang

Guest
21/4/05
29
0
0
45
Danang
vvansang nói:
Chào các bạn!
Tôi được biết:"Ngày nâng lương lần sau của CBCNV (đối với DN nhà nước) là được tính ngay ngày bắt đầu ký hợp đồng làm việc tại cơ quan (kể cả HĐ khoán việc, HĐ ngắn hạn, hợp đồng tập sự)", nhưng tôi không nhớ là quy định này nằm trong văn bản nào của NN.
Các bạn có thể giúp tôi biết quy định này nằm ở văn bản nào và chia sẻ cho tôi văn bản này được không ?
Tôi đã đọc kỹ 2 nghị định chỉ dẫn của anh PHIHUNGVN nhưng vẫn không thấy nội dung tôi cần như trên
Tôi chẳng biết nói với bạn sao nữa khi bạn nói câu buồn quá. Tất cả những cái bạn cần đều nằm ở thư viện của web và nó nằm rất nhiều ở các thông tư đã đăng tải diễn đàn.
Tôi chỉ đưa cho ban hai nội dung này để bạn tìm nhé.
Nghị định số 114/2002/NĐ-CP ngày 31 tháng 12 năm 2002
Thông tư số 12 /2003/TT-BLĐTBXH ngày 30/5/2003
Xin anh PHIHUNGVN chỉ rõ thêm.
Xin cảm ơn.
VVS

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA