Có nên xin việc tại công ty CLB Kế toán Hà Nội?

• Thread starter nguyenhang261091
  • Ngày gửi
N

nguyenhang261091

Sơ cấp
4/7/13
15
0
0
hoa binh
Em tìm việc trên mạng thấy CLB kế toán Hà Nội có tuyển kế toán mới ra trường, chưa có kinh nhiệm, k cần bằng cấp gì mà lương từ 3-5tr, lại còn được đào tạo kinh nhiệm nữa. Anh chị nào có lời khuyên giúp em xem có nên xin việc ở đây k với ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nangchoi

Sơ cấp
17/9/11
1
0
1
ha noi
Ðề: Có nên xin việc tại công ty CLB Kế toán Hà Nội??

Hi bạn, tình hình có vẻ giống mình đi xin việc hồi xưa :)
cty kiểu như vậy họ sẽ cho bạn làm 1 bài test, xong rồi thì sẽ chỉ ra những lỗi bạn mắc phải, ... và túm lại là họ khuyên nên đăng ký 1 khóa học ở cty của họ để đc đào tạo thêm, trên chứng từ thực tế ...
=> mình rút ra kinh nghiệm vậy và chia sẻ với bạn. nếu muốn đi học thêm thì đến đó đăng ký học, còn nếu muốn tìm việc làm thì ko nên nộp hồ sơ vào đó làm gì.
chúc may mắn nhé.
...good luck...

T

Thanh Mai 90

Guest
29/9/13
1
0
0
Gia Lam - Ha Noi
Ðề: Có nên xin việc tại công ty CLB Kế toán Hà Nội??

Haiz.
3T là 1 điển thì như nangchoi nói.Hic.
Mình cũng đến làm bài test rùi cũng đc tư vấn khoá học.

H

hadandan

Guest
26/7/11
2
0
1
ha nam
Tư vấn giúp: Có nên làm kế toán tại CLB Kế toán Hà Nội ?

Xin chào các anh chị đi trước, em là sinh viên mới ra trường, thành viên mới của diễn đàn , mong được các anh chị giúp đỡ nhiều! hihi
Em thấy thông tin tuyển dụng của CLB Kế toán Hà Nội có tuyển nhân viên kế toán cho sinh viên mới ra trường, lương khá hấp dẫn, 3-5 triệu. Em có nên nộp hồ sơ vào đó.Được biết CLB có dịch vụ đào tạo kế toán. Có anh chị nào từng học ở đó tư vấn gúp em, liệu em có nên học ở đó không?

levanton

levanton

Cao cấp
Ðề: Tư vấn giúp em!

Xin chào các anh chị đi trước, em là sinh viên mới ra trường, thành viên mới của diễn đàn , mong được các anh chị giúp đỡ nhiều! hihi
Em thấy thông tin tuyển dụng của CLB Kế toán Hà Nội có tuyển nhân viên kế toán cho sinh viên mới ra trường, lương khá hấp dẫn, 3-5 triệu. Em có nên nộp hồ sơ vào đó.Được biết CLB có dịch vụ đào tạo kế toán. Có anh chị nào từng học ở đó tư vấn gúp em, liệu em có nên học ở đó không?

Bạn xác định nộp hồ sơ đi làm hay đi học?

H

hadandan

Guest
26/7/11
2
0
1
ha nam
Ðề: Tư vấn giúp: Có nên làm kế toán tại CLB Kế toán Hà Nội ?

Trước tiên là em muốn đi học vì kiến thức thực tế em còn hổng rất nhiều!

S

springhoang

Guest
29/4/04
18
1
3
HCM
Truy cập trang

- Thế bạn đã có việc làm khác chưa? tình hình kinh tế của bạn có cho phép bạn ở nhà và tiếp tục nộp hồ sơ tìm việc ở các Cty mình mong muốn không?
- Nếu bạn bạn nộp hồ sơ vào cty này liệu bạn có được tuyển dụng không?

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi
Ðề: Có nên xin việc tại công ty CLB Kế toán Hà Nội?

Em tìm việc trên mạng thấy CLB kế toán Hà Nội có tuyển kế toán mới ra trường, chưa có kinh nhiệm, k cần bằng cấp gì mà lương từ 3-5tr, lại còn được đào tạo kinh nhiệm nữa. Anh chị nào có lời khuyên giúp em xem có nên xin việc ở đây k với ạ

Nếu bạn mà vượt qua vòng phỏng vấn thì tốt quá !

Lương cao lại không cần kinh nghiệm !

Tuy nhiên kiến thức phải vững vàng vì bài test khó kinh người luôn !

N

nguyenhang261091

Sơ cấp
4/7/13
15
0
0
hoa binh

Nếu bạn mà vượt qua vòng phỏng vấn thì tốt quá !

Lương cao lại không cần kinh nghiệm !

Tuy nhiên kiến thức phải vững vàng vì bài test khó kinh người luôn !

Vòng phỏng vấn chỉ hỏi về kiến thức học ở trường hay thế nào hả a?

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi

Tùy theo trường mà kiến thức khác nhau !

Nên như thến khó nói

vì trường này dạy trường kia ko ?

Cho nên có bạn trả lời đc có bạn ko ?

tốt nhất theo luật kế toán và thuế !

Tất cả cái đó có trên mạng SV nào cũng có thể tiếp cận !

Chỉ có là có tự kỷ nghiên cứu hay không thôi !

N

ngocha277

Guest
6/6/10
0
0
0
36
ha dong

Thực ra CLB kế toán không lừa sinh viên như những trung tâm khác, đến PV ma không được thì họ tư vấn khóa học nếu mình thấy kiên thức mình chưa vững để xin việc thì có thể đăng ký học, ở đó người ta còn cho học thử 1 buổi rồi hãy quyết định học sau cơ mà, mình cũng từng như bạn và minh học ở đó có mấy anh lớn tuổi toàn là con trai thôi dạy học kinh nghiệm lắm đã thế còn không giới hạn số buổi học mình học o đó 4 tháng cơ mà, học xong máy anh ý bảo đi làm mà gặp khó khăn thì cứ qua CLB kế toán mà hỏi, các bạn nào cần hỏi về kế toán thì có minh cho các ban địa chỉ fanpage của CLB kế toán rồi vào đó mà hỏi (đăng nhập face của mình sau đó tìm chữ "CLB kế toán hà nội" ). chào bạn chúc bạn tìm được chỗ học kế toán tốt.

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi

Thực ra CLB kế toán không lừa sinh viên như những trung tâm khác, đến PV ma không được thì họ tư vấn khóa học nếu mình thấy kiên thức mình chưa vững để xin việc thì có thể đăng ký học, ở đó người ta còn cho học thử 1 buổi rồi hãy quyết định học sau cơ mà, mình cũng từng như bạn và minh học ở đó có mấy anh lớn tuổi toàn là con trai thôi dạy học kinh nghiệm lắm đã thế còn không giới hạn số buổi học mình học o đó 4 tháng cơ mà, học xong máy anh ý bảo đi làm mà gặp khó khăn thì cứ qua CLB kế toán mà hỏi, các bạn nào cần hỏi về kế toán thì có minh cho các ban địa chỉ fanpage của CLB kế toán rồi vào đó mà hỏi (đăng nhập face của mình sau đó tìm chữ "CLB kế toán hà nội" ). chào bạn chúc bạn tìm được chỗ học kế toán tốt.

Ơ mình đẹp trai có tai chăc xin vào đó dạy thôi !:ladiesman

Thế nào cũng đông fan hâm mộ ! :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA