Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
anh thấy là nên viểtõ hơn đi số 19 ngõ thái hà NGõ bao nhiu em oi

Là ngõ Thái Hà chứ sao nữa. Viết rất rõ rùi mà.

Số 19, ngõ Thái Hà (ngõ đối diện với rạp chiếu phim Quốc Gia ý, cạnh nhà hàng Phù Đổng)

@Vanchau: Hi vọng là không bị cá lôi xuống ao, nhưng bị cá câu thì không thích bằng câu được cá he he. (cười chít mất thui)

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chào cả nhà !

Thứ 5 tuần sau chú rể hoangvn79 sẽ tổ chức hôn lễ cùng cô dâu nhaquedideple_rathanhpho. Nhưng do vào dịp giữa tuần nên hôm rồi họp hội nghị thảo luận cùng thống nhất đi dự đám cưới của Hoàng và Phương vào lúc:

- Thời gian: 5h chiều ngày thứ 4 ( ngày 19/12/2007)

- Địa điểm: tập trung tại số 19, ngõ Thái Hà, Phố Thái Hà, Đống Đa (ngõ đối diện với rạp chiếu phim Quốc Gia). Để gửi xe và sắp xếp "nhân sự"

Mọi người chú ý không chơi giờ cao su nhé. Vì chúng ta lên Đông Anh và còn phải về nữa.

Vậy là tối thứ 4 tuần sau thay vì đi cafe thì chúng ta đi đám cưới Hoàng - Phương nhé.

Thân,
Không thấy post cái ảnh cưới của cô dâu chú rể lên cho nhòm cái nhể!

@Hoangvn79 & nhaquedideple_rathanhpho: Chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
@Hoangvn79 & nhaquedideple_rathanhpho: Chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc!

Hii! Cảm ơn cả nhà đã giành cho Hoàng những tình cảm như vậy!:mrstraetz:1luvu::mrstraetz
Tối thứ 4,cả nhà đến chung vui cùng mình nhé!:friend::dzo::friend::dance2::bigok:

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Hii! Cảm ơn cả nhà đã giành cho Hoàng những tình cảm như vậy!:mrstraetz:1luvu::mrstraetz
Tối thứ 4,cả nhà đến chung vui cùng mình nhé!:friend::dzo::friend::dance2::bigok:

Sắp lấy vợ có khác miệng lúc nào cũng cười rộng đến mang tai (k vướng tai thì gặp nhau ở gáy). Chúc hạnh phúc và đừng có "theo nàng bỏ cuộc chơi CLH nhé"

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sắp lấy vợ có khác miệng lúc nào cũng cười rộng đến mang tai (k vướng tai thì gặp nhau ở gáy). Chúc hạnh phúc và đừng có "theo nàng bỏ cuộc chơi CLH nhé"

Ku Hoàng phải bắt chước chị Hiền này này...

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trẻ không chơi về già đổ đốn đấy. Cho nên cưới xong là phải tham gia nhiệt tình hơn đấy nhé anh H.

Đúng!!
Cụ Phong2v nhà ta giờ đổ đốn thật.
Trốn vợ, trốn con thường xuyên để đàn đúm với mấy em trẻ đẹp!!!!

L

Lecuong

Guest
To@Hoangvn79: Ôi trời! Thế mà cách đây một tuần còn nói "Lecuong có cô bạn gái nào không giới thiệu cho Hoàng với...". Hi. Lecuong cùng các thành viên khác xin chúc hai bạn TRĂM NĂM HẠNH PHÚC!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
:wall::wall::wall::wall::wall: Từ giờ sẽ nghiêm chỉnh, chuc mọi người vui vẻ nhé, tạm biệt

Pác Phong dỗi roài kìa hí hí hí :angel::angel::angel:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
:wall::wall::wall::wall::wall: Từ giờ sẽ nghiêm chỉnh, chuc mọi người vui vẻ nhé, tạm biệt

Bi Bi, see you soon!!!!! :dance2::dance2::dance2::dance2::dance2:

C

Cu bi

Guest
28/8/07
108
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com
To@Hoangvn79: Ôi trời! Thế mà cách đây một tuần còn nói "Lecuong có cô bạn gái nào không giới thiệu cho Hoàng với...". Hi. Lecuong cùng các thành viên khác xin chúc hai bạn TRĂM NĂM HẠNH PHÚC!

ah, bây giờ em mới nhớ ra, hình như hôm trước em gặp anh ở siêu thị ở Huỳnh Thúc Kháng( chỗ KFC) hay sao ý. Vì em mới gặp bác 1 lần hôm sinh nhật CLH nên cũng ngợ ngợ, ko biết đúng ko nữa?..............

C

Cu bi

Guest
28/8/07
108
0
0
38
hà nội
pcccvietnam.com

Hichic, anh cứ vui vẻ đi, em bảo kê chị Hai cho.hihi(nhưng chỉ bảo kê lúc có mặt em thôi nhé, em ko bảo kê lúc bác "thậm thụt" với cô nào đâu,haha)

C

CLH

Guest
21/9/06
28
0
0
18
DIMO
Quay lại chủ đề chính đi nhé!
* Ai đi ăn cưới Hoàng thứ 4 này, xin mời đang ký ở đây, để còn bố trí xe và chờ đợi (5 phút thôi nhé).

Thời gian: 5h chiều ngày thứ 4 ( ngày 19/12/2007)
Địa điểm: tập trung tại số 19, ngõ Thái Hà, Phố Thái Hà, Đống Đa (ngõ đối diện với rạp chiếu phim Quốc Gia).

* Chương trình Noel thì sao nhỉ?? sao im lặng từ trên xuống dưới, hay là thích đi "cá lẻ" nhỉ?
Đi chơi Noel và cả tết Dương lịch đấy, từ giờ đến Tết âm thì còn mỗi buổi phạt làng nữa là kết thúc năm.

Hết năm ăn chơi 2007.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA