Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Trưa qua (08/03), sau ca 1 (đám cưới L'amour), 4 mem CLH (Thang Madi, Nguyen Hai Yen, Tigon, Hocon86) quyết định quay trở về trốn cũ (đại bản doanh của CLH). Bước chân vào quán thấy nhớ những ngày xa xưa. Vẫn chỗ ngồi đấy nhưng giờ vắng hẳn bóng người, vắng những tiếng cười đùa, vắng những giờ phút sôi động. Nhưng vẫn còn chút ít an ủi vì cô bé phục vụ vẫn nhận ra mình (hihi). Ngày xưa ơi, mãi xa rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Trưa qua (08/03), sau ca 1 (đám cưới L'amour), 4 mem CLH (Thang Madi, Nguyen Hai Yen, Tigon, Hocon86) quyết định quay trở về trốn cũ (đại bản doanh của CLH). Bước chân vào quán thấy nhớ những ngày xa xưa. Vẫn chỗ ngồi đấy nhưng giờ vắng hẳn bóng người, vắng những tiếng cười đùa, vắng những giờ phút sôi động. Nhưng vẫn còn chút ít an ủi vì cô bé phục vụ vẫn nhận ra mình (hihi). Ngày xưa ơi, mãi xa rồi.

:013:trưa thứ sau này ra tiếp đi chị nhá:pepsi:

N

null^^

Trung cấp
14/9/06
113
0
16
36
Doi. can' - 3 din`h.- HN
laau lam' rui` em hok co' tham gia web hay cai j het' ....
vao 1 buoi san'g dep. zoi`..mua* lun' fun' bay....em laj nho' web,...nho' nhung anh chij trong CLH:) ...
chuc' moi. nguoi 1 ngay lam viec vui ve:)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hum nay chắc k ra cafe được rùi. Sorry mọi người nhé.

Bác nào ra trả xiền giùm, tuần sau em trả. Thks

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hum nay chắc k ra cafe được rùi. Sorry mọi người nhé.

Bác nào ra trả xiền giùm, tuần sau em trả. Thks

Hôm nay hok mất đồng nào cả TG ạh. Chán cái hội CLH này lắm roài. :wall::wall:
Có khi pác VAT cũng làm cái off như bên Báo lại hay :013:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest

sao lại chán hả lucky:018:
sao lại of như bên báo.ko được đi theo vết xe đổ chứ.:wall:
mình muốn CLH vẫn mãi là CLH đông vui như ngày nào mà.:flower:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Vậy à, tuần sau cố gắng ra. Nhưng đợt này oải quá nhóc à.

Ngủ ngon nhé

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
sao lại chán hả lucky:018:
sao lại of như bên báo.ko được đi theo vết xe đổ chứ.:wall:
mình muốn CLH vẫn mãi là CLH đông vui như ngày nào mà.:flower:

Đông vui mà tối qua em ra mà chả có ai cả hic hic

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
Hôm nay e xin được mời cả nhà mình đi ăn ốc ạh. Địa chỉ thì e ko biết là bao nhiêu nhưng nó nằm hơi chếch với hàng ốc mà hôm trước anh TAT mời mọi người ở đường Kim Liên (cạnh hàng hoa) ạh. 6h chiều nay cả nhà nhé.

Sửa lần cuối:
nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Hôm nay e xin được mời cả nhà mình đi ăn ốc ạh. Địa chỉ thì e ko biết là bao nhiêu nhưng nó nằm hơi chếch với hàng ốc mà hôm trước anh TAT mời mọi người ở đường Kim Liên (cạnh hàng hoa) ạh. 6h cả nhà nhé

E Hồng có vụ j mà mời mọi ng đi ăn ốc vậy, hay là thông báo " Ngày mai trong đám xuân xanh ấy. Có kẻ...."hihi
To a VAT: Đợt rùi do thời tiết wa lạnh + với cuối năm mọi ng bận với công việc do đó CLH có vẻ trầm lắng xuống. E nghĩ sau tháng 3 chắc lại đông vui thôi bác đừng off topic mà tội các e nó k có chỗn ăn chơi nữa ( tội nhất là e k có lý do trốn chồng con lượn đi vào tối thứ 4 nữa ):005:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay e xin được mời cả nhà mình đi ăn ốc ạh. Địa chỉ thì e ko biết là bao nhiêu nhưng nó nằm hơi chếch với hàng ốc mà hôm trước anh TAT mời mọi người ở đường Kim Liên (cạnh hàng hoa) ạh. 6h cả nhà nhé

Sáng sớm không dậy kịp để đi ăn Ốc đâu em ạ!

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Em chào cả nhà !
Lâu lắm rùi em không tham gia được, mặc dù vẫn online để biết tình hình CLH thăng trầm ra sao.
Tại mấy tháng nay nhà em thêm thằng Cu nên cũng bận quá. Đi làm về,hôm nào không phải đi học thì lại trông nó. Mới được hơn 3 tháng thui nhưng nó nghịch như quỷ sứ.Chẳng đi đâu được hic !! :"(
Vả lại lâu lâu không tham gia giờ cũng thấy ngại ngại ý ! (chắc tại không có "cạ " nên cũng ngại đi 1 mình )
Chúc cả nhà chiều làm việc thỏa mái !
@TG ơi cho PAnh hỏi về user và pass để vào lấy mấy cái ảnh của CLH với. ah thế cái ảnh hôm tụi mình đi chạy nữa ý.TG có post lên đó không ?

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
@ A.TAT: Anh bắt bẻ em hơi nhiều đấy :wall::wall::wall:
@nguyenhien79: Chưa nhanh thế đâu chị ơi, e cũng muốn lắm rồi cơ mà chưa có chú rể chị ạh:013:.
@thandieu: 6h chiều nay U nhé

Sửa lần cuối:
okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Hôm nay e xin được mời cả nhà mình đi ăn ốc ạh. Địa chỉ thì e ko biết là bao nhiêu nhưng nó nằm hơi chếch với hàng ốc mà hôm trước anh TAT mời mọi người ở đường Kim Liên (cạnh hàng hoa) ạh. 6h chiều nay cả nhà nhé.

huhu chuyển ngày đi pà chị ơi:056:6h em đang học roài:wall:chán nghê chưa:067:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em chào cả nhà !
Lâu lắm rùi em không tham gia được, mặc dù vẫn online để biết tình hình CLH thăng trầm ra sao.
Tại mấy tháng nay nhà em thêm thằng Cu nên cũng bận quá. Đi làm về,hôm nào không phải đi học thì lại trông nó. Mới được hơn 3 tháng thui nhưng nó nghịch như quỷ sứ.Chẳng đi đâu được hic !! :"(
Vả lại lâu lâu không tham gia giờ cũng thấy ngại ngại ý ! (chắc tại không có "cạ " nên cũng ngại đi 1 mình )
Chúc cả nhà chiều làm việc thỏa mái !
@TG ơi cho PAnh hỏi về user và pass để vào lấy mấy cái ảnh của CLH với. ah thế cái ảnh hôm tụi mình đi chạy nữa ý.TG có post lên đó không ?

Oái, thằng cu nào thế?

Vào www.photobucket.com
Usename: htigon
Pass: 170602

Ảnh hôm chạy Terry fox à?, lúc nào online ới tớ, tớ send cho. Ảnh đẹp phết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA