Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
hocon_86 nói:
Đóng rồi lại mở, mở rồi lại khép, khép rồi lại đóng .......... mà có thấy ai vào đâu cơ chứ !mà :wall: :wall: :wall:
"A lại nghĩ là hocon chưa gì??" chưa gì thật đấy chứ!:inlove:

Hocon ơi cứ đóng chặt vào đi, khóa cẩn thận vào...rồi đưa chìa khóa anh giữ cho. Đảm bảo không ai vào được nữa đâu...chỉ mình anh thôi...Hì hì...:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CLH

Guest
21/9/06
28
0
0
18
DIMO
Bài số 985

Chúc mừng tất cả những thành viên của Câu lạc bộ Cafe Láng Hạ :mrstraetz
Vậy là điều mà tất cả những thành viên của CLB mong chờ là được post bài thứ 1000 để dành tặng CLB cafe giờ đã làm được rồi. :dance2:
CLH chúc tất cả các thành viên sức khoẻ; có được nhiều thuận lợi trong công việc, học tập và nhiều niềm vui, niềm hạnh phúc trong cuộc sống :friend:

Mọi người hãy đến và tham gia xây dựng CLB cafe Láng Hạ để đây sẽ là nơi gặp gỡ, giao lưu, và chia sẻ của tất cả các thành viên; để vui cùng niềm vui của mọi người; khi buồn, nỗi buồn sẽ được san sẻ và giúp đỡ nhau những gì có thể!

CLH mong rằng Tình bạn, tình anh em sẽ được gắn kết và ngày càng bền chặt! Cũng hy vọng rằng, tất cả các thành viên của Láng Hạ sẽ luôn bên nhau, xây dựng và phát triển tất cả các phong trào mà CLH phát động nhé!
Láng Hạ xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn, các thành viên của Web - những ai đã, đang và sẽ dành sự quan tâm đến Cafe Láng Hạ! Xin được gửi lời chúc may mắn, thành công và hạnh phúc tới tất cả mọi người! Chào đón mọi người tới với Chúng Tôi!

Thương yêu về các thành viên của Láng Hạ - Mãi mãi tồn tại, phát triển và ngập tràn thương yêu của tình anh em!

CLH xin chào và chúc mừng toàn thể CLB cafe nhé! Hôm nào phải tổ chức :dzo: mới được, mọi người nhỉ?

Thân chào!
CLB CAFE LÁNG HẠ :mrstraetz !

Sửa lần cuối:
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Nguyen hai yen nói:
[Oái....anh Thang_MADI làm gì hocon thế nhỉ...?]
Sao lại có vụ "nhầm nhọt sang trồng trọt" thế này nhỉ (anh Thắng làm gì là làm gì vanchau đấy chứ). Nếu muốn như anh Thắng thì bạn tham gia câu lạc bộ cầu lông của CLH đi.

Ồ...anh Thằng làm gì vanchau mà sao hocon lai kêu đau tay thế nhỉ???? Lạ quá...chẳng hiểu nữa...

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
trời!!! sao bạn nick CLH lại vậy nhỉ?
Không để cho người khác may mắn cả.Chờ đợi mãi thế là lại không được post 1.000 rồi tiếc thật đó.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
babyacc nói:
Đơn giản thôi mà. Ngày xưa đi học thấy các thầy cứ cầm thước gõ vào đầu học sinh mỗi khi học sinh không làm được bài ===> thầy gõ vậy để cho thông minh ra ấy mà. Bác Hoangvn79 không có ai gõ đầu thì phải tự đập đầu vào tường thôi...:banana: Ố lê lê...Ố la la....
Trơi! nói vậy là người khác không làm thì mình làm nhỉ! Tự mình làm đau mình cũng thấy hay đó. Không biết thông minh đâu nhưng bị đau là chắc rồi.

P

pincachu

Guest
10/10/06
16
0
0
Ha Noi
:eyepop:
cho tui hỏi tý! đi uống cafee thì hình thức thanh toán tiền là "camcuchia" hay gì vậy?

Sửa lần cuối:
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Vừa mới chiều qua em thấy có 977 bài, vậy mà chỉ qua một đêm thôi đã lên tới hơn 1000 bài rồi. Mọi người chẳng đợi em gì cả.
Thaibinh84 cứ đoán rằng chắc một hai ngày nữa mới lên tới con số đó, vậy mà .......
Nhưng mà mừng vì bài thứ 1000 là nick của CLH. Chúc mừng, chúc mừng.
Như vậy thì hình như các thành viên đều được nhận quà, chị Vanchau nhỉ? Hihihi

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
pincachu nói:
cho tui hỏi tý! đi uống cafee thì hình thức thanh toán tiền là "camcuchia" hay gì vậy?

Mỗi câu lạc bộ sinh hoạt đều có một quỹ riêng để nhằm chi tiêu cho các vụ họp hành, nhậu nhẹt, bù khú bạn ạ.:deal:

Hoan nghênh bạn trở thành member của các club.:mrstraetz
Em đang câu cá các bác ạ, chia chác hoa hồng cho em nhá

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
okanemochi.jp nói:
trời!!! sao bạn nick CLH lại vậy nhỉ?
Không để cho người khác may mắn cả.Chờ đợi mãi thế là lại không được post 1.000 rồi tiếc thật đó.

Đau chưa, công cốc roài :banana:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
pincachu nói:
He he, bọn tớ không chơi với dân Campuchia, :1nono:
Mà bọn tớ chơi: dưa góp :friend:
:lol:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Nguyen hai yen nói:
Chuyện, PN là chuyên gia "đánh bóng bậc thềm" nhà HB mà nên cái gì mà chẳng biết em nhỉ.
Này, chị đã đọc hết chưa đấy?
Em tưởng mỗi em IQ<15 thôi chứ, hu hu
:alcon:
tranchan79 nói:
Thôi đi bố.
Bố phải viết là 976 mới đúng, mà bố câu bài thế này thì lại có người xoá đi vài trăm bài trong này mất, khi đó thì: Bao giờ cho đến tháng 10 nhé!
Phuong Nam nói:
Ặc ặc, anh Hiếu ơi nhanh thía, đã có baby roài, he he...
:thumbsup:

C

CLH

Guest
21/9/06
28
0
0
18
DIMO
tranchan79 Post bài lấy thành tích quá cơ[/B nói:
(Mod có xoá thì nhớ để lại bài của TC nhé)

:1nono:

TranChan này, Việt nam chúng ta vẫn bị chi phối tư tưởng của XHCN, vậy nên "thành tích" vẫn còn là tư tưởng chính của chúng ta mà. ==> Vậy nên không xóa bài nào cả.

Khi nào mọi người đã thấm nhuần tư tưởng "thị trường" rồi, mọi người sẽ không chạy theo "thành tích" nữa, mà chạy theo cái gì gì đó có độ "thanh khoản" cao. Lúc đó sẽ không còn có bài với chất lượng "thành tích" như bây giờ, và lúc đó thì lại càng không cần phải xóa.

Túm lại là chẳng cần xóa bài nào hết nhỉ, đúng không TranChan?

:1nono:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Chà! Cùng tiếc thật đấy nhưng tóm lại bài viết post thứ 1.000 cũng hấp dẫn. Chứ không như sáng nay chỉ thấy có chưa đầy 4 -5 chữ gì đó không tạo ra một sự ấn tượng cho post 1000 cả. Chúc mừng CLH ngày càng vui.....!:dzo:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To all:
Đến hôm SN CLH sẽ biết quà gì thôi!:eyepop:
Các bác cứ đợi nhé!

Mấy bác này dã man ghê!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
1000 bài há há há :rotfl:
Thế có đc cái gì ko để hôm sau còn qua "Láng Hạ" lĩnh quà nào :dance2:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hoadonbanle nói:
1000 bài há há há :rotfl:
Thế có đc cái gì ko để hôm sau còn qua "Láng Hạ" lĩnh quà nào :dance2:

Lẻ ơi, SN Cafe Láng Hạ sang nhận quà nhé!!! Hôm đó kô được trốn đâu, :error:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! Đúng rồi Sn Láng Hạ mời bạn Lẻ đến CLH nhận quà. Chỉ sợ bạn Lẻ nhận quà song lại không muốn về nữa.....:wall: :wall: :wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA