Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
To Bim Bim: Em yên tâm, sami rất phấn khích sau khi truyện được đăng lên. Bọn chị sẽ "bơm" để sami trả luôn tiền cafe ngày mai, khi nào về em khỏi cần phải thanh toán.

To sami: Anh chuẩn bị tiền nhiều nhiều chút đỉnh. Mai nghe bọn em nhận xét nhé!

To everybody: Các bạn còn chần chừ gì nữa? Nếu muốn uống cafe miễn phí tại Láng Hạ trưa mai thì hãy đến tham dự. Nhưng kèm thêm điều kiện nhỏ: Hãy phát biểu cảm tưởng của bạn về "ngocanh291182 và sami" - đã được đăng trên báo 8 bộ mới ngày hôm nay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Định bơm thế nào đó chị Tú. Hic, chưa được nhuận bút lại bắt trả tiền. Thôi, trưa nay sami trốn

N

ngocanh291182

Trung cấp
haaaâ, mọi người làm vậy là đúng rùi, nhà báo đời báo hại như Sami thì chỉ có vậy là cùng, chưa chi " trốn" .....con trai thời nay là vậy...........

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
267
1
0
Hanoi
Nói trốn là trốn à anh Sami? Chán anh lém.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Nói thế thôi, chứ vì đang bận viết bài cho nhiều báo khác nên Sami ko ra được. Thông cảm nha bà con.

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Đề nghị đổi lại tiêu đề của topic là "Café trưa thứ 6 tại Láng Hạ"
đổi vậy để mọi người khỏi nhầm.

Sửa lần cuối:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ông sami lủi nhanh lắm anh, vụ này không hy vọng đâu. Nếu có được nhuận bút thi ổng cũng vào Huế để đón Giáng sinh cùng ngocanh291182 đó. Khi ra đây thì "còn chi rứa"?

trungasc nói:
Viết bài cho nhiều báo khác thì chắc là có nhiều nhuận bút đây. mọi người chuẩn bị chờ sami khao nhỉ

N

ngocanh291182

Trung cấp
chị Tú Anh yên tâm đi, có 100 Sami cũng không dám vô Huế gặp NA ni mô, chị biét Sami nói sao không? " NA cho SAmi vô đón Nô en cùng NA đi, chứ ở ngaòi này SAmi lonely lắm, năn nỉ mãi NA thấy tội nên nói thẳng thừng 1 câu: ok ok, nhưng phải đãi 100 chầu cafe tại Láng Hạ đã"

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Sorry mọi người vì Thứ 6, HB phải đi công tác nên không tham gia được.
Tuy có "thèm uống" Cafe nhưng sau khi đọc bài thì thấy "thèm biết" NA của Sami như thế nào ??? Ới ời Ngọc Anh ơi !

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Xin chào cả nhà,
Ngày mai sami đi công tác mất rồi. Hẹn thêm vài tuần nữa vậy/
Thân

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Có chứ! Nhưng mong các bác nam giới đến đúng giờ nhé! Các bác toàn chơi giờ cao su làm chị em chúng tôi đợi đến mòn mỏi.

Hieu Bravo nói:
Các Bạn ơi, Trưa 12h30 chúng ta tiếp tục uống Cafe nữa chứ ???

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Im ắng quá! Mai các bác có đi không ấy nhỉ? Em thì vẫn như mọi khi, hy vọng không có ai thay đổi kế hoạch.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Thứ 6 tuần này, HB rất tiếc là không uống được Cafe cùng mọi người vì phải đi công tác.
BB và NTA cùng mọi người uống Cafe zui zẻ nhé.
Thân ái và thơm miệng !

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có me :lol:

Trạng thái