Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

CLH

Guest
21/9/06
28
0
0
18
DIMO
Thân mời các bạn đến dự Sinh nhật cafe Láng Hạ !!!

Một năm qua có biết bao thay đổi...
Một năm qua, nhìn lại, thấy những kỷ niệm xưa...

Kỷ niệm một năm ngày sinh nhật CLB cafe Láng Hạ. Thân mời anh/chị tới dự buổi gặp gỡ các thế hệ thành viên CLB từ lúc thành lập đến hiện tại và tương lai.

- Thời gian: 19 giờ, thứ 6 ngày 17 tháng 11 năm 2006.
- Địa điểm: tầng 2, Quán Cafe Nhân, số 9 Láng Hạ, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội.

Rất mong sự có mặt của bạn!

Thân
CLH

:flower: :flower: :flower:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cà phê miền Bắc xôm tụ nhỉ! Có cả thơ thẩn nữa chứ! Lãng mạn quá, ấm cúng quá! Có lẽ phải dời địa điểm thôi! :wall:

Chúc mừng SN CLB cafe Láng Hạ lên 1 tuổi nhé! Thêm tuổi mới, thêm bạn mới, thêm nhiều niềm vui mới nhé! :flower:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
ao2day nói:
Ao2day làm bài thơ con cóc Tặng Láng Hạ

Nhớ thương Láng Hạ cà phê
Cánh chim Hải Yến bay về Phương Nam
Hoa Mai nở rực đại ngàn
Hổ con đi dạo trong làn khói mơ
Zipo tựa cửa ngẩn ngơ
Đoan Trang chải chuốt đứng chờ Vân Châu
Lê cường than thở u sầu
Thái Bình em hỡi đi đâu không về
"Hoàng vi en" cậy tuổi Dê
Ôm em chẳng hiểu mô tê là gì
Hiếu Bavo, Thắng Madi
Cầm tay Huemis cùng đi tựu Trường

Ông nay thế mà được thảo nào em TB không chết,hehee chắc suống ngày thơ thẩn mà..........

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
khoithuocbuontrongdem nói:
Ông nay thế mà được thảo nào em TB không chết,hehee chắc suống ngày thơ thẩn mà..........
Hé hé lộ roài nhá. Ao2day và Thaibinh84. Mai được ăn khao lun pà kon nhỉ? :biggrinda :biggrinda :biggrinda

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Ai cho mình xin số đt với nhỉ???Để đến đó còn bít đường nháy máy tìm người quen.Lần đâu tin mình đi tham gia offline của WKT.Sao chưa đi mà đã thấy run vậy cà.:wall: .Đi:quiet:K ĐI :quiet:ĐI :quiet:K đi :quiet:đi :quiet:k... :quiet:..... :quiet:......

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi letmyha
Cà phê miền Bắc xôm tụ nhỉ! Có cả thơ thẩn nữa chứ! Lãng mạn quá, ấm cúng quá! Có lẽ phải dời địa điểm thôi!

Chúc mừng SN CLB cafe Láng Hạ lên 1 tuổi nhé! Thêm tuổi mới, thêm bạn mới, thêm nhiều niềm vui mới nhé!
Hóng hớt quá rồi đấy, biết gì mà tham gia vào đây????
Về nhà với anh ngay, nghe chưa???

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Shark88 khiếp nhỉ???? Cho letmyha dao choi một tý chứ, cứ bắt ở mãi thế nào sao mà chịu nổi.....:wall:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
thao520 nói:
Ai cho mình xin số đt với nhỉ???Để đến đó còn bít đường nháy máy tìm người quen.Lần đâu tin mình đi tham gia offline của WKT.Sao chưa đi mà đã thấy run vậy cà.:wall: .Đi:quiet:K ĐI :quiet:ĐI :quiet:K đi :quiet:đi :quiet:k... :quiet:..... :quiet:......

Khi nào các bạn tới số 9 láng hạ ( 17/11 lúc 19h) thì alo cho mình nhé! Mình sẽ đón bạn nha! Đt của mình là: hocon 0916 110 646 .:biggthump
Hẹn gặp các bạn vào tối mai nhé!:biggrinda :biggrinda

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Em phải đẻ dành bụng mai còn đi măm bánh sinh nhật :beernow:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Thông báo Thông báo!

Để kỷ niệm ngày sinh nhật cafe Láng Hạ, ngày mai, trưa thứ 6 ngày 17/11, buổi họp mặt thường niên của mem cafe Láng Hạ sẽ chuyển sang 19 giờ: chương trình sinh nhật cafe Láng Hạ!!!

Kính báo!

:imwithstu

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
babyan nói:
Babyan ơi! Đừng để dành bụng làm gì nhé! Nếu không ngày mai mọi người hết phần ăn mất....:wall: :wall: :wall:

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Happy Birthday to Cafe Lang Ha 17/11/2006.
Chúc các thành viên Cafe Lang Ha sức khỏe thành công trong cuộc sống.

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Cafe Lang Ha ơi!!!!!!!!!
3 tháng nay được nói sương ghê, ko nói bảo ko nói mà nói thì bảo nói nhiều.Cái phạm trù Cafe và Lang Ha là 2 phạm trù hoàn toàn khác nhau.......thế mà hnay Cafe Lang Ha tổ chức sn đấy vui quá!!!!nhanh nhanh cắt bánh nào.
Tối nay mọi người ăn để bụng mai ăn sinh nhật sao thế, mà măm măm món mỳ khát nước thế không biết, mà Huemis & khoithuocbuon cũng thâm thật chẳng ai hỏi tới William Cuong gì!!!
Van Chau & Luckygirl85 có những tác phẩm tặng mọi người sinh nhật CLH, số lượng có hạn ưu tiên những người đăng ký sớm.:biggrinda :biggrinda :biggrinda

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
babyan nói:
Hic hic, em ơi là em ơi... :dogrun:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Nào chúng ta chuẩn bị ra CLH để mam mam đi cả nhà ơi! Chờ từ tối quá đến giờ không biêt có nhiều để cho vào cái bụng đang lép kẹp đây nhỉ? Ai đến trước sẽ được ăn nhiều nhất....:biggthump :food-smil

Sửa lần cuối:
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lạy trời cho tối nay con không phải nhận đúng vào cái Thiếp hum qua con vẽ. hixhix ( trúng vào pác nào pác ấy giáng chịu nhá :D )

L

Lecuong

Guest
luckygirl85 nói:
Lạy trời cho tối nay con không phải nhận đúng vào cái Thiếp hum qua con vẽ. hixhix ( trúng vào pác nào pác ấy giáng chịu nhá :D )
LC mang may mắn đến cho ai nhận được thiệp đó, vì LC đã dồn hết tài nghệ để thắt nơ và quan trọng là...kẹp một tờ 50.000 VNĐ vào trong đó. Ai nhận được xin có lời cảm ơn nhé.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cho tớ đê ^^

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lecuong nói:
LC mang may mắn đến cho ai nhận được thiệp đó, vì LC đã dồn hết tài nghệ để thắt nơ và quan trọng là...kẹp một tờ 50.000 VNĐ vào trong đó. Ai nhận được xin có lời cảm ơn nhé.

Ơ! Hum qua em về trước nên không bít hhuhuhu. Lạy chúa cho con xin rút lại lời sáng nay con nói với Người. :biggrinda :biggrinda Con hứa con mà nhận được 50.000đ con chia cho Người 1/3 :banana: :banana: :banana:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA