Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
:quiet: Cứ mải bon chen chai với lọ nên quên cả thông báo quỹ CLB Badminton Láng Hạ. Sorry các bác nhé, Hì hì!

DDK: 360.000 VNĐ
PST: 0 VNĐ
PSG: 55.000 VNĐ (Cầu, nước)
DCK: 305.000 VNĐ

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! Dạo này không thấy bạn Lê Cường đâu nhỉ? Lâu lắm rồi không gặp bạn. T6 này ra CLH nhé B.Cường!:wall: :wall: :wall:

L

Lecuong

Guest
Hoangvn79 nói:
Hii! Dạo này không thấy bạn Lê Cường đâu nhỉ? Lâu lắm rồi không gặp bạn. T6 này ra CLH nhé B.Cường!
Uh, cũng lâu rồi ko đi cf. Do cv bận và thời gian ít nên ko ra được. T6 này lại phải đi nhận hàng rồi, tiếc quá lại bỏ mất buổi cf. Đành hẹn hôm khác vậy. À, LC đang chiến dịch lặn một thời gian, để khi quay lại cf thì sẽ là ... 3 người đó. hic.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Lecuong nói:
Uh, cũng lâu rồi ko đi cf. Do cv bận và thời gian ít nên ko ra được. T6 này lại phải đi nhận hàng rồi, tiếc quá lại bỏ mất buổi cf. Đành hẹn hôm khác vậy. À, LC đang chiến dịch lặn một thời gian, để khi quay lại cf thì sẽ là ... 3 người đó. hic.

Thú vị nhỉ, C cho VC hỏi chiến dịch lặn của C là bao lâu thế? 1 tháng? 1 năm ? hay 10 năm? nếu là 1 tháng thì.... có mem LH nào theo VC vác sách đến nhà LC học hỏi ko???
:imwithstu

H

HEONNS

Guest
9/10/06
9
0
0
36
ha noi
Hoadonbanle nói:

Chè chén đê ! :rotfl:
hay đó đúng là tinh thân ăn uống. Lâu rồi không được tham gia đánh chèn gì nên bây giờ đang thèm đánh chén quá.... Không biết bao giờ sẽ được :dzo:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Heonns:
Cho VC tò mò chút, đã gặp Heonns bao giờ chưa nhỉ?? nghe Heonns nói, tự nhiên nghĩ như bạn mình vừa xong việc lại quay về tụ tập như ngày xưa.... hay là đã có lần chúng ta nhậu chung quán nhỉ???:biggrinda
Lần tới, cụng cốc nhé!:bigok:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! Nghe vậy Kể ra cũng lâu rồi không cộc chén với nhau. Hôm nào cùng nhau cộc chén nhé!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hoangvn79 nói:
hii! Nghe vậy Kể ra cũng lâu rồi không cộc chén với nhau. Hôm nào cùng nhau cộc chén nhé!
Ko gục ko về nhẩy :angel: :angel:
:rotfl:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! đúng vậy không say không về! mà say rồi biết về đâu nhỉ???

T

Tran Thanh Toan

Guest
14/10/06
6
0
0
40
HN
fun.easyvn.com
Ui!!!! S0ckl0ve sáng 8h làm rồi, trưa thì còn phải ngủ chứ, làm thế nào bây giờ, uống cafe không thôi à, co chương trình gì khác không??_aya997@yahoo.com

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
bạn Tran Thanh Toan ơi, buổi sáng của bọn tớ là lúc 12h30, chính ngọ.
chương trình khác thì có nhiều, bạn đọc trang trước thì biết: cầu lông, thịt gâu gâu, câu cá,...

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
trungasc nói:
bạn Tran Thanh Toan ơi, buổi sáng của bọn tớ là lúc 12h30, chính ngọ.
chương trình khác thì có nhiều, bạn đọc trang trước thì biết: cầu lông, thịt gâu gâu, câu cá,...
Anh lặn đi đâu mà giờ mới vào gặp anh em vậy ạ? Đáng phạt quá :wall:
Bài số 1060! (Hội chứng bài số 1000, hè hè )
Tối về xui anh bạn đánh con đề số 60 xem thế nào. Biết đâu lại được chia phần 7-3 thì sao nhỉ? :banana:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Anh Trung ơi! mỗi lần anh lặn là lặn luôn một hơi là sao vậy? Làm chúng em chờ anh mỏi cả cổ! Tưởng anh bắt được con cá nào cơ đó.....

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Chà! dạo này không biết hocon86 đâu nhỉ? chắc cũng lặn xuống nước tìm cá rồi thì phải. Lặn cận thận nhé cô bé hocon86 đừng lăn lâu quá mà ...:wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
ohh! hôm nay ngày 20/10 Anh Thắng mua rất nhiều hoa, B.Hiếu Bravo mua hẳn một túi kẹo giành tặng các men nữ của CLH thế mà lại thiếu Vanchau, Phuong Nam cơ chứ....:wall: :wall: :wall:

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Hôm qua (20-10) các mem nữ CLH đã được nhận những tình cảm nồng ấm của các mem nam (hoa hồng và kẹo mút), vừa lãng mạn vừa ngọt ngào. Thay mặt cho các mem nữ, xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các mem nam. Mong các mem nam sẽ phát huy tinh thần đó vào nhiều dịp khác nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA