Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! hôm nay được nhậu cùng mọi người rất vui! trước hết là cám ơn chị em nhé!.... Hôm nay thật lạ là được nhận quà của các chị em, và được chị em mời một bữa.. hic, nhưng cuối cùng vẫn không hiểu là sao cả? vì hôm nay xem đi xem lại cũng chẳng phải là ngày đặc biệt gì cả.... Khó hiểu quá ....:wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hii! hôm nay được nhậu cùng mọi người rất vui! trước hết là cám ơn chị em nhé!.... Hôm nay thật lạ là được nhận quà của các chị em, và được chị em mời một bữa.. hic, nhưng cuối cùng vẫn không hiểu là sao cả? vì hôm nay xem đi xem lại cũng chẳng phải là ngày đặc biệt gì cả.... Khó hiểu quá ....:wall: :wall: :wall:
Hiểu chi nhiều khổ H ơiiiiiiiiiiiiii! Biết là thế và được nhận thế là được rồi. Phải vui lên chứ nhỉ, sao lại còn phải nghĩ suy.... Nếu thế thì.... "nhà trai" cũng làm một bữa hoành tráng phục vụ cho "nhà gái" xem nào!? :)

Hihì xem ra chị em "nhà gái" đã tổ chức một buổi thành công rồi ấy nhỉ! :) Xin chúc mừng! Chúc CLH ngày càng có nhiều hơn những buổi tiệc như thế này! Hic, tiếc quá...

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Hihì xem ra chị em "nhà gái" đã tổ chức một buổi thành công rồi ấy nhỉ! :) Xin chúc mừng! Chúc CLH ngày càng có nhiều hơn những buổi tiệc như thế này! Hic, tiếc quá...
Let ơi !!! Nhưng tưởng hôm nay, gặp Let mà ???
Hôm nay, cũng zui nhỉ. Con trai ai cũng được quà. Cám ơn các Chị Em nhé

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hix, hôm qua có việc bận nên không tham gia được, tiếc ghê!
Mà chị lét nhà ta cũng tham gia à???^_^

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm qua có món sườn hun khói ngon thế mà chẳng chị em nào khen cả!

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
Sao mình ko biết vụ này nhỉ????????:wall: :wall: :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh cũng chẳng biết gì về cái vụ hôm qua cả.
Không biết lý do
Không nhớ nội dung
Không ....

Sửa lần cuối:
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Sao mình ko biết vụ này nhỉ????????:wall: :wall: :wall:
Hic,thế cô bé không biết ah.....! tiếc quá, anh lại không nhớ rõ số điện thoại của cố bé để gọi cả.......:wall: :wall: :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bán đấu giá

Tớ có một món quà muốn bán đấu giá để xung quỹ.

Giá khởi điểm: 5.000 VND

p/s: Món quà này có thể dùng được - có cả lời chúc mừng rất thú vị

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! sao lại bán đấu giá vậy.... quà tặng không thể .....????? nếu H mua thì ay náy quá... còn nếu không mua thì để người ta bán đi mất ah.... tiêc quá cơ! :wall:
Mọi người cẩn thận nhé.....!:1luvu:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
O+' muo'n tham gia thanh` vien L'ang H.a thi` lam` th'e ne`o a??? :friend: :friend:

Rất đơn giản, nếu bạn có thời gian trưa thứ 6 hàng tuần. Thời gian từ 12h30 - 1h30 tại cafe Nhân - số 9 Láng Hạ.

Thứ 6 này gặp bạn nhé

Tớ câu kẹo tý he he

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hic! sao lại bán đấu giá vậy.... quà tặng không thể .....????? nếu H mua thì ay náy quá... còn nếu không mua thì để người ta bán đi mất ah.... tiêc quá cơ! :wall:
Mọi người cẩn thận nhé.....!:1luvu:

He he, thế có muốn mua hay không? Chỉ cần trả lời có hoặc không. Nếu có thì vui lòng trả giá khà khà

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Có 1 ông già và 1 bà già.
Cần tìm người để chuyển giao bà già đây!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Có 1 ông già và 1 bà già.
Cần tìm người để chuyển giao bà già đây!

Ếch xanh của em hum qua bị đâm xe nên bay mất phần.... đuôi.:wall: :wall:
@TAT: Chuyển nhượng bà già cho em đê hok em post ảnh lên web lúc pác đang.................nướng chả kekeke:mrstraetz :mrstraetz

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA