Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Hihi, em ghi lại số điện thoại của ai đó, đến quán rồi gọi vào. Nếu không thì em chú ý nhé, cái bàn nào ở tầng 1 gọi nhau toàn bằng tên lạ hoắc kiểu như: Bimbim ơi, anh Sami này, ơ Hiếu bravo đâu?, who đi chơi về chưa nhỉ...thì chắc chắn là web nhà mình rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tham gia Cafe 12h30 trưa thứ 6 tại số 9 - Láng Hạ (hàng tuần)

Có ai làm ở đường Láng Hạ nhỉ ? Tham gia uống Cafe sáng chứ ?
Lịch thay đổi: Thứ 6 - 12h30 trưa hàng tuần

Sửa lần cuối:
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Trùi, okie đi. Làm gần nhau à? Nhưng mà sáng là mấy giờ nhỉ?

N

namviet1975

Guest
9/10/05
1
0
0
48
hanoi
Cho tôi tham gia với nhé. Ai là đội trưởng thế, mấy giờ sáng, cụ thể như nào vậy

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Ơ hay nhẩy, đồng chí Hieu_Bravo này... nhảy vào hô hào mỗi 1 câu bỏ bom anh em, rì thì rì cũng fải có kế hoạch cụ thể chứ, hay ít nhất cũng cho anh em cái tên quán cũng như thời gian để còn biết đường mà mò mẫm chứ nhẩy:biggrin:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Vậy thì chúng ta bắt đầu luôn nhé. Tôi đề nghị ở quán Cafe Nhân (gần 23 Láng Hạ). Quán ở đó, Cafe ngon, chỗ ngồi rộng, 2 tầng (Tôi không nhớ chính xác địa chỉ là bao nhiêu nữa). Chúng ta ngồi ở tầng 1 (???)
Bắt đầu từ ngày mai nhé, tôi nghĩ là phải từ 7h sáng (vì chỗ tôi làm việc là 7h30) Mọi người nghĩ sao ?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cho tớ uống với, nhưng mà cafe trưa thôi, vì sáng 8h làm thì...7h mới dậy ( may quá )
Hic, các bác nhà mình chúa cao su, hẹn 7h cafe thì....9h mới đến công ty làm mất BRAVO à!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hieu_Bravo nói:
Vậy thì chúng ta bắt đầu luôn nhé. Tôi đề nghị ở quán Cafe Nhân (gần 23 Láng Hạ). Quán ở đó, Cafe ngon, chỗ ngồi rộng, 2 tầng (Tôi không nhớ chính xác địa chỉ là bao nhiêu nữa). Chúng ta ngồi ở tầng 1 (???)
Bắt đầu từ ngày mai nhé, tôi nghĩ là phải từ 7h sáng (vì chỗ tôi làm việc là 7h30) Mọi người nghĩ sao ?
Úi trùi, hichic. Sớm thía thì lèm seo được bây giờ nhở. Công ty tớ 8h làm mà hum nào cũng 9h mới có mặt nè. Nhưng được rùi, sẽ cố gắng. Mai Sếp tớ lại biểu dương vì có vụ cafe nên BB đi làm sớm hẳn thì cũng khoái nhỉ.
Mai bắt đầu luôn à? Mà có quỹ chứ nhở? Campuchia nhá. Ko chơi trội đâu à nha :banana:
Ý kiến các pác thía nào?

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Úi sáng hả ? Giờ đấy chắc mình đang ngủ chuyên đi làm muộn...hu..hu... Mà mình thích cafe buổi tối hơn, tối mới thích chứ sáng chán bỏ xừ...:biggrin:
À quên có cafe overnight không ?:biggrin:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Vậy mai các vị đến, uống rồi ta bàn luôn lịch uống như thế nào nhé.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Cả đời người có 1 cái đầu (có 2 mắt, 1 mũi, 1 mồm, > 36 cái răng...) cho mọi người "chặt". Địa điểm thì đến Bravo để gặp.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sớm quá , ko đến nổi đâu. Hic 8,9 h mới là bình minh mà hic 7 giờ thì ... :wall:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hay đấy duy trì nhá, chừng nào ra E tham gia luôn, campuchia đều cho nó bền.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Hieu_Bravo nói:
Sáng nay, có thấy vị nào đâu ????
Sáng nay 8h mới dậy nổi, chạy cuống cuồng đến Cty cho kịp giờ, không còn thời gian để Cà fê cà fáo nữa bác ạ:biggrin:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA