Nguyen Tu Anh ?????????????

• Thread starter hoangaccounting
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

mysterious_girl

Guest
Nguyen Tu Anh nói:
Thêm nữa, món quà to là được, giá trị vật chất cũng không quan trọng nốt. "Đơn giản như đan rổ", em ơi!

Chị ui, sao chị keo thế. Chị được cả lãi mẹ lẫn lãi con mà. Món quà to nhưng phải có giá trị tương xứng thì mới phù hợp với công của em mày mò tìm ra crazy fan cho chị chứ, chị nhỉ.:cheesebur

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Eo ôi! Chưa gì đã nói "xấu" chị rồi này! Ờ, để chị kiếm món quà không những to mà còn có giá trị tương xứng nữa. Hic hic hic...

M

mysterious_girl

Guest
Nguyen Tu Anh nói:
Eo ôi! Chưa gì đã nói "xấu" chị rồi này! Ờ, để chị kiếm món quà không những to mà còn có giá trị tương xứng nữa. Hic hic hic...
Em đâu có nói xấu chị đâu. Em chỉ nói sự thực thui mà. :biggrin:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
chị ơi, nó ..." tiến tồng" chị đấy. em là " quạt điên" của chị đây.. . có gì chị cứ bảo em giải wuyết cho . "cánh đồng xanh" cậu mà tống tiền " tượng thần " của tớ là tớ cho cậu thành " cánh đồng hoang" ngay đấy (hehe)

M

mysterious_girl

Guest
Kid nói:
chị ơi, nó ..." tiến tồng" chị đấy. em là " quạt điên" của chị đây.. . có gì chị cứ bảo em giải wuyết cho . "cánh đồng xanh" cậu mà tống tiền " tượng thần " của tớ là tớ cho cậu thành " cánh đồng hoang" ngay đấy (hehe)

Ai lại choảng nhau vì thần tượng của mình cơ chứ.Chị Tú Anh sẽ buồn đấy. Tớ chị đùa cho chị TA vui thôi mà. Sao Kid mà dữ quá ha.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Nguyen Tu Anh nói:
Hì, không hề "tham" tẹo nào! Món quà đơn giản và có ý nghĩa là được; giá trị vật chất không quan trọng lắm, đúng không nào?
Vâng em chỉ cần món quà thật là đơn giản miễn là quà Hà Nội là ok liền.

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
khé khé : quạt điên = crazy fan ấy ạ
to: cánh đồng hoang, đùa thôi chứ kid yêu hoà bình phết đấy..., nhỡ mà cánh đồng hoang là fi mêu thì kid còn yêu hoà bình hơn lữa.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ồ, Kid làm chị đến chết cười mất thôi. Giờ chị mới để ý và dịch cái từ "crazy fan". Hì hì hì...

Kid nói:
khé khé : quạt điên = crazy fan ấy ạ

M

mysterious_girl

Guest
Kid nói:
to: cánh đồng hoang, đùa thôi chứ kid yêu hoà bình phết đấy..., nhỡ mà cánh đồng hoang là fi mêu thì kid còn yêu hoà bình hơn lữa.

Sao lại gọi tớ là "cánh đồng hoang" cơ chứ?Cứ xem hồ sơ của tớ thì biết liền. (Kid ơi kid mới một tuổi mà tìm hiểu male or female làm gì chứ. Con nít bi giờ ranh nhỉ :biggrin: )

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
green_field nói:
Sao lại gọi tớ là "cánh đồng hoang" cơ chứ?Cứ xem hồ sơ của tớ thì biết liền. (Kid ơi kid mới một tuổi mà tìm hiểu male or female làm gì chứ. Con nít bi giờ ranh nhỉ :biggrin: )
hít,... kid cũng nhỡ lớn rồi... nhỏ lại chút cho iu đời ấy mờ. vừa chếch profile của cánh đồng hoang xong, nói chung kết luận là: giới tính ko rõ ràng. :biggrin: (24 tuổi gọi kid bằng brother rồi :lol: )

M

mysterious_girl

Guest
Kid nói:
hít,... kid cũng nhỡ lớn rồi... nhỏ lại chút cho iu đời ấy mờ. vừa chếch profile của cánh đồng hoang xong, nói chung kết luận là: giới tính ko rõ ràng. :biggrin: (24 tuổi gọi kid bằng brother rồi :lol: )

Kid có thấy cái avatars của tớ ko? Nhìn thì biết ngay mà. Nếu muốn tớ gọi bằng A thì scan giấy tờ tùy thân có dán ảnh rồi post lên nhé.

Ơ mà ở đây là dành cho fan của chị TA mà, nếu kid muốn tranh luận với tở thì mở ra một cái thread mới hoặc nhắn tin cho tớ nhé.

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
green_field nói:
Ơ mà ở đây là dành cho fan của chị TA mà, nếu kid muốn tranh luận với tở thì mở ra một cái thread mới hoặc nhắn tin cho tớ nhé.
Đâu có đâu, vui chơi ko quên nhiệm vụ đấy chứ. Tớ vẫn chứng tỏ mình là 1 "quạt điên" của chị Tú Anh đấy chứ. Tớ tranh luận với cậu cốt để thread này luôn luôn on top thôi. :lol: nhỉ, chị Tú Anh nhỉ:biggrin:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Fan Club Tú Anh
Wellcome to Fan Club ! ( lăng xê ác :lol:)

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Thành viên wkt có nhiều thần đồng quá nhỉ? Mới 1 tuổi mà đã online trên web được rồi.
Nguyen Tu Anh duoc nhieu người ái mộ quá. Ước gì mình chỉ được 1 người ai mộ thôi cũng đủ...

M

mysterious_girl

Guest
Sangvo nói:
Thành viên wkt có nhiều thần đồng quá nhỉ? Mới 1 tuổi mà đã online trên web được rồi.
Nguyen Tu Anh duoc nhieu người ái mộ quá. Ước gì mình chỉ được 1 người ai mộ thôi cũng đủ...
Vậy thì sangvo hãy tạo thread mới tựa là "Sangvo fans club" để thăm dò. :0frown:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Yên tâm, yên tâm! Đảm bảo các thành viên tham gia cờ lắp này không phải đóng bất cứ một khoản kinh phí nào, chủ club sẽ lo mọi phí tổn cho các khoản ăn, uống, quà... trên mạng. Phí tổn chỉ là chuyện nhỏ, lăng xê mới là chuyện nhớn! :biggrin:

Welcome "Câu lạc bộ QUẠT ĐIÊN" hay còn gọi là "CRAZY FAN Club"

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
hoangaccounting nói:
Vâng em chỉ cần món quà thật là đơn giản miễn là quà Hà Nội là ok liền.
Một người Hà Nội muốn đem ít quà thật là đặc biệt để tặng người bạn mới quen trong Nam, thì người ấy lựa chọn thứ gì?

Bánh cốm hàng Than... Một thứ bánh ngon mà cũng không đắt, một thứ bánh gợi cho ta những kỷ niệm rất nhiều màu. Bánh cốm chính là thứ bánh cưới, trao đi đổi lại trong những mùa thu, để chứng nhận cho cái sung sướng của cặp vợ chồng mới, và cái vui mừng của họ hàng.

Vuông vắn như quyển sách vàng, bọc lá chuối xanh buộc lạt đỏ; cái dây lạt đỏ như sợi dây tơ hồng buộc chặt lấy những cái ái ân. Nhân đậu xanh giã nhuyễn, vương mấy sợi dừa, và đường thì ngọt đậm.

Tạm thưởng thức trước qua hình vậy, em nhé!

Đính kèm

43.2 KB · Lượt xem: 87
H

htqtn

Guest
21/8/05
32
0
0
44
Thais Nguyeen
Bán ảnh cực đẹp

Thông báo mới đây bán đủ 110 ảnh và có cả chữ ký của Nguyên Tu Anh cho các Fan của TA. Bạn ảnh cho 110 ngườI đăng ký nhanh nhất.
- Chất lượng màu sắc anh đẹp rõ :eek:know:
- Giá cả hợp lý chỉ ( 2.000 - 30.000 <== loai chung bình)
- Nhân ngày nhà giáo việt nam 20 -11 khuyến mại mua một tặng một.
Thông báo này ngửi đến tất cả các Fan của TA. ==è đăng ký nhanh kẻo hết số lượng có hạn.

+ tiền bán ảnh chia làm 2 phần một phần được ủng hộ cho độI tuyện bóng đá nam
+ Phần còn lạI được chia đều cho tôi và TA

( để đảm bảo về luật bản quyền Q xin TA phê chuẩn đề nghị trên )

NgườI đầu tiên gọI điện đăng ký ForestC còn thiếu 109 người

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA