Danh sách các công ty bỏ trốn??

• Thread starter tyfnmax
  • Ngày gửi
T

tyfnmax

Guest
2/5/04
40
0
0
HN
Cả nhà cho hỏi lấy danh sách các công ty bỏ trốn ở đâu vậy. Có trang Web nào có không ( ở HÀ Nội)

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
H

hoaiphuong2908

Guest
Lam on cho minh hoi tai sao trong phan mem ho tro khai thue 1.3.0 khi minh ke khai thue GTGT dau vao o muc MST co mot so hoa don minh khai dung MST trong hoa don nhung phan mem lai bao la MST sai va ko cho in.Minh ko hieu. Giup minh voi. Help.... help me...

P

Phuchuong

Guest
29/2/08
6
0
0
Ha noi
Bạn vào ngay web của Sở Kế Hoặch đầu tư Hà Nội : www.hapi.gov.vn trong đó có danh sách doanh nghiệp có dấu hiệu vi phạm...
Thân

Than gửi MINA, em đã vào website của sở kế hoạch đầu tư Hà nội mà sao ko tìm thấy danh sách các doanh nghiệp có dấu hiệu vi phạm đâu cả. chỉ giùm em nó ở mục nào được ko?

S

sudinhhoang

Guest
26/3/08
2
0
0
49
Bien Hoa, Dong Nai
cả nhà ơi giúp em với. em mua phải hàng của một công ty bỏ trốn ở đồng nai, bây giờ cục thuế đồng nai phạt em nặng quá có cách nào giúp em không. có ai biết danh sách doanh nghiệp bỏ trốn thuế ở đồng nai không chỉ giúp em với. em hy vọng ai đó sẽ giúp em

K

kla

Cao cấp
26/5/08
272
0
0
40
Hà Nội
cả nhà ơi giúp em với. em mua phải hàng của một công ty bỏ trốn ở đồng nai, bây giờ cục thuế đồng nai phạt em nặng quá có cách nào giúp em không. có ai biết danh sách doanh nghiệp bỏ trốn thuế ở đồng nai không chỉ giúp em với. em hy vọng ai đó sẽ giúp em

Bạn đọc lại bài của WHoamI đi, có trang web của TCT đó, bạn vào đó tìm nhé

K

kla

Cao cấp
26/5/08
272
0
0
40
Hà Nội
Lam on cho minh hoi tai sao trong phan mem ho tro khai thue 1.3.0 khi minh ke khai thue GTGT dau vao o muc MST co mot so hoa don minh khai dung MST trong hoa don nhung phan mem lai bao la MST sai va ko cho in.Minh ko hieu. Giup minh voi. Help.... help me...
MST ko đúng tức là nó có đuôi -1, -001... phải ko? nếu phần mềm báo lỗi thì bạn bỏ những cái đuôi đó đi.

D

Dophuong

Guest
Có anh chị nào biết tìm công văn bỏ trôn ở đâu không nhỉ

Mình biết công ty đó bỏ trốn, Minh biết số công văn mà kiếm hoài trên mạng mà không có .có ai biết chỉ cho minh với nhé . Cảm ơn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA