Mỗi tuần một chuyên đề

Kinh nghiệm chọn mua căn hộ mới

• Thread starter phanntrang
  • Ngày gửi
phanntrang

phanntrang

Sơ cấp
30/6/13
20
0
1
My Dinh
Ðề: Kinh nghiệm chọn mua căn hộ mới

E thây ở trung tâm thì chỉ tổ đi lại kẹt xe lại đông đúc, chi phí thì đắt chứ được cái gì. ở 4s là quá tuyệt rồi, cả ngày làm việc mệt nhọc tối về không khí trong lành chả thích hơn ah

Thực ra ở trung tâm cũng có cái tiện lợi mà. Nhà xa cũng bất tiện khi mưa gió. Tuy vào hoàn cảnh và sở thích thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
nancymai

nancymai

Sơ cấp
18/4/13
20
0
1
Phu Tho

Hôm qua dự án 4s Linh Đông này cho khách đi tham quan bằng du thuyền đấy. Có mẹ nèo đi không? phát biểu cảm tưởng cái coi?

minhoanh21

minhoanh21

Sơ cấp
9/5/13
15
0
1
Nam Dinh

Hôm qua dự án 4s Linh Đông này cho khách đi tham quan bằng du thuyền đấy. Có mẹ nèo đi không? phát biểu cảm tưởng cái coi?
Mình cũng nghe nói dự án này hót lắm, nên kế hoạch đi xem nhưng phải ra hà nội không đi được. Thấy bà chị ở cơ quan khen nức nở làm mình tiếc quá

M

maianhthu

Sơ cấp
10/5/13
14
1
3
41
Hải Dương

Sốt xình xịch ý chị ạ. E đặt để mua cho các cụ dưỡng lão mà đang lo không mua kịp trong đợt này đây. Khách hàng đặt vượt chỉ tiêu số căn hộ bán mà. làm thế nào giờ nhỉ?

C

codai100325

Sơ cấp
15/1/11
12
0
0
35
Nam Dinh

Mình cũng nghe nói dự án này hót lắm, nên kế hoạch đi xem nhưng phải ra hà nội không đi được. Thấy bà chị ở cơ quan khen nức nở làm mình tiếc quá

Thấy trên blog của bà chị toàn cảnh đẹp, cứ tưởng đi singapore, hóa ra đi tham quan căn hộ. còn được đi bằng du thuyền, oách lắm. lúc đầu đi tham khảo, giờ thì đang như kiểu ngồi trên đống lửa, than vãn không biết có dặt được chỗ mà mua không.

bichhanh0585

bichhanh0585

Sơ cấp
12/5/13
11
0
1
ha dong

Cho mình tham gia 1 suốt đi cùng với.Đang rất tò mò đây.mà tham quan bằng du thuyền cơ ah? Hoành tráng nhỉ

T

thanhlongvu

Sơ cấp
17/5/13
12
0
1
hai phong

Do đợt này có ưu đãi nên ai cũng cố gắng đăng ký đây mà.

K

ketoanimm

Sơ cấp
3/8/12
33
3
8
Thái Bình

Ui sao mà vip thế...em cũng chỉ mới xem qua dự án trên youtobe thôi, chưa được đi xem thực tế, thấy mọi người nói nhiều cũng tò mò quá cơ. Hôm nào có chị nào đi xem thì alo cho em theo với nhé

phanntrang

phanntrang

Sơ cấp
30/6/13
20
0
1
My Dinh

Đi tham quan hôm 20 vùa rồi mà. Hoành tráng lắm. Cả đoàn nguời đông nghìn nghịt lên du thuyền, khách được đối xử như VIP. Bà con phấn khởi ra đăng ký luôn. Tềnh hềnh là không biết có còn àm mua ko đây

hoa oaihuong

hoa oaihuong

Sơ cấp
17/7/13
19
0
1
hn

Chắc cứ đăng ký đặt lấy một chỗ đi các chị nhỉ? Có mất gì đâu sao mà không đặt ^^

C

codai100325

Sơ cấp
15/1/11
12
0
0
35
Nam Dinh

đặt rồi mà chưa chắc đã được đâu. chỉ sợ giá lại tăng, cố gắng mua đợt đầu còn được ưu đãi.

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết

Chắc cứ đăng ký đặt lấy một chỗ đi các chị nhỉ? Có mất gì đâu sao mà không đặt ^^

Đặt cọc là 20tr, không mua là mất đấy bạn chứ không phải đặt chổ bằng nhời không đâu.

Hôm trước Đất Xanh là đại diện phân phối, chủ đầu tư thì quên mất rồi. Mình đã đi xem thực tế khi mở bán tòa nhà thứ 2 đang được xây, có tổng cộng là 4 toà nhà nằm thành 2 đường song song với nhau. Giữa 2 dãy nhà là hồ nước được lắp kính lên trên để có thể đi trên đấy (theo thiết kế chứ lúc ấy chưa làm). Bây giờ rao bán có lẽ là toà nhà thứ 3, phía bờ sông có công viên tương đối rộng, có sân tennis, sân chơi trẻ em. khuôn viên nhìn chung là thoáng, có bến tàu du lịch. Nhà mẫu thì thiết kế thì cũng tạm tạm được. Năm sau nếu đường Bình Lợi - Tân Sơn Nhất thông xe thì đi lại tương đối là thuận tiện từ đấy vào trung tâm.

traxanh1000do

traxanh1000do

Sơ cấp
6/8/12
35
0
6
ha noi

ngưòi đặt chỗ đông nghìn nghịt mẹ nó ạ. Chắc nhiều người cũng đặt cho vui như mẹ này :017:

hoa oaihuong

hoa oaihuong

Sơ cấp
17/7/13
19
0
1
hn

Ủa.Đặt chỗ là đặt cọc luôn ah? Sao nghe nói mình chỉ đặt chỗ thôi đến ngày 28/7 này mở bán ai có tiền mới mang ra đặt cọc chứ nhỉ? Thế là phải đặt cọc trước đấy ah.Em cứ tưởng....:)

phanntrang

phanntrang

Sơ cấp
30/6/13
20
0
1
My Dinh

Ủa.Đặt chỗ là đặt cọc luôn ah? Sao nghe nói mình chỉ đặt chỗ thôi đến ngày 28/7 này mở bán ai có tiền mới mang ra đặt cọc chứ nhỉ? Thế là phải đặt cọc trước đấy ah.Em cứ tưởng....:)

em cũng nghĩ như bác này. Nếu 1000 người đến đặt cọc thì có đủ nhà cho ngta ko. khu này hot thật đấy

hoa oaihuong

hoa oaihuong

Sơ cấp
17/7/13
19
0
1
hn

em cũng nghĩ như bác này. Nếu 1000 người đến đặt cọc thì có đủ nhà cho ngta ko. khu này hot thật đấy
Đúng rồi đó bác Phanntrang nhỉ? Nếu cọc 20tr để lấy chỗ mà nghe nói số người đặt vượt 200% thì lấy đâu ra nhà cho ngta.Chắc phải bồi thường gấp đôi gấp 3 lại cho khách mới chịu

X

xuanphuc75

Sơ cấp
13/5/13
12
0
1
Phu Tho

Đặt cọc là 20tr, không mua là mất đấy bạn chứ không phải đặt chổ bằng nhời không đâu.

Hôm trước Đất Xanh là đại diện phân phối, chủ đầu tư thì quên mất rồi. Mình đã đi xem thực tế khi mở bán tòa nhà thứ 2 đang được xây, có tổng cộng là 4 toà nhà nằm thành 2 đường song song với nhau. Giữa 2 dãy nhà là hồ nước được lắp kính lên trên để có thể đi trên đấy (theo thiết kế chứ lúc ấy chưa làm). Bây giờ rao bán có lẽ là toà nhà thứ 3, phía bờ sông có công viên tương đối rộng, có sân tennis, sân chơi trẻ em. khuôn viên nhìn chung là thoáng, có bến tàu du lịch. Nhà mẫu thì thiết kế thì cũng tạm tạm được. Năm sau nếu đường Bình Lợi - Tân Sơn Nhất thông xe thì đi lại tương đối là thuận tiện từ đấy vào trung tâm.
chuẩn bị mở bán block a bác ạ. đăt chỗ còn sợ khó mua được vì thấy xếp hàng đặt cơ muh.

hoa oaihuong

hoa oaihuong

Sơ cấp
17/7/13
19
0
1
hn

chuẩn bị mở bán block a bác ạ. đăt chỗ còn sợ khó mua được vì thấy xếp hàng đặt cơ muh.
Đúng là phải nhanh chân đặt chỗ chứ không có tiền cũng chẳng mua được ý các Bác nhỉ ?

bichhanh0585

bichhanh0585

Sơ cấp
12/5/13
11
0
1
ha dong

Block A nghe nói số lượng đặt chỗ vượt 200% rồi.Đợi Ông xã về chắc phải qua cò mới mua được chứ 1m e ở nhà không dám quyết định

traxanh1000do

traxanh1000do

Sơ cấp
6/8/12
35
0
6
ha noi

Liệu có đông đúng như lời đồn ko hay các bác lại chém cho rôm rả vậy. khu này mới toàn thấy khen chưa thấy chê mấy không biết thực hư ra sao

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA