Lượt về WFC-Bravo : Chủ nhật 27/11/05

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
Càng đông thì càng zui chứ sao, tuy nhiên tui nghĩ là đây chỉ là một trận tập dượt nho nhỏ cho trận lược zề zới Bravo zào buổi chiều, zì thế phải để dành sức lực hạ Bravo.:banana: :banana: :banana:

To BB: cảm ơn BimBim nhiều nhiều.:banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Bim Bim nói:

P/S: Phê bình đội trưởng Omar chưa làm tròn nhiệm vụ & trách nhiệm của mình. Phân chia đội hình chưa hợp lý, chưa kết hợp được sở trưởng của các thành viên trong đội dẫn đến việc các cầu thủ mới có ý kiến là lạc lõng trong đội bóng. Đội trưởng xem thế nào nhé ???

Quan điểm của Omar thì đội bóng của chúng ta là mang tính vui vẻ là chính nên đá trước, đá sau cũng không quan trọng lắm. Do đó Omar ko thích bố trí này nọ mà ai đá chính từ trước thì vào đá. Còn ai tham gia và đá sau mà thể hiện được phong độ của mình tốt thì mình chắc chắn trận sau sẽ không ai để cầu thủ đó ngồi dự bị. Và Các cầu thủ mới từ bây giờ ko được cảm thấy lạc lõng nữa mà phải hoà đồng vào đội bóng tạo không khí thi đấu tưng bừng.

Còn về việc đội bóng của chúng ta chưa ăn ý lắm thì theo Omar, WFC tập luyện ít(1 tuần 1 trận) mà chơi được như vậy là quá tốt, bật ban 1 chạm nhiều khi hay thế còn gì, chọc khe cũng ngon, tiền đạo nhảy cảm và có duyên, thi đấu 10 trận thì thắng 9. Chỉ có 1 điều băn khoăn đó là sức khoẻ và sức bền của chúng ta, thường thì cuối trận chúng ta hay bị uể oải.
Còn 1 điều nữa là dạo này tình hình ra sân của đội bóng nhiều khi cũng không đc tốt, có hôm Omar và OTO ra sân mà chẳng thấy có ai cả. Chúng ta nên ra sớm hơn để có tinh thần hơn.

4B tiếp tục kê danh sách nhé. Cuối tháng cứ theo danh sách mà bổ đầu từng ông một.WFC thank's 4B nhiều.

Sửa lần cuối:
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Dự bị thì cấm không đc Bổ Đầu nhá ! :lol:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
hic, ... em đến xem đc ko vậy :D

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tuần này chúng ta có sự trở lại của Tinh Tinh nhưng có lẽ trên hàng khán giả, vì vậy nhất định chúng ta sẽ có thêm sự động viên từ khán giả nhà. Và lần này cam to sẽ nhất định tham gia, vì trận lượt đi đã không có rồi.
Còn vềviệc đá chính đá phụ thì ở đội ta chưa có khái niệm nào cả, chúng ta đang và sẽ hoạt động theo phương trâm vui là chính.
Tuần này rất mong các cầu thủ đến sân trước 15' để chúng ta khởi động cho kỹ hơn, đồng thời làm tăng sự nhiệt tình hơn nữa.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
cam_to_80 nói:
Còn vềviệc đá chính đá phụ thì ở đội ta chưa có khái niệm nào cả, chúng ta đang và sẽ hoạt động theo phương trâm vui là chính.
Bravo chung to cung vay !

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
khi_dot nói:
thang khi dot khac thang tinh tinh anh omar oi !!!
Khỉ đột hay Tinh tinh thì cũng đều là khỉ cả thôi . Mà sao ku khỉ đột này gãy chân mà sao lành nhanh nhỉ? :banana:

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Hoadonbanle nói:
Khỉ đột hay Tinh tinh thì cũng đều là khỉ cả thôi . Mà sao ku khỉ đột này gãy chân mà sao lành nhanh nhỉ? :banana:

Khi Dot: Tên là Điệp, còn Tinh Tinh là Dũng Hiểu chưa hả ???:wall:

To bác RomanRiver: Chắc sáng CN này em không tham gia cùng đội của Bác đc rồi.
Sáng CN tuần này em tham gia Giải bóng đá Do Văn phòng Luật sư Vũ Hải tổ chức tại SVĐ Quảng An. Nếu Bác nào có thời gian thì lên cổ vũ cho em cái.:two: :two:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hic, vậy là CN tuần này có Omar và Huemis tham gia đá cho đội bác Roman à?Hổng hiểu bác Maco đâu, không lên tiếng cái nhở???
To Khỉ Đột : Háp pi bớt đê to Khỉ đột , CN tuần này sẽ có trận....bia...chúc mừng SN. Nhớ tới sân nha !
To all: CN ngày 3/12 có chương trình Vẻ đẹp trong sự đa dạng ở công viên Lênin. Đội bóng tham gia nhé. Từ 2h chiều, rùi sau đó tập hợp đến sân bóng luôn. Ý kiến mọi người thế nào???

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
To Romanriver: Sáng CN tính đến thời điểm này đã có 3 cầu thủ chính thức tham gia đá cho đội của bác rùi: Đội trưởng Omar, pác Maco & Ku em Huemis. Có gì bác thông báo rùi alo cho các pác ý nha

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
To Khi Dot: chúc mừng sinh nhật nha'. Chúc sinh nhật zui zẻ !!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
khi_dot nói:
ko cho khi dot da a` BB
Chúc mừng SN nhá . Mà ku này viết ko dấu lắm thế cẩn thận bị Del bài đấy ku , viết có dấu đi ! :rocker:

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
:two: Thanks nha BimBim,

Tui xin nhắc lại: sân trường đại học y (sân số 7), chúng ta có mặt lúc 8h15 để khởi động và bóng sẽ lăn vào lúc 8h30. Chào mừng đội trưởng, maco, huemis.:banana: :banana: :banana:

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
maco nói:
che^'t tui, chu*a bao gio*` va`o sa^n tru*o*ng` Y ne^n cu~ng chu^a bie^t' o*? da^u. Ho^m do' Omar cho di ke' nha?

Sân này nằm trong Đại Học Y trên đường Tôn Thất Tùng, khi vào thì đi bằng cổng phụ.:lol:

Còn ai tham gia nữa hông zậy? để còn thay ra thay dzô chứ.:dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA