Dành cho các mem nam đã có vợ

• Thread starter echop
  • Ngày gửi
E

echop

Guest
25/8/04
53
0
0
113
vietnam
Topic này để anh em ta học hỏi kinh nghiệm đối phó với vợ. Nào, anh em ta xông lên...

Tớ truyền 2 bí kíp trước.

BK1: (khá quen thuộc) nếu mơ ngủ hay nói linh tinh thì lấy tên vợ đặt tên cho bồ

BK2: nếu lưu số điện thoại của "hàng" trong cell phone thì nhớ lưu dưới tên "Xếp" hoặc cái gì đại loại như thế (Xếp càng to càng tốt). Đảm bảo khi "hàng" gọi mà mình lỡ có trong toilet chẳng hạn thì vợ cũng đố dám nghe :biggrin: mà lúc sau có đi thì cũng hoàn toàn hợp lệ - Lý do: Xếp gọi..
Lưu ý xoá tất cả các messege trước khi về nhà, đề phòng bất chắc, dù gì thì cẩn thận vẫn hơn

cont'..

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Hai

Guest
26/9/05
15
0
0
55
I live in Ha Noi
Gửi echop!
Bạn đang muốn đề cập đến cái gì vậy?
Bạn đã có vợ chưa đấy? ( hay bạn là Miss ! ! !)
Xin lỗi , bạn nên rút lui nội dung này trên đi
Chào 1

M

mysterious_girl

Guest
Bk1 chắc chắn là không dùng được. Vì vợ và bồ là tình địch. Vợ không thích bồ và ngược lại bồ cũng ko thích địch. Nếu lấy tên vợ mà đặt tên cho bồ thì e rằng bồ sẽ hit đấy.

Nhưng mà chiêu nào thì chiêu coi chừng "ông ăn chả bà ăn nem" thì khổ đó. Lúc đó ko biết co happy được ko.:biggrin:

W

WhoamI

Cao cấp
BK2: nếu lưu số điện thoại của "hàng" trong cell phone thì nhớ lưu dưới tên "Xếp" hoặc cái gì đại loại như thế (Xếp càng to càng tốt). Đảm bảo khi "hàng" gọi mà mình lỡ có trong toilet chẳng hạn thì vợ cũng đố dám nghe
mà lúc sau có đi thì cũng hoàn toàn hợp lệ - Lý do: Xếp gọi..
Hihi..chiêu này chưa chắc an toàn nhe...nhỡ vợ cũng ăn phở và phở là Xếp thì seo ! :lol:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Nguyen Hai nói:
Gửi echop!
Bạn đang muốn đề cập đến cái gì vậy?
Bạn đã có vợ chưa đấy? ( hay bạn là Miss ! ! !)
Xin lỗi , bạn nên rút lui nội dung này trên đi
Chào 1
Bác NH ơi, đùa hay thật vậy? Em sợ quá, huhu.

E

echop

Guest
25/8/04
53
0
0
113
vietnam
Tiếp cái nào:

BK3: Đừng bao giờ khen vợ rằng "hôm nay em đẹp lắm"...qua điện thoại

BK4: Đừng bao giờ nói dối vợ từ những sai sót nhỏ nhặt nhất như hôm nay anh quên không tắm cho thằng nhóc nhà mình...hãy để giành cho những vụ việc thực sự nghiêm trọng :)

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Chồng tốt là thế này :

Luôn hôn vợ trước khi đi làm

Đưa hết tiền lương cho vợ cuối tháng