Thông báo tuyển 1/2 đây!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
ngocanh291182 nói:
hô hô.Ai mà muốn làm rễ huế thì phải chấp nhận măm chè đã.
hàng Việt Nam tiêu chuẩn AAA và ISo 2005, ok?
Thế nghĩa là sao ?
Phải kiểm tra trước cơ à , gay nhỉ :banana:
Mà hàng Việt Nam tiêu chuẩn thế kia chắc là đã qua công đoạn kiểm tra rồi nhỉ :rocker:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ngocanh291182 nói:
ui cha, đúng là dân kế Nam có khác, ăn nói cứ như là....ngọc Anh thua là chỉ thua ở khâu " ăn nói" kiểu như Ziczac thui, chứ còn mọi cái thì đừng mơ. Đưòng còn dài chưa biết Mèo nào cắn mỉu nào đó.

ZZ ăn nói kiểu 1/2 hả, ZZ không mơ gì cả, chào hàng nghiêm túc theo đúng kiểu bắc vì ZZ là dân kế bắc chính hãng 1/1 chứ không phải 1/2. Đúng đấy đường còn dài ta cứ nhâm nhi từng 1/2 rồi sẽ thành 1/1.

Cũng xin quảng cáo thêm chút những thứ mà ZZ sẽ báo giá cho NA sẽ có khuyến mãi nếu thanh toán nhanh (chứ khôn gphải là khuyến mãi nếu mua với số lượng lớn) và hàng khuyến mãi sẽ là áo mưa xuất khẩu, loại có 2 đầu (2 mũ mưa) với đủ màu sắc tuỳ khách hàng lựa chọn theo sở thích.

E

Easy Lubricant

Guest
25/11/05
6
0
0
Hai Phong
trích dangkhoaquan
bác ơi bác sinh năm 82 chưa già đâu!
mà cho dù bác băm đi nữa thì lúc đấy có khi lấy chồng(vợ) già lại là mốt đấy!
yên tâm đi
82 thì già như thế này bác nhỉ
[image]http://img103.imageshack.us/img103/5421/chutieucopy8em.jpg[/image]

E

Easy Lubricant

Guest
25/11/05
6
0
0
Hai Phong
trích dangkhoaquan
bác ơi bác sinh năm 82 chưa già đâu!
mà cho dù bác băm đi nữa thì lúc đấy có khi lấy chồng(vợ) già lại là mốt đấy!
yên tâm đi
82 thì già như thế này bác nhỉ

N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh lúc mô cũng đưa tiêu chí " Nhanh rẽ bền lâu" lên trước trong mọi cuộc giao dịc mua bán. Nghe ZZ quãng cáo thì thấy cũng khá đưọc đó, haaaaâ, nhưng mà 1/2 thì không thể mua 1 lần số lượng lớn và cũng không cần khuếyn mại chi mô. Chỉ cần độc nhất 1/2 mà đảm bảo 1/1 là Ok rùi.
82 không còn trả và cũng chưa là già. mà là đến giai đoạn cần có 1/2 rùi, phải không bà con? " Nam mô thiện tai thiện tai..........."

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm nay chị quyết tìm chồng
Cho thôi ngày tháng mênh mông một mình
Rằng em đây rất là xinh -
Xắn như trong một một mình em mê
Chọn anh khoẻ tựa con dê -
Già không đủ sức em thề chẳng ham
Chọn anh nào tướng hay làm
Tình duyên e ấp em giam làm chồng.

KÍNH TẶNG

N

nhatlequyen

Guest
23/11/05
1
0
0
39
bac ninh
chào bạn
như thế mà đã lo ế là sao
?đưng bi quan thế chư
cân người tớ giới thiệu cho

N

ngocanh291182

Trung cấp
được vậy thì tốt quá rùi còn chi bằng nữa, thanks truwocs nghe. Phải tìm truwocs không thôi Nước đến chân mới nhảy thì .....ôi thôi thôi...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ngocanh291182 nói:
Ngọc Anh lúc mô cũng đưa tiêu chí " Nhanh rẽ bền lâu" lên trước trong mọi cuộc giao dịc mua bán. Nghe ZZ quãng cáo thì thấy cũng khá đưọc đó, haaaaâ, nhưng mà 1/2 thì không thể mua 1 lần số lượng lớn và cũng không cần khuếyn mại chi mô. Chỉ cần độc nhất 1/2 mà đảm bảo 1/1 là Ok rùi.

Xin nhắc lại là khuyến mãi nếu thanh toán nhanh chứ không khuyến mãi nếu mua với số lượng lớn (NA check lại dùm), bởi thật ra hàng khuyến mại này nhằm đảm bảo về sức khoẻ cho người sử dụng đặc biệt là những khi trái gió trở trời - ăn no dửng mỡ đặc biệt hay xảy ra với dòng sản phẩm 1/2.

1/2 = 1/1 !!!!!???????? :rocker: nhà cung cấp có thắc mắc về việc nếu 1/2 = 1/1 thì tại sao không oder hàng 1/1, bởi nhà cung cấp cũng sẵn sàng cung cấp hàng 1/1 với chất lượng tốt và thẩm mỹ cao ngoài ra với hàng 1/1 thì chúng tôi sẵn sàng cung cấp với các mức giá đa dạng hơn tuỳ theo mẫu mã và kích thước sản phẩm. Đó là chưa nói đến dịch vụ sau bán hàng với dòng sản phẩm này (ngoài cuốn hướng dẫn sử dụng bằng nhiều thứ tiếng có hình minh hoạ đi kèm sản phẩm khách hàng có thể liên lạc trực tiếp với nhà cung cấp 24/24 giờ trong ngày và 7 ngày trong tuần còn có thể cử hướng dẫn viên tới tận nơi hướng dẫn tận tình cho khách hàng thậm chí thử minh hoạ sinh động). Rất mong nhận được phản hồi sớm.
trân trọng
:ladiesman

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cũng xin cảnh báo thêm với những sản phẩm 1/2 mà đảm bảo như 1/1 đã và đang có mặt trên thì trường thì sẽ ảnh hưởng đến hiệu năng hoạt động của SP, bởi như Quý khách hàng đã biết "Năng lượng không tự sinh ra mà cũng không tự mất đi nó chỉ chuyển từ dạng này sang dạng khác" hay "Nếu lợi về lực thì thiệt về đường đi" vì vậy chúng tôi khuyến cáo Quý khách sử dụng sản phẩm đồng bộ để đảm bảo khả năng làm việc của hệ thống về mặt hiệu suất hoạt động cũng như hiệu quả đối với Quý khách.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Mình mới xin Ngọc Anh cho biết cấu hình để tư vấn giải pháp mà có người đã nói mình không hiền rồi!!! Ngọc Anh ơi, giải pháp thì nhiều (gần 30 triệu giải pháp có thể áp dụng đấy), cấu hình ra sao, công bố đi. Híc, tui vẫn hiền nha mấy người

N

ngocanh291182

Trung cấp
hiiiiiiii, 2 hôm nay cuói tuần không đi làm nên mới thấy, đúng là nếu 1 ngày bỏ bê " Công viêc" thì biết bao chuyện xảy ra, và không theo kịp với tình hình thương trưòng rùi. Chẳng lẽ nay Ngọc Anh đã lỗi thời sao? hay mỗi ngày đều có những dòng sản phẩm mới ra đời mà Ngọc Anh không đưọc cập nhật vậy?
Cái này chắc phải nhờ các bác nào trong lĩnh vực Marketing cho biết thêm thông tin đi, ok?
Sami "hiền hơn Cọp hay Dữ như Bụt rứa" hiiiiiiiiiiiii?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ngocanh291182 nói:
hiiiiiiii, 2 hôm nay cuói tuần không đi làm nên mới thấy, đúng là nếu 1 ngày bỏ bê " Công viêc" thì biết bao chuyện xảy ra, và không theo kịp với tình hình thương trưòng rùi. Chẳng lẽ nay Ngọc Anh đã lỗi thời sao? hay mỗi ngày đều có những dòng sản phẩm mới ra đời mà Ngọc Anh không đưọc cập nhật vậy?
Cái này chắc phải nhờ các bác nào trong lĩnh vực Marketing cho biết thêm thông tin đi, ok?
Sami "hiền hơn Cọp hay Dữ như Bụt rứa" hiiiiiiiiiiiii?
Muốn tìm vung trước hết phải biết cái "Nồi" chứ!(các cụ ta chẳng có câu nồi tròn vung tròn, nồi méo vung méo hay sao?).
Vậy Ngocanh muốn tìm 1/2 của mình thì cũng nên ...
Tốt nhất là post lên một bản sơ yếu lý lịch, CV kèm theo 4 ảnh 4x6
nói rõ nguyện vọng ....
Như thế thì may ra mới ....!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Send vào mail này HĐBL up hộ cho :lol:
(Ngó YM )

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
thui thui, nguy hiểm quá. Cái chi cũng phải rõ ràng minh bạch để mọi người cùng làm chứng nữa chứ. , các bác khác ok không?
ngocanh ơi, post ảnh lên đi, cho các mem ấy xem mặt, sợ gì chứ.

C

Cam_nho

Guest
11/10/04
5
0
0
43
HĐ-HT
ngocanh291182 nói:
thui thui, nguy hiểm quá. Cái chi cũng phải rõ ràng minh bạch để mọi người cùng làm chứng nữa chứ. , các bác khác ok không?
Ngocanh ơi thôi đừng phân bua với mọi người nữa, tính xem mai sinh nhật Ngocanh có được ăn chè hẻm hay ko đi.!
Ah còn bao nhiêu giờ nữa là đến giờ sinh của Ngocanh nhỉ? Hơi sớm nhưng sinh nhật vui vẻ và sớm tìm được 1/2 của mình nhé!
Best wishes!!! :1luvu:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tôi biết là Ngọc Anh chưa có quyền gửi file đính kèm, tuy nhiên nếu thực sự muốn công bố cấu hình thì cũng:
không có việc gì khó
chỉ sợ bài chưa nhiều
ko là m được thì thuê​

N

ngocanh291182

Trung cấp
nghe lời các bác vậy, yên tâm đi, anh Hùng Admin đã gặp Ngọc Anh tại Huế rùi, có chi cứ hỏi bác ý đó, giống CHung Vô Diệm vậy đó.
Hôm nay sinh nhật Ngọc Anh nhận đưọc lời chúc từ các bác trong Wkt Ngọc Anh vui lắm, chắc thêm 1 tuổi nhưng lại trẻ đi 10 tuổi đó, hiiiiiiii, nếu trẻ đi từng đó tuổi thì chưa có 1/2 còn lại mô.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA