Thư mời tham gia quản trị Box Access và Kế toán

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

mysterious_girl

Guest
hoangvudb nói:
tôi cũng đồng ý với ý kiến của máy cậu, nếu tôi quảng cáo cho sản phẩm của mình thì tôi có rất nhiều cách tại sao tôi phải dùng cách này
hiện giờ tôi đang là sinh viên năm cuối nên cũng rãnh rỗi --->thường thì ngày nào cũng lên mạng nên muốn làm 1 cái gì đó để hiểu thêm chút ít kiến thức về nghề nghiệp của mình
bạn nói tôi gõ sai chính, ko có dấu, cái đó thì ban quản trị cần xem lại cách thiết kế forum như thế nào -->lúc gõ được tiếng việt lúc thì ko
tôi phải sữ dụng vietkey để hỗ trợ thêm mới gõ được , mà ngoài dịch vụ internet đâu phải máy nào cũng cài sẵn
về các phần mềm của tôi , tôi sẽ free code cho các bạn những phần mềm về kế toán thôi vào---> http://kt.t35.com đã free phần mềm kế toán vật tư ---> vào dow về xem
các phần mềm # bạn có thể sữ dụng free mãi mãi mà
tôi chĩ mã hoá nó mà thôi--->có thể copy cơ dữ liệu để lưu trữ cho các kì sau

Bạn để ý mấy chữ tớ cho màu đỏ nhé. Như vậy thì có thể cho là lỗi của forum được ko nhỉ???Ngoài viết sai lỗi chính tả ra, cách trình bày bài của bạn cũng không được rõ ràng cho lắm chẳng hạn: chữ đầu câu không viết hoa,các dấu chấm(.),phẩy(,)... của bạn trong bài để ngắt câu cũng rất tiết kiệm,...Thêm vào đó cách xưng hô của bạn với mọi người trong diễn đàn không được lễ phép cho lắm.Bạn thể hiện cái "tôi" của mình quá lớn!
Ngoài dịch vụ internet ko cài sẵn vietkey thì bạn cũng thể down về sử dụng được mà.

Chúng ta nên kết thúc vấn đề ở đây theo như anh Hùng đã nói. Bạn hãy đọc lại lời khuyên bảo của các anh chị tại topic này và suy ngẫm thêm nhé.

Còn nếu bạn muốn nói nữa thì nhắn tin cho tớ,không spam bài ở đây nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangvudb

Guest
30/11/05
57
0
0
39
đà nẵng
www.hvcpro.com
à chắc là do tớ gõ nhanh quá chưa kịp kiễm tra lại
mấy cái lỗi nhỏ nhặt thế mà cũng nhắc nhỡ, theo tớ người đọc họ hiễu là được rồi
chứ tôi thấy cậu cũng gõ sai đấy thôi
chủ yếu là thông tin chính xác , có tính áp dụng cao.
thế thôi, tôi có nhiều thông tin để post bài nhưng tôi ko thích post mà chả có quyền gì cả, ngay cả dòng chử kí cũng bị cắt giảm
thời gian vừa rồi tôi đã cho cậu thấy tôi hay lên internet rồi chứ?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
hoangvudb
Chúng tôi đã cho bạn biết ý kiến và cách làm việc. Bạn thấy có thể tham gia thì chúng tôi rất hoan nghênh nhưng vẫn theo tiền lệ đã có. Chúng ta kết thúc vấn đề này ở đây.

Tôi có nhiều thông tin để post bài nhưng tôi ko thích post mà chả có quyền gì cả, ngay cả dòng chử kí cũng bị cắt giảm
Nếu bạn giữ tư tưởng này thì chắc đây không phải là nơi đáp ứng như cầu của bạn. Mình xin nói bạn rõ là tất cả thành viên điều hành hiện tại, ngay cả admin đều xuất phát từ thành viên không có quyền gì như bạn. họ đã đóng góp cho cộng đồng rất nhiều và không ai đò hỏi gì cả.

Sửa lần cuối:
H

hoangvudb

Guest
30/11/05
57
0
0
39
đà nẵng
www.hvcpro.com
Sửa lần cuối:
M

mysterious_girl

Guest
H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Tôi sẽ khóa Topic này lại sau khi nói với bạn vài lời. Bạn sẽ có quyền gửi File khi bạn có đủ số lượng bài viết, còn bây giờ, nếu bạn muốn chia xe File của bạn cho mọi người, bạn có thể gửi về cho các thành viên BQT để họ giúp bạn upload lên.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA