Mẫu quy chế về ban hành các khoản trợ cấp

• Thread starter DoDo
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

DoDo

Guest
11/1/05
24
0
0
Hai Duong
:oops: Việc là thế này, để hợp lý hoá số tiền lương của nhân viên trên thực tế cao hơn so với đăng ký ở Phòng LĐ TBXH, em muốn soạn cái quyết định của giám đốc hay quy chế công ty cũng được ban hành về mấy khoản trợ cấp, hỗ trợ xăng xe, điện thoại mà không biết làm ra sao, bí từ quá. Các bác ai có mẫu thì giúp em với. Quả là ăn sẵn nhưng đúng thực là mấy kiểu văn bản này em soạn không có được.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Có một mẫu Quy chế tài chính Doanh nghiệp của Anhchuot trên diễn đàn, khá đầy đủ về các khoản chi tiêu cá nhân như yêu cầu, thiếu cái thỏa ước lao động nữa là đủ, chịu khó sử dụng chức năng search trên diễn đàn.

D

DoDo

Guest
11/1/05
24
0
0
Hai Duong
HyperVN nói:
Có một mẫu Quy chế tài chính Doanh nghiệp của Anhchuot trên diễn đàn, khá đầy đủ về các khoản chi tiêu cá nhân như yêu cầu, thiếu cái thỏa ước lao động nữa là đủ, chịu khó sử dụng chức năng search trên diễn đàn.
Bác ơi, em seach mãi mà không tìm thấy, seach cả nội dung, seach ca ten chị anhchuot mà không thấy.

D

DoDo

Guest
11/1/05
24
0
0
Hai Duong
Em tìm được rồi, nhưng không tài nào mở được, máy của em chưa cài phần mềm giải nén winzar. Tải phần mềm này ở đâu các bác nhỉ?

T

tuytrache

Guest
4/11/05
7
0
0
44
hn
ban thử vào: pcworld.com.vn hoặc echip.com.vn xem xem?

S

Sthuy

Guest
8/6/06
18
0
0
38
hanoi
bác tìm đc rồi thì cho em cái link đi, em cũng chả tìm đc :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.