Em Là Gà Mới

• Thread starter thyquan
  • Ngày gửi
T

thyquan

Guest
18/11/05
7
0
0
37
ha noi
:banana: Hi!!!!!!!!
:0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Kiểu này thì mọi người sẽ cách ly gà mới mất thui.

M

mysterious_girl

Guest
Gà này thấy còn nhảy múa và gõ máy rất hăng, chắc là chưa nhiễm virut đâu, ta đem đi tiêm vaxin rồi thịt làm một bữa các bác nhỉ.:dzo:

T

thyquan

Guest
18/11/05
7
0
0
37
ha noi
ặc,quá đáng thật đấy,người ta đã tiêm phòng rồi mà.hix:rocker: đừng thấy em hiền mà bắt nạt nhé.Em về mách mẹ cho coi huuuuuuuuu v......:rocker: :lol: chờ đấy,toàn bắt nạt người hiền làn thôi.

E

echop

Guest
25/8/04
53
0
0
113
vietnam
Nghe nói gà là dễ bị cúm...chim lắm. Các mem nam nhà ta phải cẩn thận. lỡ mà mắc phải cúm...chim mà bị người ta mang đi ...tiêu huỷ...chim ..thì ...hu hu hu

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
echop nói:
Nghe nói gà là dễ bị cúm...chim lắm. Các mem nam nhà ta phải cẩn thận. lỡ mà mắc phải cúm...chim mà bị người ta mang đi ...tiêu huỷ...chim ..thì ...hu hu hu
Chắc bác echop bị rồi hay sao mà khóc lóc thê thảm thế nhỉ!!!!!????

T

thyquan

Guest
18/11/05
7
0
0
37
ha noi
người ta là girl mà nói lung tung ,hixxx

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
thyquan nói:
người ta là girl mà nói lung tung ,hixxx
Vậy thì phải nói sao đây nhỉ?
Là Gà thì đương nhiên là ...... mà lại còn nhận là mới nữa chứ, đã mới thì càng dễ bị supersoi lắm! mà soi cái gì bây giờ nhỉ? đầu tiên soi xem đã có giấy kiểm dịch chưa, thứ 2 là soi xem Gà có bị nhiễm cúm chim không, thứ 3 là soi xem.....
Thôi soi vừa thôi không em ấy phát hoảng lên thì .....

T

thyquan

Guest
18/11/05
7
0
0
37
ha noi
ặc huuuuuuu..........vừa chân ướt chân ráo bước vào diễn đàn mà các bác đập em te tua.hix,ma cũ bắt nạt ma mới mà.thì gà vừa nở chẳng phải gà mới thì cũ ah?chắc chắn là tiêm phòng từ A -> Z rồi.chỉ còn mỗi ............

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
thyquan nói:
ặc huuuuuuu..........vừa chân ướt chân ráo bước vào diễn đàn mà các bác đập em te tua.hix,ma cũ bắt nạt ma mới mà.thì gà vừa nở chẳng phải gà mới thì cũ ah?chắc chắn là tiêm phòng từ A -> Z rồi.chỉ còn mỗi ............
Gà vừa mới nở thì gọi là gà con chứ(em cứ xem lại mà xem có một chị tự xưng là gaconlonton đấy). Với lại em không nghe các cụ nhà ta có câu: Yêu cho roi cho vọt đấy à! Em là được yêu nhất WKT rồi đấy!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
gà hả làm thịt đi các bạn ơi!chắc là phải đi ăn rồi đó các pác à.
Gà này là gà mới tinh
Đem ra làm thịt có gì sướng hơn
Thêm vào chai rượu voka
Nhâm nhi từng tý mới là gà ngon./.

Bât mí :chắc là pác này muốn khao WFC một bữa đây.

E

echop

Guest
25/8/04
53
0
0
113
vietnam
lannhu nói:
Chắc bác echop bị rồi hay sao mà khóc lóc thê thảm thế nhỉ!!!!!????

ơ, cái cô này hay chửa...cô không thấy trên TV người ta quay đấy hả. Khi mà ...làm việc ..là người ta có..quần áo bảo hộ kín mít từ đầu đến chân, làm sao mà nhiễm cúm chim được :biggrin:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
echop nói:
ơ, cái cô này hay chửa...cô không thấy trên TV người ta quay đấy hả. Khi mà ...làm việc ..là người ta có..quần áo bảo hộ kín mít từ đầu đến chân, làm sao mà nhiễm cúm chim được :biggrin:
Thì em nào có biết, có thấy gì đâu. Chỉ thấy bác huhuhu dữ quá nên em tưởng.....:lol: . Sozi bác nha', hiểu nhầm chết người!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA