Dư âm trận lượt về Bravo - WFC

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Thế omar chỉ đạo đội bóng thế nào ma ko trả thù được món nợ trận lượt di ah?

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Có gì đâu các bác ơi, bóng đá thắng thua là chuyện bình thường. Có thua vài trận để các cầu thủ của WKT tỉnh táo hơn thui mờ..
Trận hôm qua rất hay, tuy nhiên các cầu thủ của đội ta và đội bạn không được hòa đồng cho lắm. Chắc hum nào phải tổ chức cho cả 2 đội đá ở sân Lan Chín thui, như vậy tinh thần đoàn kết mới cao, hêhê... các pác nhỉ?

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Không phải là không hoà đồng, bóng đá là thế mà. Phải có ganh đua thì mới có sự tiến bộ, phải công nhận Bravo quyết tâm cũng không kém WFC chút nào. Thứ 5 anh em nhớ ra sân đẩy đủ và đúng giờ nhé. 17h45 có mặt tại sân Đại học Y - HN để khởi động, đội bóng chúng ta gặp trong trận này là một đội rất chuyên nghiệp với những đường chuyền chuẩn xác nên anh em phải hết sức tập trung và quyết liệt trong trận này đó. Hẹn gặp lại tại sân vào thứ 5 nhé.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
hehe, hôm qua em đi xem đá bóng WFC mà cứ tưởng là đang xem trận derby của thành Turine cơ đấy!
Các bác đá bóng hay quá.
Các bác đá....cũng hay quá!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Đá bóng thì phải có sự cạnh tranh chứ!Đã đá là phải hết mình nhưng phải công nhận là đội bạn cũng đá rắn phết đến cả đội trưởng của WKT còn phải kêu,thứ 5 này anh em cố gắng nha

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
:banana: :banana: Trận hôm qua rất hay, nhưng hơi quyết liệt chút xíu thui mà :dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA