Phiếu bầu về ban huấn luyện đội bóng,huấn luyện viên

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
:banana: Em thì mới vào đội bóng của WKT mới được một thời gian cũng chưa lâu, em thấy đội bóng mình là một đội bóng thật sự mạnh.Đã có đội trưởng OMA và bà bầu BIMBIM nhưng mà vẫn chưa có một ban huấn luyện cũng như huấn luyện viên của đội bóng,hôm nay nhân dip pác VA ANH TOI chia tay đội bóng pác có nhiều đóng góp cho đội bóng mà cũng là người tham gia đội bóng từ khi mới thành lập.Cho nên theo em nên để bác VAT vao vị trí đó,để đội bóng càng ngày đi vào chuyên nghiệp hơn(Nhưng huấn luyện viên thì mệt nhất đó nha bác VAT ơi)
Nếu như có pác nào đồng ý thì biểu quyết, riêng cá nhân em thì biểu quyết cả 2 tay.:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

KEM

Guest
29/11/05
3
0
0
47
Everywhere U need...
Đội bóng mà không có huấn luyện viên thì như chim lạc đàn, ủng hộ nhiệt liệt Và Anh Tới làm huấn luyện viên đội bóng. Tiếc là tôi không tham gia cùng được.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Em cũng ủng hộ việc bầu bác VAT làm huấn luyện viên cho đội bóng.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ủng hộ thì cũng phải có một vài ứng cử viên sáng giá chứ! đằng này chỉ có mỗi mình bác VAT. Đề nghị có ai ra ứng cử thêm cho chức HLV trưởng kiêm Giám đốc kỹ thuật của đội bóng WFC không nhỉ?
Trước khi có người tham gia, xin bỏ cho bác VAT một phiếu trước!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Ủng hộ thì cũng phải có một vài ứng cử viên sáng giá chứ! đằng này chỉ có mỗi mình bác VAT. Đề nghị có ai ra ứng cử thêm cho chức HLV trưởng kiêm Giám đốc kỹ thuật của đội bóng WFC không nhỉ?
Trước khi có người tham gia, xin bỏ cho bác VAT một phiếu trước!
Có em nè hiiiiiiiiiiii

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tigon-ETC nói:
Có em nè hiiiiiiiiiiii