Kem

• Thread starter KEM
  • Ngày gửi
K

KEM

Guest
29/11/05
3
0
0
47
Everywhere U need...
Chào các bạn. Mình rất vui khi được tham gia vào webketoan. Hy vọng mọi người đi trước chỉ bảo cho mình nhiều điều bổ ích.:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
WELCOME TO WEDKETOAN​
Chào mừng bạn đến với WEDKETOAN. Mọi thành viên trong wed luôn luôn chào đón mọi người. Chúc bạn sẽ có được nhiều điều thú vị từ WEDKETOAN
:two: WEDKETOAN CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH​

M

mysterious_girl

Guest
Woa, hóa ra đây là nick của thành viên mới. Thế mà mình cứ tưởng là ai mời đi ăn kem mới chết chứ. :wall:
WELCOME TO WKT!:welcome_2Chúc bạn có thêm nhiều niềm vui và bổ ích khi gia nhập WKT.

V

vitconbuongbinh

Guest
4/8/05
2
0
0
40
Ha Noi
Chào bạn! Mình cũng tưởng nhầm Web đang có buổi mời mọi người đi ăn kem chứ. Rất vui khi có thêm bạn đến với Web kế toán. Hy vọng chúng ta sẽ sớm được gặp nhau, he!!!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
green_field nói:
Woa, hóa ra đây là nick của thành viên mới. Thế mà mình cứ tưởng là ai mời đi ăn kem mới chết chứ. :wall:
Thì KEM mời đi ăn kem thật mà, bạn KEM nhỉ? ;)

:1luvu: Welcome KEM!!!!:1luvu:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hà Nội trời mấy hôm nay ấm hơn, tự nhiên lại thèm kem!

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Kem nghe mát lạnh cả người ước gì có Kem ở đây .... Trời đang nóng quá và mình đang cần ...
Chào mừng bạn đến wkt!

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Ôi, kem là món khoái khẩu nhất của mình đấy, ước gì bây giờ được ngồi nhâm nhi một ly kem và ngắm cảnh hoàng hôn thì tuyệt biết mấy !!! hi hi hi...

Rất vui được làm wen với tất cả các bạn.

L

linsay

Guest
7/12/05
5
0
0
39
hoai duc - ha tay
mysteriousworld nói:
Ôi, kem là món khoái khẩu nhất của mình đấy, ước gì bây giờ được ngồi nhâm nhi một ly kem và ngắm cảnh hoàng hôn thì tuyệt biết mấy !!! hi hi hi...

Rất vui được làm wen với tất cả các bạn.
nhưng trời lạnh thế này thì ăn kem xong chêt cóng àh:0frown:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hoangaccounting nói:
WELCOME TO WEDKETOAN​
Chào mừng bạn đến với WEDKETOAN. Mọi thành viên trong wed luôn luôn chào đón mọi người. Chúc bạn sẽ có được nhiều điều thú vị từ WEDKETOAN
:two: WEDKETOAN CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH​
CÁC BÁC BÀN LUẬN ĐÔNG VUI QUÁ , HÀ NỘI LẠNH THẬT , LẠNH CỐNG TAY ĐÊN NỖI GÕ BÀN PHÍM CŨNG KHÓ NỮA , NHƯNG YÊU LẮM , THƯƠNG LẮM HÀ NỘI CỦA TÔI , MỜI ANH HOANG CÓ DỊP RA HÀ NỘI CHƠI NHÉ , VÀ LINSAY THÂN MẾN ƠI , NẾU ĐI ĂN KEM THÌ NHỚ RỦ CẢ LA NGUYỄN ĐI CÙNG NHÉ

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Xí nha , hình như tui em thấy đa số mọi người ở HN nhiiều phải ko ?
Em cũng là thành viên mới đó. Em gia nhập cũng được vài ngày. Thấy wed rất bổ ích và mọi người ở đây thật tốt.
Em sống ở TPHCM, cũng thích ngao du HN một chuyến nhưng ko biết lúc nào thì được đây.

M

mysterious_girl

Guest
ilsuong nói:
Xí nha , hình như tui em thấy đa số mọi người ở HN nhiiều phải ko ?
Em cũng là thành viên mới đó. Em gia nhập cũng được vài ngày. Thấy web rất bổ ích và mọi người ở đây thật tốt.
Em sống ở TPHCM, cũng thích ngao du HN một chuyến nhưng ko biết lúc nào thì được đây.
Nếu bạn ở SG thì bạn có thể tham gia :

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Thank you, nhieu nhieu . Ví dụ : em thích ở đây có được không? tham gia từ A---> Z luôn được không?

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Cho hỏi tí nha . Em mới vào nên ko biết làm cách nào mà Chị lại trả lời nhanh như vậy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA