Phục hồi dữ liệu kế toán trong MISA HCSN?

• Thread starter nguyentuantu180688
  • Ngày gửi
N

nguyentuantu180688

Cao cấp
8/5/10
313
0
0
36
quang ninh
Đơn vị mình sử dụng phần mềm Misa cho đơn vị sự nghiệp. Mình mới cài lại phần mềm misa.mình đã coppy toàn bộ tài liệu vào ổ D(trước khi cài), sau đó mình đã coppy ngược trở lại vào phần data của misa group trong ổ c.khi mình mở dữ liệu kế toán thì phần mềm đòi password. mình thì không đặt password cho phần mềm. Vậy làm sao mình vào được dữ liệu kế toán trong phần mềm. Mong các bạn giúp.thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoangxuanluong

hoangxuanluong

Tôi đi tìm tôi ...
4/1/08
262
6
0
khánh hòa
Đơn vị mình sử dụng phần mềm Misa cho đơn vị sự nghiệp. Mình mới cài lại phần mềm misa.mình đã coppy toàn bộ tài liệu vào ổ D(trước khi cài), sau đó mình đã coppy ngược trở lại vào phần data của misa group trong ổ c.khi mình mở dữ liệu kế toán thì phần mềm đòi password. mình thì không đặt password cho phần mềm. Vậy làm sao mình vào được dữ liệu kế toán trong phần mềm. Mong các bạn giúp.thanks

Cái này sao bạn không hỏi trực tiếp công ty phần mềm kế toán đã bán phần mềm cho bạn nhỉ, thế có phải đơn giản không? chứ bạn hỏi ở đây thì ... :011: (họ bán phần mềm cho bạn thì họ phải có trách nhiệm bảo hành, khắc phục sự cố cũng như hướng dẫn cách sử dụng cho bạn chứ)