Mình cần thuê nhà ở Hà nội

• Thread starter sami
  • Ngày gửi
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Hôm nọ đi cafe Láng hạ, có trình bày cần thuê căn nhà, bị ngay Bim_Bim giỡn rủ về ở chung. Chao ôi, từ hôm đó, không kiếm đâu ra nhà (bằng quá nhiều cách rồi). Các bạn hôm cafe Láng Hạ, ai cũng bảo dễ mà, mà chẳng thấy ai nói gì. Hôm nay đành lên nhờ cộng đồng giúp 1 tý:
Mình cần thuê 1 căn nhà ở Hà nội, gần khu Trung Hòa Nhân Chính, giá từ 1tr-1.5 tr, có diện tích từ 30m2 trở lên, lối đi riêng biệt.
Các anh chị em nào có người quen đang cần cho thuê thì báo cho mình với, cho mình biết luôn tình trạng bên trong cùng các option đi kèm nhé.
Vạn lần cám ơn
Sami

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hangiang

Trung cấp
16/10/04
104
0
16
Da Nang
sami nói:
Hôm nọ đi cafe Láng hạ, có trình bày cần thuê căn nhà, bị ngay Bim_Bim giỡn rủ về ở chung. Chao ôi, từ hôm đó, không kiếm đâu ra nhà (bằng quá nhiều cách rồi). Các bạn hôm cafe Láng Hạ, ai cũng bảo dễ mà, mà chẳng thấy ai nói gì. Hôm nay đành lên nhờ cộng đồng giúp 1 tý:
Mình cần thuê 1 căn nhà ở Hà nội, gần khu Trung Hòa Nhân Chính, giá từ 1tr-1.5 tr, có diện tích từ 30m2 trở lên, lối đi riêng biệt.
Các anh chị em nào có người quen đang cần cho thuê thì báo cho mình với, cho mình biết luôn tình trạng bên trong cùng các option đi kèm nhé.
Vạn lần cám ơn
Sami

Sao không về ở chung với Bim_Bim cho vui.
Mách nhỏ nhé : lại chỗ 37 Hùng Vương mà hỏi. không gian thoáng, mát, yên tĩnh, đảm bảo an ninh, nếu ngại nấu nướng thì đi ăn cũng gần, ăn được không đắt. chỉ mỗi cái hơi xa cái khu Trung Hòa Nhân Chính một chút.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Cám ơn Hangiang, 37 Hùng Vương có số điện thoại ko để sami gọi trước! Hangiang có thể nhắn tin cho sami cũng đc.
Thân

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Sao anh ngây thơ thế? Địa chỉ 37 Hùng Vương là Nhà khách chính phủ đấy!

Mà hangiang đùa ác vậy? Làm anh sami khấp khởi mừng thầm. Hic hic hic...

sami nói:
37 Hùng Vương

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Với tầm tiền đó thì thiếu gì nhà cho Sami thuê cơ chứ , chắc là ko chịu khó đi tìm thế nên ko thấy thôi. Chứ tưởng thuê nhà giá rẻ rẻ chứ giá tầm tầm đó thì đầy. Nhưng mà hình như là giá thuê nhà ở khu Trung Hòa - Nhân chính là hơi cao hơn so với giá thị trường hay sao ý ! :lol:

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Dạ chính như thế ạ. Các bác tính, em làm việc tối mắt tối mũi, đến nỗi vào SG công tác cũng ko có thời gian mở mắt đi mua quà cho anh em nữa là.
Giúp em với.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thế cái phí tìm nhà hộ là cái gì đó nhẩy ? :lol:
Cái này quan trọng lắm đó nha ! hí hí

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hoadonbanle nói:
Thế cái phí tìm nhà hộ là cái gì đó nhẩy ? :lol:
Cái này quan trọng lắm đó nha ! hí hí
Chỉ được cái hay vòi vĩnh. Đồng chí này chắc thuộc họ nhà quan....liêu.

Anh Sami ơi, hay là về góp gạo thổi cơm chung với BB đi. Biết đâu trong giỡn có thật đó.:biggrin:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chẳng hiểu các pác nói thật hay ko nữa. Nhưng nếu tìm được nhà cho bác Sami thì báo cho bác bằng cách nào??? Lên mạng thì lâu lắm, lại ko tiện chút nào.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Người ta nói thật thì các anh em không tin
Anh Sami có thể ở chỗ cũ của em nhé , số 5 , ngõ 167 Hoàng Hoa Thám 04 8472216, em còn nốt tháng 12 đã giả tiền trước rùi mà không ở

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ok, mình rất cám ơn, sẽ trân trọng tất cả các ý kiến của anh chị em.
Mình sẽ gọi đến chỗ hoadonbanle vào sáng thứ 2 nhé. Còn ai muốn gọi trực tiếp, làm ơn gọi đến số 098-995-0168. Mình online 24/24
Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA