Biểu mẩu tờ các khai Hải Quan

• Thread starter willy
  • Ngày gửi
W

willy

Guest
26/11/05
15
0
0
45
Sai Gon
Em đang cần tìm mẩu from các biểu mẩu tờ khai hải quan, xuất nhập khẩu hàng hoá. các Anh chị nào có thì gởi cho em nha... thank

YM willy_buon@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
W

willy

Guest
26/11/05
15
0
0
45
Sai Gon
Em khai báo trên máy ở nhà, có sẳng tời khai xuất nhập khẩu. Hải Quan không cho viết bằng tay, nên em cầm những biểu mẩu có sẳng trên máy để điền những thông số vào rồi sau đó in chồng lên trên tờ khai.
Nên em cần biểu mẩu tờ khai bằng file Word hay Excel đã thiết kế from rồi ( em tự làm rồi nhưng vẫn không khớp :( hu hu ). Anh chị nào có gởi cho em với ...

H

highland

Guest
Em ơi! cũng chưa chắc là khi gởi cái mẫu đó cho em thì em có thể in ra khớp được đâu. Vì định dạng mỗi máy có thể khác nhau mà.

Nhưng em gởi mail đến đc của chị đi, chị gởi dùng thử xem sao nhé! Vì giờ chị không có mẫu ở đây, nó ở cty rồi.

T

TRAN TRONG THI

Guest
21/8/08
2
0
0
41
Nam Sach - Hai D­uong
bạn ơi mình dang cần biểu mẫu tờ khai hải quan, ban có thể gửi vào hòm thư của mình được không, mẫu tờ khai hải quan dành cho doanh nghiệp nhận gia công bán thành phẩm áo len, mình vừa vào nghề, chưa biết gì nhiều mong bạn chỉ giúp mình những thủ tục và trình tự thực hiện nghiệp vụ xuất nhập khẩu nhé mình tên Vân Đ/c email : trangvan132003@yahoo.com , cam ơn bạn nhiều, nếu được gửi cho mình sớm nhé.

T

TRAN TRONG THI

Guest
21/8/08
2
0
0
41
Nam Sach - Hai D­uong
Mình nghe nói hình như từ 15/9/2008 trở đi các doanh nghiệp muốn truyền thông tin trong tờ khai của mình thì phải cài đặt phần mềm và truyền tại máy tính của cơ quan mình phải không các ban? vậy có bạn nào biết phải download phần mềm đó ở đầu không, hoặc có thể gửi cho mình sớm được không, chỉ vài ngày nữa Công ty mình phải xuất khẩu và nhập khẩu mấy Container hàng rùi, ai biết nói cho mình với hu hu hu, nếu chậm wá e GĐ mình cho mình về vườn mất, cố giúp mình tai wa nạn khỏi nhé email của mình là: trangvan132003@yahoo.com
:051:

Sửa lần cuối:
yaobei

yaobei

Cao cấp
12/4/07
264
0
16
Long biên Hà Nội
Em khai báo trên máy ở nhà, có sẳng tời khai xuất nhập khẩu. Hải Quan không cho viết bằng tay, nên em cầm những biểu mẩu có sẳng trên máy để điền những thông số vào rồi sau đó in chồng lên trên tờ khai.
Nên em cần biểu mẩu tờ khai bằng file Word hay Excel đã thiết kế from rồi ( em tự làm rồi nhưng vẫn không khớp :( hu hu ). Anh chị nào có gởi cho em với ...
Các bạn vào mấy bài này tham khảo sẽ tìm được lời giải cho mình, nếu còn vướng mắc gì cứ trao đổi thêm.Thân
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=424206#post424206

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Ngoc Tram

Guest
21/8/09
2
0
0
long khanh
Mình không biết down tờ khai xuất khẩu gia công của thông tư mới từ đâu , em nhờ các anh chị chỉ dùm em.
Thanks

K

Ketoan85

Guest
19/1/08
11
0
0
Sài Gòn
Chào các Bác !
Các bác cho e hỏi tý về Quản Lý thị trường đến kiểm tra DN, bác nào có kinh nghiệm, hay đã gặp cho e xin ít kinh nghiệm để làm vốn với ạ !

H

hanhvenus

Guest
29/10/09
1
0
0
HP
Công ty em đóng cont phôtpho rồi xuất sang các nước khác nên em muốn xin mẫu một tờ khai hải quan đã khai rồi. Bác nào có làm ơn gửi cho em theo địa chỉ mail: heoconbietnoi224@yahoo.com. Cảm ơn các bác nhiều.
Em ở Hải Phòng tiện thể bác nào biết làm các thủ tục hải quan để cho hàng xuống xà lan hướng dẫn em luôn nhé

B

buzman

Guest
15/7/09
8
0
0
Ha Noi
Em gửi yêu cầu đến hòm thư thewinterfire256@yahoo.com, những cái gì liên quan đến gia công anh đáp ứng cho.hi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA