buc thu tinh cua toi

• Thread starter khoithuocbuontrongdem
  • Ngày gửi
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Em thương mến!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ mà anh dành cho em. Đầu thư, anh chúc em thật nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ xa em đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt... Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè....Mỗi khi anh nóng em là làn gió thoảng ru mát tâm hoòn anh...Khi anh ốm em la người đến bên anh lo cho anh.. Ôi em tôi là vô địch...em là tất cả của đời tôi...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...
khoithuocbuongtrongdem:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thepinklife

Guest
7/12/05
13
0
0
46
Hành tinh đỏ
To : bức thư tình của tôi.
Bức thư này mà mang đi dự thi giải "bức thư tình hay nhầt thế giới" nhỉ? Tự nhỏ đến giờ, cũng hân hạnh đọc được khá nhiều thư rồi nhưng tui chưa thấy bức thư nào DỞ hơn bức thư này...Đừng tự ái nghen...Tui "khen" thật lòng vậy thì ngày sau người yêu của bạn cũng như cả thế giới sẽ được đọc nhũng bức thư tình "sáng giá" hơn nữa....

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Hahaha, nói thiệt nghe đây là bức thư tình hài hước dí dỏm nhất mà tui mới đọc được đó. Nói về độ dí dỏm là vậy còn độ hay thì nó quá hay đi. Anh ''bức thư tình của tôi'' ơi, anh có muốn đọc thư tình của người khác gởi cho mình không? Nếu đọc được những dòng này thì nhớ phone cho em nghe.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hoacuctim nói:
Anh ''bức thư tình của tôi'' ơi, anh có muốn đọc thư tình của người khác gởi cho mình không? Nếu đọc được những dòng này thì nhớ phone cho em nghe.

Oài, khoithuocbuontrongdem mà nghe thấy câu này chắc cảm động hết mức. Bạn thử gửi thư tình cho mọi người cùng đọc xem nào. Mà có thật sự muốn contact với bucthutinhcuatoi ko? Tôi giup. :banana:

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Đây có contact với bức thư tình của tôi thì đây tự làm chứ không có đưa lên cho cả nhà xem đâu nghe. Nhưng chỉ khi nào đây nhận được phone của bức thư tình thôi. Chờ đấy.

B

Bim Bim

hoacuctim nói:
Đây có contact với bức thư tình của tôi thì đây tự làm chứ không có đưa lên cho cả nhà xem đâu nghe. Nhưng chỉ khi nào đây nhận được phone của bức thư tình thôi. Chờ đấy.
Oài, thế đồng chí cứ chờ đi nhá...:banana:

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Này, bạn là girl friend của bức thư tình đó à? Nếu thề thì xin lỗi nhé, nhầm người.

B

Bim Bim

hoacuctim nói:
Này, bạn là girl friend của bức thư tình đó à? Nếu thề thì xin lỗi nhé, nhầm người.
:1luvu: gì mà bỏ cuộc sớm thế, đồng chí :banana:

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Không dám bỏ cuộc đâu, bức thư tình của tôi chưa phone cho đây làm sao mà đây bỏ cuộc được chứ. Mà sao lâu rồi không thấy bức thư tình alo hả trời? Chắc là có mới rùi đây. Thất vọng. Thất vọng thật. Buồn 2s

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
hoa cuc tim oi cho phone thi anh moi goi duoc chu' lam sao ma phone day
hi hi

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Có thật không? Đừng có mà dụ con người ta cho phone rồi không gọi nhé.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Đánh nhau đi bà con ơi!thư tình gì đối với tôi thư tình chỉ là tờ giấy trắng nhìn vào đó thì ai muốn hiểu thế nào thì hiểu!

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Úi giời, chưa gì đã xưng anh rồi. Có biết đây mấy cái xuân xanh rồi không?
Coi chừng phải gọi bằng chị thì ê mặt lắm đấy.
BimBim đâu rồi, sao không nói gì thế? Người iu của bức thư tình hôm nay dịu dàng sắc xuân quá đi.

B

Bim Bim

hoacuctim nói:
Úi giời, chưa gì đã xưng anh rồi. Có biết đây mấy cái xuân xanh rồi không?
Coi chừng phải gọi bằng chị thì ê mặt lắm đấy.
BimBim đâu rồi, sao không nói gì thế? Người iu của bức thư tình hôm nay dịu dàng sắc xuân quá đi.

Đây nè, mấy hum nay bận nên không có thời gian theo dõi topic.
Hic, pác Hoacuctim này bao nhiu tủi rùi mà ăn nói bạo dạn ghê.:wall:
To Còi : Hoacuctim gọi Bim là người iu của khoithuocbuontrongdem nè, hihi.:banana:

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Chiều nay bức thư tình lên mạng mà không thèm nói gì hết làm mình buồn ghê á.
Bim ơi, người iu của Bim tên là Còi à? Tên ngộ ghê á/

B

Bim Bim

hoacuctim nói:
Chiều nay bức thư tình lên mạng mà không thèm nói gì hết làm mình buồn ghê á.
Bim ơi, người iu của Bim tên là Còi à? Tên ngộ ghê á/
Hoacuctim cho nick Yahoo đi, rùi chat với bucthutinh. Hắn có để lại nick yahoo lại mờ.
Người iu mà gọi là Còi thì.... :wall:

H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Gọi người iu là Còi có sao đâu. Người ta gọi thế cho thân mật mà

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Thời buổi bây giờ còn viết thư tình thì đúng là...Yêu em nào ở gần thì yêu, xa thì bỏ qoách yêu em khác cho nhanh, mà gần mà còn viết thư thì phí cả thời gian!... hmm có ngày ''ấy'' còn không có mà ăn chứ lại..còn lãng với chả mạn...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA