Tìm lớp học về xuất nhập khẩu

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Có anh chị nào biết một lớp học về xuất nhập khẩu. Học phí bao nhiêu? Em đang cần tìm gấp.
Hình như có một lớp ở trên khu Ngọc Hà - Lê Hồng Phong (gần bảo tàng Hồ Chí Minh) nhưng em không biết chính xác có ai biết chỗ này không, chỉ giúp em với. Thank's
Em ở Hà nội

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

rosebdc

Guest
21/10/05
20
0
0
hanoi
Có lớp đấy bạn ạ. Bạn vào trường Ngoại thương đăng kí nhé. Hình như là 600 nghìn/ khoá, bây giờ không biết có tăng giá hay không.

T

tuankq

Cao cấp
27/4/05
245
2
0
Hanoi, Vietnam
Tigon-ETC nói:
Có anh chị nào biết một lớp học về xuất nhập khẩu. Học phí bao nhiêu? Em đang cần tìm gấp.
Hình như có một lớp ở trên khu Ngọc Hà - Lê Hồng Phong (gần bảo tàng Hồ Chí Minh) nhưng em không biết chính xác có ai biết chỗ này không, chỉ giúp em với. Thank's
Em ở Hà nội

Bạn đến Trường ĐH Ngoại Thương, phố Chùa Láng, hỏi khoa Ktế ngoại thương. Có đủ các khoá học và loại hình đào tạo cho bạn chọn lựa.
Còn nếu thắc mắc vấn đề gì nho nhỏ thì cứ post bài lên, có nhiều bro tham gia giúp đỡ.

E

ecoterm

free fee
30/11/05
78
0
0
HCMC
Vậy nếu ở Tp.HCM thì học ở đâu hả các bác?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trường Đại học Ngoại thương có cơ sở II tại TP.HCM mà. Em ở HN mà em cón biết nữa là bác, ở TP.HCM rành rành.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ngoài trường Đại học ngoại thương ra không biết có còn trường nào mở lớp học về xuất nhập khẩu không ạ? Em đang cần học trong thời gian này mà trường Ngoại thương lại không còn lớp. Bác nào biết chỉ giùm em nhé. Thank's

T

tuankq

Cao cấp
27/4/05
245
2
0
Hanoi, Vietnam
Tigon-ETC nói:
Ngoài trường Đại học ngoại thương ra không biết có còn trường nào mở lớp học về xuất nhập khẩu không ạ? Em đang cần học trong thời gian này mà trường Ngoại thương lại không còn lớp. Bác nào biết chỉ giùm em nhé. Thank's

Về XNK thì học ở Trường ĐH Ngoại thương là đúng chuyên ngành nhất. Bạn có thể xem thêm thông tin ở đây: http://www.ftu.edu.vn/vn/jsp/index.jsp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA