Họp mặt forum webketoan đầu năm!!Why not??!!&#

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Tôi là thành viên mới đầu năm nay! Tôi có thấy thông báo họp forum của năm trước ! Chẳng hay đã tiến hành chưa? Nếu có rồi tại sao không có cho đầu năm nay nhỉ? Các anh em nghĩ thế nào? Cho y kiến o đây nha !!!!
Gần đến ngày của chị em rồi ! Chúc chị em trong forum thành công và sắc đẹp!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
where are you from? casablanca dumus.

N

NTV

Guest
Buồn quá, không có ai Nha Trang như mình sao??????????

N

NTV

Guest
Buồn quá, không có ai Nha Trang như mình sao??????????

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Lúc nào họp mặt lần 2 mời bác NTV ra ngoài này tham dự nha, sẽ có nhà tài trợ :a3

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Lúc nào họp mặt lần 2 mời bác NTV ra ngoài này tham dự nha, sẽ có nhà tài trợ :a3

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Chắc chắn chúng ta sẽ gặp lại trong thời gian tới. hi vọng rằng khi đó, hơn một ngàn thành viên sẽ đông đủ cả. sẽ thuê một hội trường lớn để chúng ta gặp nhau và cùng trao đổi. biết đâu lại có nhiều thành viên lại nên đôi cũng nên. :leu: :f_o :pepsi:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Chắc chắn chúng ta sẽ gặp lại trong thời gian tới. hi vọng rằng khi đó, hơn một ngàn thành viên sẽ đông đủ cả. sẽ thuê một hội trường lớn để chúng ta gặp nhau và cùng trao đổi. biết đâu lại có nhiều thành viên lại nên đôi cũng nên. :leu: :f_o :pepsi:

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Tôi rất mừng vì như thế ! Member trong này nhiều nhỉ!! Vui đây!! Lên chương trình đi mấy Bác nha !! thời gian dự tính và chuẩn bị !Hy vọng tôi sẽ được tham gia tổ chức cuộc họp lần này(Hậu cần)
Thân casablanca_dumus và mong tin!!

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Tôi rất mừng vì như thế ! Member trong này nhiều nhỉ!! Vui đây!! Lên chương trình đi mấy Bác nha !! thời gian dự tính và chuẩn bị !Hy vọng tôi sẽ được tham gia tổ chức cuộc họp lần này(Hậu cần)
Thân casablanca_dumus và mong tin!!

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
vậy là casablanca dumus nhận làm hậu cần à, nhớ giữ lời nha. (nhưng cụ thể hậu cần là ra sao đây). mọi người mong và hi vọng vào khả năng tổ chức của cậu đó. để conan thử hô hào xem sao. please wait.... :pepsi:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
vậy là casablanca dumus nhận làm hậu cần à, nhớ giữ lời nha. (nhưng cụ thể hậu cần là ra sao đây). mọi người mong và hi vọng vào khả năng tổ chức của cậu đó. để conan thử hô hào xem sao. please wait.... :pepsi:

M

MuaHue

Guest
Thật tuyệt khi nghe tin WKT có dịp họp mặt đầu năm, nếu vậy tất cả các thành viên sẽ có dịp trao đổi mọi thắc mắc .
Xin hoan nghênh các bạn
Khi nào có thông tin cụ thể về địa điểm thì nhớ nói cho mọi người cùng biết nhé! :bia :dzo :two:

M

MuaHue

Guest
Thật tuyệt khi nghe tin WKT có dịp họp mặt đầu năm, nếu vậy tất cả các thành viên sẽ có dịp trao đổi mọi thắc mắc .
Xin hoan nghênh các bạn
Khi nào có thông tin cụ thể về địa điểm thì nhớ nói cho mọi người cùng biết nhé! :bia :dzo :two:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ới ới, trước khi họp mặt thì cần phải tham gia viết bài cho webketoan đã nhé, đây là diễn đàn nghề nghiệp mà, họp mặt cũng sẽ mang tính chất giao lưu nghề nghiệp luôn đó :dzo

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ới ới, trước khi họp mặt thì cần phải tham gia viết bài cho webketoan đã nhé, đây là diễn đàn nghề nghiệp mà, họp mặt cũng sẽ mang tính chất giao lưu nghề nghiệp luôn đó :dzo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA