Những biểu hiện của tình iu là gì??

• Thread starter phuongthanh_8384
  • Ngày gửi
P

phuongthanh_8384

Guest
Phí Công Anh nói:
Em hỏi thế này bố ai mà trả lời được, em cứ yêu đi rồi sẽ biết. Tình yêu trải qua nhiều giai đọan phát triển, mỗi giai đọan mức độ biểu hiện khác nhau, và tùy từng người cũng khác. Thằng bồ em mà nhát gái thì em có gí ngay trước mũi nó, nó cũng chạy mất dép, nhưng không thể nói là nó không yêu em. Còn ngược lại, có thể em chưa kịp có phản ứng gì thì đã ô hô, ai tai, nhưng chưa chắc là thằng cu đó đang yêu em. Túm lại, muốn biết yêu có những biểu hiện gì thì cứ Yêu đi rồi biết !!!
Ôi trời , nếu em yêu được người ta thì đã không phải hỏi bác, "thằng đấy" của em là một đứa nói nhiều cực, nhưng mà nhiều lúc bọn con trai nó khó hiểu lắm, đâu thể kết luận là nó iu em hay không?Em chỉ thấy trước mặt mọi người nó hay nói những câu rất tình cảm với em, con trai khi yêu thường hay phô trương như thế à. Các bác đừng cho là em lắm chuyện nha, có thế thì mới phải nhờ các bác tư vấn chứ, hehhe...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuongthanh_8384 nói:
Ôi trời , nếu em yêu được người ta thì đã không phải hỏi bác, "thằng đấy" của em là một đứa nói nhiều cực, nhưng mà nhiều lúc bọn con trai nó khó hiểu lắm, đâu thể kết luận là nó iu em hay không?Em chỉ thấy trước mặt mọi người nó hay nói những câu rất tình cảm với em, con trai khi yêu thường hay phô trương như thế à. Các bác đừng cho là em lắm chuyện nha, có thế thì mới phải nhờ các bác tư vấn chứ, hehhe...
Lại có một chuyện tình nè, chuyến này báo 8 phát tài rùi

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
linsay nói:
tình yêu là gì mà thế giới fải khóc?.................em cũng chẳng biết tình yêu là gì mà bao nhiêu đau về nó quá àh..................
LINSAY THÂN MẾN ƠI , BẠN ĐÃ YÊU BAO NHIÊU LẦN RỒI , TÌNH YÊU LÀ THẾ MÀ : HỜN, GIẬN, GHEN VÀ THẬT SỰ THIẾU SÓT NẾU NHƯ KHÔNG CÓ NƯỚC MẮT PHẢI KHÔNG :cheesebur

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA