Chưa biết cách post bài!!!!

• Thread starter ilsuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Bạn ơi mình là thành viên mới không biết cách gởi bài lên. chi cho minh với. mình có nhiều thắc mắc lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
ilsuong nói:
Bạn ơi mình là thành viên mới không biết cách gởi bài lên. chi cho minh với. mình có nhiều thắc mắc lắm.
Thì đã post bài lên được rồi đó, những điều bạn viết mà xuất hiện trên diễn đàn có nghĩa là bạn đã post bài xong

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Mình không hiểu lắm, post như vậy a. Mình đã vào một diễn dàn khác và hởi thử, không ngờ là như vậy.
Có cách nào tư post bài mà không thông qua bài của người khác không?

M

mysterious_girl

Guest
Bạn chọn box mà bạn muốn trao đổi, thảo luận hay đặt câu hỏi, sau đó click new thread ở góc trái. Như vậy là bạn đã tạo ra bài mới mà ko thông qua bài của người khác. Bạn hãy thử lại lần nữa nhé. Chúc bạn thành công.

• Like
Reactions: Hoalttvp
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lạ thật đấy!
Post được bài rồi này mà còn là new thread nữa chứ! Thế mà còn nói không biết cách post bài... cái vụ này kỳ lạ đây, con người này kỳ lạ đây và cuối cùng người này có cái nick hơi bị lạ đây?

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Thiệt mà, Mình không nói dối. Mình không biết cách post thật, va mình đã thự vào bài của người khác. và hỏi chính người đó. Ai ngờ lại chuyển thành như vậy. Nhưng bây giờ thì biết rồi. tất cả đều nhờ : Cánh đồng xanh.
Ủa nick và là là lạ à? Lạ chổ nào vậy?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ilsuong nói:
Lạ chổ nào nè?
Vậy là bài của em được admin hoặc mod nào đó chuyển ra đây rồi, mọi người tưởng em lập ra thread này nên lấy làm lạ.
Còn cái vụ hậu tạ thì: em ở đâu ới một tiếng đảm bảo lần sau có muốn hậu tạ nữa cũng không dám...

M

mysterious_girl

Guest
Thế này nhé.
Bạn nói.
ilsuong nói:
và:
Có cách nào tư post bài mà không thông qua bài của người khác không?
Nhưng bạn đã làm được. Nghĩa là bạn đã tạo ra bài "Chưa biết cách post bài" trong box "Giao lưu-chia sẽ". Vì vậy bạn đã post bài mà không thông qua bài của người khác.

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Có lẽ hôm này là lần đầu tiên biết đến trang wed này nên còn hơi bỡ ngỡ. Không ngờ mình vô tình post đựoc bài mà ko hay.
Mình ở quận 8 Tphcm. Vậy Cánh đồng Xanh có thể đến đó nhận hậu tạ ko? hihihih

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
ilsuong nói:
Có lẽ hôm này là lần đầu tiên biết đến trang wed này nên còn hơi bỡ ngỡ. Không ngờ mình vô tình post đựoc bài mà ko hay.
Mình ở quận 8 Tphcm. Vậy Cánh đồng Xanh có thể đến đó nhận hậu tạ ko? hihihih
Em ơi! GF chưa đủ điều kiện chuyển bài của em ra đây đâu, em cảm tạ mỗi GF như thế là có người ganh tị đấy!

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Hôm nay vui qua, được biết nhiều người.
Nhưng mình phải đi học . hẹn gặp lại mọi người nha.
Muốn liên lạc với mình thì vào nick chat của mình : ilsuong@yahoo.com
và sẳn tiện đòi hậu tạ luôn . Chúc mọi người vui vẻ. bye

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA